Sanook.commenu

ค้นหา ตรวจหวย ข่าว อีเมล์ ดูทีวีออนไลน์ ฟังเพลงออนไลน์ คลาสสิฟายด์ ริงโทน เกมส์ ดูทั้งหมด »

สนุก! เว็บบอร์ด > หมวดหมู่ > ความรู้สึก >  <<< ความรู้สึก...เวลานี้ >>>
ผู้ดูแล: Cocoman25, Hotdevilmean, withyaw, GoOnGChaN, LoveWebmaster
หน้า: 1 ... 303 304 305 306 307 308 309 310 311 312 313 314 315 316 317 ... 358
ชนิดกระทู้ ผู้เขียน <<< ความรู้สึก...เวลานี้ >>>  (อ่าน 255776 ครั้ง)
add
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง
Re : <<< ความรู้สึก...เวลานี้ >>>
        ความคิดเห็นที่ #13905: 5 มิ.ย. 10, 11:23 น

สวัสดีจ้ะเก๋ สบายกาย แต่ไม่ค่อยสบายใจ

มีเรื่องให้คิดมากมายหลายเรื่องเลยจ้า
   q*025

q*021 ขอเป็นกำลังใจให้น้องไก่คิดแก้ไขปัญหาทุกอย่างที่เกิดขึ้น
ให้ผ่านไปได้อย่างที่ตั้งใจไว้ และเป็นไปในทางที่ดี ที่น่าพอใจนะครับ    q*063

Tags:

Tags:
add
Re : <<< ความรู้สึก...เวลานี้ >>>
        ความคิดเห็นที่ #13906: 5 มิ.ย. 10, 11:44 น

q*001     กระทู้ของคุณกล้วยน้ำว้า..เหนื่อยมั๊ย..หายไปทั้งห้องจริงๆ ด้วย   q*023

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13907: 5 มิ.ย. 10, 11:45 น

q*023  คงเกิดความผิดพลาดอะไรซักอย่าง   q*034 q*034

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13908: 5 มิ.ย. 10, 11:48 น

q*023  คงต้องไหว้วาน รบกวนทีมงานให้กู้ข้อมูลของกระทู้ทั้งหมดกลับมา..
น่าเสียดายมากครับ หากจะต้องหายไปทั้งกระทู้โดยที่เจ้าของบ้าน ยังเล่นอยู่เป็นประจำ   q*063

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13909: 5 มิ.ย. 10, 11:50 น

q*022 q*022  ภาวนาขอให้สามารถกู้กระทู้ให้กลับคืนมาได้
เหมือนห้องความรู้สึก..เวลานี้้ ของผมด้วยเถิดครับ   q*063

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13910: 5 มิ.ย. 10, 12:53 น

q*021  สวัสดีครับ คุณเก๋ 
วันนี้คงทำงานสบายๆ ได้ความสดชื่นและมีความสุขนะครับ  q*063

กลับมาอีกรอบแระคะ เมื่อเช้าติดภารกิจใหญ่หลวงนักคะ  q*013

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13911: 5 มิ.ย. 10, 12:55 น

มะด้ายน้องเก๋ เราเป็นลูกผู้หญิง กล้าคิด ต้องกล้าเอ่ยปากบอก q*038 q*020

พี่เห็นแล้วนึกถึงหนังเอเลี่ยน หนังอวกาศโน่นเลย ที่หน้าตา....ไงดี...ยังงั้นแหละ เหมือนเด็กนั่นแหละ q*038 q*013

q*020 q*013

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13912: 5 มิ.ย. 10, 12:56 น

q*021 ถึงวันนี้ได้ก็ดีไปอย่างครับคุณเก๋
ไม่ต้องออกไปไหน ได้กลับมาเคลียร์งานที่คั่งค้างอยู่บนโต๊ะทำงานออกไปบ้างครับ   q*063

วันนี้เคลียร์งานค้างเหมือนกันคะ เพราะเมื่อวานมัวแต่เม้าท์ๆ ไม่ได้งานเปนชิ้นเปนอันเลย  q*020

