หน้า: 1 2 3 4

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ตามผมไปเที่ยว ฮ่องกงกันครับ comic  (อ่าน 65779 ครั้ง)
Guest
น้องหมีน้อย
เรทกระทู้
« ตอบ #90 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 14:45 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

น่ารักดี อยากมีแบบนี้มั่งจัง :)

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
กล้วยไม้ไทย
เรทกระทู้
« ตอบ #91 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 14:47 น »

ขาดฉากไคลแมกซ์ตอนกลางคืนนะคับ ^_^ อ่ะย้อเย่น น่ารักดี

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
**
เรทกระทู้
« ตอบ #92 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 14:56 น »

สวยๆๆ อยากไปอะ เพิ่งไปมาเจอทัวร์ไม่ค่อยดีเลย ไม่ค่อยได้เห็นไร แนะนำบ้างได้อะเปล่า เผื่อทริ้ปหน้าค่ะ

ปล. ที่เราไปมา ชื่อ ควอลิตี้เอ็กเพรส โก ฮอลิเดย์ อะ ไกด์ไม่ดีเลยอะ ทิ้งลูกทัวร์เฉย ไม่นับก่อนขึ้นรถ เสียเวลาด้วยอะ ฯลฯ ตามแต่วิจารณญาณ ให้เป็นข้อมูลประกอบการตัดสินใจ เห็นแกผู้บริโภคด้วยกัน

ก็เลยทริ้ปหน้า ก็กำลังหาข้อมูลอยู่ อยากไปเกาหลี หรือ สิงคโปร์ แหละ ถ้าใครมีประสบการณ์ดีๆ โปรดเล่าสู่กันฟังบ้างนะค่ะ

Guest
Tangmo
เรทกระทู้
« ตอบ #93 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 15:00 น »

อิอิ เราก็เพิงกลับมา ไปที่เดียวกันเลย ฮ่องกง สวย มากก :p ^_^ ;p !!!@ !!!@

Guest
amama
เรทกระทู้
« ตอบ #94 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 15:04 น »

wow sound interesting image and amazing shot , lovely guide.
www.redbubble.com/people/nith --*----

Guest
ชาญ
เรทกระทู้
« ตอบ #95 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 15:10 น »

!!!@ สุดยอดจิงๆๆครับ จัดพิมเป็น gallry ได้เลยนะเนี้ย

Guest
*-*
เรทกระทู้
« ตอบ #96 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 15:12 น »

นำเสนอได้เยี่ยมมากกกกกกคะ
ถ่ายรูปได้แบบว่ามืออาชีพเลยนะคะ
ที่สำคัญนางแบบ น่ารักมั๊ก มั๊กคะ
ทริปหน้าเอาแบบนี้อีกนะคะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #97 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 15:16 น »

สวยมากทั้งรูปทั้งคนทั้งเนื่อเรื่อง กระทู้แห่งปีจริงๆ !!!@

Guest
เที่ยวสุขใจ ไม่ไปไม่รู้
เรทกระทู้
« ตอบ #98 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 15:17 น »

ชอบมาก ๆ เลยคะ น่ารักสุด ๆ ไปเลย ดูแล้วเพลิดเพลินอีกตะหาก

ถ้าจำไม่ผิด คุณ comic เคยทำ story แบบนี้ แต่ไปเที่ยวที่ปายขับรถไปเอง รู้สึกจะขับ fortuner ไปใช่ไหมคะ ตอนนั้นก้อชอบมาก แบบว่า โห รักกันมาก ๆ เลย

ถ้าไงเข้ามาตอบแล้วบอกด้วยนะคะว่าไปทัวร์ไร จะได้ไปบ้างไงค่ะ

ขอบคุณสำหรับรูปสวย ๆ นะคะ

Guest
123
เรทกระทู้
« ตอบ #99 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 15:18 น »

ลูกสาวใครหว่า น่ารักดีจัง ถ้ามีลูกสาวขอให้น่ารักอย่างนี้ละกัน หุหุหุหุ

Guest
vinnycoco
เรทกระทู้
« ตอบ #100 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 15:29 น »

ถ่ายรูปเก่งจังเลยค่ะ ใช้แคนนอนรุ่นไหนอยู่คะ
พอดีว่ากำลังอยากได้อยู่เลย
เทคนิคการถ่ายภาพดีมากๆเลยค่ะ สวย
รบกวนช่วยตอบด้วยนะคะ

vinny_coco***

PS. แฟนน่ารักมากค่ะ

Guest
123
เรทกระทู้
« ตอบ #101 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 15:30 น »