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13913: 5 มิ.ย. 10, 12:57 น

q*021  ขอบคุณครับที่คุณเก๋ชอบ ได้รับเสียงสนับสนุนอย่างนี้   q*063
รวมได้มา 2 เสียงเช่นเคยแล้วครับ คราวนี้คงต้องใช้ภาพนี้ไปนานๆ   q*020 q*020

q*021 q*021 q*021 q*021

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13914: 5 มิ.ย. 10, 13:00 น

q*022 q*022    ทราบจากน้องเรย์จัง ว่าบ้านเหนื่ยมั๊ยภาค3 เปิดเข้าไปไม่ได้
.. จะเข้าไปลองดูให้ครับ เกิดจากปัญหาอะไร   q*023

บ้านเหนื่อยไม๊ ภาค 3  อยู่หว่างปรับปรุงคะ พอดีพี่กล้วยแก้ไขหน้าแรกของทู้

จึงต้องรอตรวจสอบหรืออะไรซักอย่างคะ  เด๋วจะกลับมาในเร็ววันนี่ล่ะคะ หรือ

อาจจะเปนวันจันทร์คะ คงต้องให้ lovewebmaster ดูให้อีกครั้งคะ  q*060

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13915: 5 มิ.ย. 10, 13:01 น

สวัสดีจ้ะเก๋ สบายกาย แต่ไม่ค่อยสบายใจ

มีเรื่องให้คิดมากมายหลายเรื่องเลยจ้า
   q*025

สวัสดีตอนบ่ายคะ พี่ไก่

เปนกำลังใจให้นะคะ ค่อยๆ คิดทีละเรื่อง ทีละเรื่องนะคะ สู้ๆ คะ  q*060

Tags:

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13916: 5 มิ.ย. 10, 13:03 น

q*001     กระทู้ของคุณกล้วยน้ำว้า..เหนื่อยมั๊ย..หายไปทั้งห้องจริงๆ ด้วย   q*023

ตอนนี้เรา 3 คน พี่กล้วย พี่วิ เก๋ กลายเปนเจ้าไม่มีศาลแระ  q*020

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13917: 5 มิ.ย. 10, 13:06 น

เก๋มีโดนัทมาฝากคุณวิทยากะพี่ไก่คะ  q*060

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13918: 5 มิ.ย. 10, 13:07 น

เครื่องดื่มคะ  q*060

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13919: 5 มิ.ย. 10, 14:34 น

กลับมาอีกรอบแระคะ เมื่อเช้าติดภารกิจใหญ่หลวงนักคะ  q*013

q*021  สวัสดีในยามบ่ายที่เริ่มมีความร้อนขึ้นตามเวลาครับ คุณเ๋ก๋   q*060

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13920: 5 มิ.ย. 10, 14:42 น

q*021 ภารกิจการนับเงินเข้าลิ้นชักทองคำต้องใช้สมาธิเป็นอย่างมากครับ   q*020 q*020

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13921: 5 มิ.ย. 10, 14:45 น

q*020 q*013

q*021  คุณเก๋ พึงจดจำความคิดของผู้หญิงที่มีสิทธิ์เสรีภาพที่งดงามไว้นะครับ
เธอมีแนวความคิดที่เป็นช้างเท้าหลังก็จริง แต่เป็นการดันหนุนส่งเสริม
ให้ช้างเท้าหน้าไ้ด้เดินต่อไปมากกว่าที่จะรอให้ถูกลากไปตามคำสั่งของช้างเท้าหน้า   q*020 q*020

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13922: 5 มิ.ย. 10, 14:50 น

วันนี้เคลียร์งานค้างเหมือนกันคะ เพราะเมื่อวานมัวแต่เม้าท์ๆ ไม่ได้งานเปนชิ้นเปนอันเลย  q*020

q*021  เหมือนเทปที่ฟังได้ไม่ค่อยชัดเจนแล้วครับสำหรับงานเ่ก่าที่คั่งค้าง
ยิ่งรื้อก็ยิ่งยุ่งอีรุงตุงนังไปหมด  เล่นเอามึนหัวต้องพักดื่มกาแฟเพื่อตั้งสติใหม่ครับ   q*020 q*020

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13923: 5 มิ.ย. 10, 14:52 น

ตอนนี้เรา 3 คน พี่กล้วย พี่วิ เก๋ กลายเปนเจ้าไม่มีศาลแระ  q*020

q*021  ในระหว่างนี้ยินดีมากครับ หาก 3 สาวสุดสวยจะเข้ามายึดบ้านผมไป
คิดว่าใช้่เป็นที่พักผ่อน ออมกำลัง สร้างความเข้มแข็งก่อนบ้านจะกลับคืนมาครับ   q*063

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13924: 5 มิ.ย. 10, 14:54 น

เก๋มีโดนัทมาฝากคุณวิทยากะพี่ไก่คะ  q*060

q*021  ขอบคุณมากครับ สำหรับขนมอร่อย
ที่คุณเก๋ นำมาฝากให้กับเพื่อนๆ   q*063

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13925: 5 มิ.ย. 10, 15:50 น

เครื่องดื่มคะ  q*060

q*021  คงชุ่มคอ หากได้ลิ้มชิมรสที่แสนอร่อยของเครื่องดื่มที่คุณเก๋ ยกมาเสริฟ
เจ้าของบ้าน ต้องกลืนน้ำลายด้วยความเสียดายแต่ก็ยินยอมมอบให้แขกทุกท่านที่บ้านนี้ครับ   q*020 q*020

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13926: 5 มิ.ย. 10, 20:03 น

q*021 ค่ำแล้วในต้นฤดูฝน ฟ้าครึ้มไปด้วยเมฆดำ
แต่ฝนก็ยังไม่ยอมตกมา..ทำให้อากาศร้อนอบอ้าว    q*063

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13927: 6 มิ.ย. 10, 04:18 น

q*006 ง่วงงงงงงงงงง q*006

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13928: 6 มิ.ย. 10, 04:28 น

คุณวิทยา ถามหน่อยดิ เผื่อรู้คำตอบ q*021

ที่ในข้อมูลเราน่ะ มีช่องว่าเพื่อนที่ฉันติดตาม เพื่อนที่ติดตามฉัน กับกระทู้ของเพื่อนที่ฉันติดตาม เค้าวัดกันยังไง ของกล้วยเนี่ย กระทู้ของเพื่อนที่ฉันติดตามเนี่ยมีแต่ของ StaffForum ทั้งนั้นเลย กล้วยไปติดตามเค้าตอนไหนน่ะ ไม่ค่อยนะ มันโชว์ลิสยาวเหยียดเลย เง็ง เข้าไปดูก็ตอนเค้ามีประกาศแค่นั้นเอง งงแต๊ q*034

สอง เพื่อนที่ฉันติดตาม ก็เลยเป็นของ StaffForum อันเดียวเลย กล้วยไม่ได้ไปติดตามเค้านะ เค้าวัดยังไงเราไปคลิคตรงไหนบ่อยๆ เหรอมันเลยโชว์ยังงั้น

สาม เพื่อนที่ติดตามฉัน มีอยู่ 3 คนแต่ไม่ยักมีน้องเก๋...น้อยใจ q*009 q*013 ชื่อที่โชว์ 3 ชื่อนั่้นก็ไม่น่าจะเป็นคนที่ติดตามกล้วยเลย งง อีกรอบ เค้าวัดกันตรงไหนเนี่ย ระบบมันเช็คเหรอว่าใครตามเรา แล้วตามยังไง คลิคชื่อเราบ่อยหรือว่าไปทู้เราบ่อย ไม่ได้มีอะไรเสียหายหรอก แต่แค่สงสัยน่ะค่ะ q*021

q*060 สวัสดีในยามเช้าของวันอาทิตย์ครับ คุณกล้วยฯ  q*063

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6 มิ.ย. 10, 08:34 น โดย withyaw »
Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13929: 6 มิ.ย. 10, 05:44 น

อรุณสวัสดิ์ค่ะ   q*060

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13930: 6 มิ.ย. 10, 05:52 น

สวัสดีตอนบ่ายคะ พี่ไก่

เปนกำลังใจให้นะคะ ค่อยๆ คิดทีละเรื่อง ทีละเรื่องนะคะ สู้ๆ คะ  q*060

อรุณสวัสดิ์จ้ะน้องเก๋  q*060

ตอนนี้ยังคิดไม่ออก วันหยุดขอพัก 2 วัน เดี๋ยววันจันทร์ค่อยคิดใหม่จ้า

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13931: 6 มิ.ย. 10, 05:55 น

q*021 ขอเป็นกำลังใจให้น้องไก่คิดแก้ไขปัญหาทุกอย่างที่เกิดขึ้น
ให้ผ่านไปได้อย่างที่ตั้งใจไว้ และเป็นไปในทางที่ดี ที่น่าพอใจนะครับ    q*063