สวยมากเคยไปมาแล้ว ประทับใจ และบางที่เราก้อไปเหมือนกัน ดูแล้วรู้สึกว่า เราได้ย้อนกลับไปอีกครั้งค่ะ ขอบคุณนะคะ แต่ที่สำคัญ ของถูกมากค่ะ

Guest
อยากรู้ตอบด้วย
เรทกระทู้
« ตอบ #102 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 15:55 น »

ใช่โปรแกรมอะไรทำครับ }(

Guest
โอ๋เล็ก
เรทกระทู้
« ตอบ #103 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 15:58 น »

คิดถึงจังสวยมาก..เคยไปมาแล้ว *#*# ^/^ ^/^

Guest
เพลินดี
เรทกระทู้
« ตอบ #104 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 16:05 น »

ไกด์สาวที่พาเที่ยวน่ารักมั่กมากเลยค่ะ วันหลังไปเที่ยวที่อื่นอีกก็นำรูปมาลงให้ดูอีกนะคะชอบคนน่ารักแบบนี้โดนใจจริงๆ

Guest
ฟิลส์
เรทกระทู้
« ตอบ #105 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 16:08 น »

^_^ตื่นตาตื่นใจดีค่ะ น่าสนุกนะ แต่คงเหนื่อยอ่า ถ่ายภาพมาสีสวยมากค่ะ อยากไปบ้างจัง ^_^9
Guest
หมู
เรทกระทู้
« ตอบ #106 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 16:09 น »

สวยมากๆๆอยากไปจัง

Guest
หมูดอน
เรทกระทู้
« ตอบ #107 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 16:20 น »

!!!@ !!!@ !!!@ !!!@ !!!@

สนุกมาก จนอยากไปอีกรอบเลย

พาเที่ยวได้ทั่วถึงดีจิงๆ (;;

Guest
แมม
เรทกระทู้
« ตอบ #108 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 16:23 น »

:) enjoy your life everyday

Guest
MEKHONG
เรทกระทู้
« ตอบ #109 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 16:23 น »

นางแบบ น่ารักมากครับ ใสดี แฟนก็อย่าว่าผมเลยนะครับ ชมแฟนคุณเฉยๆ ^^"

มีเงินก็อยากไปซักครั้ง --%

Guest
llllll
เรทกระทู้
« ตอบ #110 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 16:23 น »

สวยมาก ดูแล้วอยากไปเที่ยวมั่งจัง

Guest
ff
เรทกระทู้
« ตอบ #111 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 16:29 น »

น่ารักดี (;;

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ก.ค. 08, 16:34 น โดย parkoa » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
น่ารัก น่ารัก
เรทกระทู้
« ตอบ #112 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 16:30 น »

!!!@ !!!@คราวหลังไปเที่ยวทีอื่นเอามาให้ดูอีกน่ะค่ะ วิธีแนะนําและรูปภาพที่เอามาลงแค่อ่านและดูรูปเหมือนได้ไปเที่ยวด้วยจริง จริง
อยากให้มีกระทู้แบบนี้เยอะๆๆน่ะค่ะดูแล้วได้รอบรู้และคลายเคลียดดีค่ะ
ขอบคุณมาก มากค่ะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #113 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 17:01 น »

น่าไปเที่ยวมากๆ ค่ะ อยากให้พาไปเที่ยวที่กำแพงเมืองจีนมาก อยากไปที่นี่มากที่สุดเลย
คนเที่ยวก็น่ารัก ^_^ ^_^ *ii*
Guest
ต้นรัก
เรทกระทู้
« ตอบ #114 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 17:10 น »

;D สวยมากเลย

Guest
คนที่เคยไปเหมือนกาน
เรทกระทู้
« ตอบ #115 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 17:13 น »

;Dเคยไปมาเหมือนกานค่ะ...ที่เดียวกันเลยในรูปทุกรูปเลย...อิอิ

Guest
คนชื่นชม
เรทกระทู้
« ตอบ #116 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 17:14 น »

ชอบมากๆเลยครับ

น่ารักดีทั้งรูปและนางแบบ
ถ่ายภาพสวยมากๆเลยแล้ววิธีนำเสนอก้อดีมากๆน่าติดตามและน่าสนใจ

เป็นกำลังใจให้ครับ

Guest
wilawan
เรทกระทู้
« ตอบ #117 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 17:28 น »

ชอบมากเลยค่ะ อยากไปเที่ยวอยู่พอดีเลยค่ะ

ไม่ทราบไปกับทัวร์ที่ไหนค่ะ

รบกวนบอกหน่อยได้มั้ยค่ะ

Guest
ABBY
เรทกระทู้
« ตอบ #118 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 17:34 น »

ขอบคุณนะคะ สวยมากเลย

Guest
-*-
เรทกระทู้
« ตอบ #119 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 18:08 น »

1111111111

Guest
ทรว
เรทกระทู้
« ตอบ #120 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 18:13 น »

ชอบมากเลยครับ..อ่านเพลินดี..