ขอบคุณค่ะพี่วิทย์    q*014

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13932: 6 มิ.ย. 10, 06:00 น

ขอบคุณจ้าน้องเก๋

ทานชิ้นเดียวน้าตอนนี้กำลังไดเอทจ้ะ (กลัวอ้วน) อิอิ!   q*020

นี่กาแฟร้อนๆสำหรับน้องเก๋   q*052
V
V
V

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13933: 6 มิ.ย. 10, 06:24 น

คุณวิทยา ถามหน่อยดิ เผื่อรู้คำตอบ q*021

ที่ในข้อมูลเราน่ะ มีช่องว่าเพื่อนที่ฉันติดตาม เพื่อนที่ติดตามฉัน กับกระทู้ของเพื่อนที่ฉันติดตาม เค้าวัดกันยังไง ของกล้วยเนี่ย กระทู้ของเพื่อนที่ฉันติดตามเนี่ยมีแต่ของ StaffForum ทั้งนั้นเลย กล้วยไปติดตามเค้าตอนไหนน่ะ ไม่ค่อยนะ มันโชว์ลิสยาวเหยียดเลย เง็ง เข้าไปดูก็ตอนเค้ามีประกาศแค่นั้นเอง งงแต๊ q*034

สอง เพื่อนที่ฉันติดตาม ก็เลยเป็นของ StaffForum อันเดียวเลย กล้วยไม่ได้ไปติดตามเค้านะ เค้าวัดยังไงเราไปคลิคตรงไหนบ่อยๆ เหรอมันเลยโชว์ยังงั้น

สาม เพื่อนที่ติดตามฉัน มีอยู่ 3 คนแต่ไม่ยักมีน้องเก๋...น้อยใจ q*009 q*013 ชื่อที่โชว์ 3 ชื่อนั่้นก็ไม่น่าจะเป็นคนที่ติดตามกล้วยเลย งง อีกรอบ เค้าวัดกันตรงไหนเนี่ย ระบบมันเช็คเหรอว่าใครตามเรา แล้วตามยังไง คลิคชื่อเราบ่อยหรือว่าไปทู้เราบ่อย ไม่ได้มีอะไรเสียหายหรอก แต่แค่สงสัยน่ะค่ะ q*021

เฮอะๆ เหมือนกันเลย คลิกเข้าไปดูเพื่อนที่ฉันติดตามก็เป็น StaffForum นี่แหละ!
กระทู้ของเพื่อนฯเนี่ยก็เต็มไปหมด แต่เราไม่เคยเข้าไปอ่านเลยนี่นา
รู้สึกจะเคยเข้าไปอ่านกระทู้เดียวที่เค้าปักหมุดอ่ะ งงเหมือนกัน?!?!   q*032
ไม่รู้เข้าไปอยู่ตั้งแต่เมื่อไหร่ หรือว่าเป็นอย่างนี้ทุกคน ต้องลองถามคนอื่นดู
ว่าจะถาม StaffForum ว่ามันเป็นอย่างงี้ได้ยังไง? แต่ก็ลืมทุกที
   q*034

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13934: 6 มิ.ย. 10, 08:47 น

q*021 ไม่มีอะไรครับ คุณกล้วยฯ และน้องไก่
ผมขอขยายความไปพร้อมกัน เพื่อจะได้ไม่ต้องพะวง สงสัยอะไร

กระทู้ที่ฉันมีส่วนร่วม คือกระทู้ที่เราได้คลิกเข้าไปชม
และได้มีส่วนร่วมเช่นเข้าไปตอบ หรือโหวตให้กระทู้นั้น
ซึ่งเจ้าของกระทู้เป็นบุคคลทั่วไป ไม่ได้เป็นเพื่อนที่เราติดตามหรือเพื่นที่ติดตามเรา
แม้แต่กระทู้ของเพื่นก็ยังมามีอันดับการมีส่วนร่วมในช่งนี้ด้วยครับ

กระทู้ของเพื่อนที่ฉันติดตามเมื่อคุณกล้วยฯ ยังไม่ได้เปิดกระทู้ไหนดู
เขาจะโปรยกระทู้ของทีมงานที่ควรสนใจอ่าน หรือเพื่อประชาสัมพันธ์เอาไว้ครับ
หากเราอยากเข้าไปอ่าน จะได้ตามหากระทู้ได้อย่างรวดเร็ว มีหน้าเดียวครับ
จนเพื่อนๆ ที่เราติดตามเปิดกระทู้ละเราได้เปิดเข้าไปดู กระทู้นั้นจะเข้ามาแทนที่
หมายถึงกระทู้ของเพื่อนๆ ที่เราติดตามหรือเขาติดตามเรานะครับ

ทีมงานก็ยังแสดงตัวเป็นเพื่อนที่ติดตามฉัน เพื่อว่าทันทีที่คุณกล้วยฯ น้องไก่และคนอื่น
สมัครเป็นสมาชิกใหม่เข้ามา  คุณกล้วยฯได้เพื่อนใหม่แล้ว เพื่อติดต่อสอบถาม
เป็นทีมงานในหัวกระทู้ต่างๆหากไม่สนใจ หรือไม่ต้องการก็กดกากบาททิ้งไป

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13935: 6 มิ.ย. 10, 08:58 น

q*033  ปัญหาที่เกิดขึ้นให้หมู่เพื่อนสมาชิกด้วยกันจึงเกิดขึ้นทันที
เมื่อตัวเรา เป็นฝ่ายเข้าไปดูกระทู้ของเพื่อนที่ันติดตามคือมีกระทู้ที่สมาชิกท่านนั้นเกิดคลิกเข้าไปชม
แม้ไม่ได้มีส่วนร่วมไม่ว่าจะเข้าไปตอบ หรือโหวตให้ กระทู้นั้นเมื่อเปิดดูแล้ว ชื่อของกระทู้นั้น
กลายเป็นกระทู้ที่เพื่อนติดตามทันที กลายเป็นคนอื่นที่เข้ามาดูข้อมูลของเราทราบว่าเราติดตาม
ทั้งที่ไม่ได้มีส่วนร่วมอะไร กลายเป็นว่าคนอื่นที่เข้ามาดูทึกทักเอาว่ามีส่วนร่วมในกระทู้นั้น

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13936: 6 มิ.ย. 10, 09:55 น

q*021    คราวนี้มาดูที่กล่องเพื่อน
เพื่อนที่ฉันติดตามคงไม่มีปัญหา เพราะเราคลิกจากมือเราเอง
เช่นกันครับ เพื่อนที่ติตามฉันก็เพราะเพื่อนคลิกคำว่าติดตามตัวเราเช่นกัน
จึงเห็นสมาชิกท่านนั้นในกล่องเพื่อนที่ติดตามฉัน เป็นคนที่เรารู้จักและคุยกันแล้ว
ปัญหาอาจเกิดขึ้นที่มีสมาชิกหลายท่านรอติดตามคุณตั้งแต่สมัครสมาชิกใหม่เข้ามา
ไม่ต้องตกใจครับ เป็นผู้ดูแลตามบอร์ดต่างๆ ที่สามารถส่งข้อความไปสอบถามเขาได้
ปัญหาที่เกิิดขึ้น ยังไม่น่ามี เพราะทั้ง 2 ฝ่ายแจ้งความจำนงว่าติดตามกันด้วยตนเอง   q*063

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13937: 6 มิ.ย. 10, 09:58 น

ขอบคุณค่ะพี่วิทย์    q*014

q*021 ขอสวัสดีในยามสายกับน้องไก่ย้อนหลังด้วยครับ   q*020 q*020 q*020

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13938: 6 มิ.ย. 10, 18:30 น

q*021  6 โมงเย็นแล้ว  ..วันนี้อากาศครึ้มทั้งวัน   q*063

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13939: 6 มิ.ย. 10, 18:31 น

q*021  ช่วงตอนกลางวัน อากาศค่อนข้างร้อนอบอ้าว   q*060

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13940: 6 มิ.ย. 10, 18:34 น

q*014 q*014  วันนี้ มีการใช้สิทธิ์ เพื่อเลือกตั้งสมาชิกสภาเขตกทม.
เฉพาะบางเขตที่หมดวาระ ส