ชอบรูปตรงพระนิงโป่ออะ... ดูเหมือนในหนังเลย ..ถ่ายรูปสวย ชอบแบนเนอร์แรกมากที่ตอนกระโดดตรง วินโดว์ ออฟ เวิร์ล

ปลายปีลางานไว้แล้วจะไปเที่ยว ..ขอบคุณนะ.สำหรับภาพสวยๆบวกข้อมูล

ps. พี่ในรูปน่ารักมาก.. ( เข้าประเด็น..หุหุ..)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ก.ค. 08, 21:20 น โดย parkoa » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
นู๋แป้ง ฮ่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #121 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 18:37 น »

ตาอั้ว ที่ 1 บ้าง ......
สวยมาก ๆ เลย เก็บตังค์ก่อนน่ะ เดี่ยวไปแน่ ....

Guest
queens
เรทกระทู้
« ตอบ #122 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 18:59 น »

ชอบมากๆค่ะ !!!@ดำเนินเรื่องได้ดีมากๆ ถ่ายภาพก็สวยขอบอกว่าเยี่ยมจริงๆค่ะ เราไปมาหลายครั้งแล้ว แต่ไม่ค่อยได้ถ่ายรูปสวยๆแบบนี้หรอก เพราะมัวแต่ช๊อปปิ้งซ๊ะมากกว่า :p แต่พอดูรูปของน้องและการนำเสนอแล้วจัดได้ว่าเยี่ยมจริงๆค่ะ ชมจากใจเยน๊ะค๊ะ !!!@ !!!@ !!!@ !!!@ !!!@

Guest
popop
เรทกระทู้
« ตอบ #123 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 19:06 น »

น่ารักจังเลย

อยากให้ลงที่ญี่ปุ่นเยอะ ๆ จังเลยคะ

กำลังจะไปญี่ปุ่นคะ(ปลายปี)

Guest
cary
เรทกระทู้
« ตอบ #124 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 20:00 น »

สวยจังเลยค่ะ...อยากไปเที่ยวมั่งจังเลยอ่ะ....

Guest
nom
เรทกระทู้
« ตอบ #125 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 20:45 น »

สุดยอดอยากไปเที้ยวจัง

Guest
Nurse
เรทกระทู้
« ตอบ #126 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 21:13 น »

อยากไปจัง 555

Guest
noknok
เรทกระทู้
« ตอบ #127 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 21:19 น »

อยากไปมั้งจังเลย

เสียตังเยอะป่าวค่ะทริปนี้

add
เรทกระทู้
« ตอบ #128 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 21:42 น »

น่าหนุกเนอะ ถ่ายรูปเจ๋งดี คนถูกถ่ายก้อน่ารัก ^_^

Guest
อยากไปบ้าง
เรทกระทู้
« ตอบ #129 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 22:09 น »

นี่ๆ ทริปไหนเนี่ยอยากไปบ้างจัง ขอเบอร์ทัวร์กับราคาหน่อยจิ เอาถูกๆนะ

Guest
ed
เรทกระทู้
« ตอบ #130 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 22:15 น »

ขอบคุณคับบ สนุกมากๆเลย ^_^

Guest
cm_hey
เรทกระทู้
« ตอบ #131 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 22:18 น »

ถ่ายรูปสวยมากเลยค่ะ

แล้วใช้โปรแกรมไรทำอ่ะคะ น่ารักมากๆๆ

ช่วยตอบหน่อยน้าคะ ที่ lekshop_12@yahoo.com

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

หลิน

Guest
joey.
เรทกระทู้
« ตอบ #132 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 22:25 น »

กินอย่างเดียวระวังอ้วนนะเจ๊

Guest
flowerpink
เรทกระทู้
« ตอบ #133 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 22:53 น »

น่ารักจังเลยค่ะ ทำให้น่าเที่ยวมากๆๆๆๆๆเข้าไปอีก
เด๋วไปถ่ายเก็บไว้มั๊งดีกว่า แต่เป็นมุมสวยๆๆในเมืองไทยนะ ;D
"ฉันรักประเทศไทย ประเทศไทยก็เป็นของฉันเหมือนกัน" ^_^

Guest
ลูกหมูหวาน
เรทกระทู้
« ตอบ #134 เมื่อ: 10 ก.ค. 08, 23:06 น »

นางแบบน่ารักมากๆเลยคะ
ดูนางแบบเพลินเลย
แถมยังถ่ายรูปสวยอีก
การนำเสนอก็ดีเยี่ยม

ชอบมากกกกกกกกกกกกกก

หน้า: 1 2 3 4

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม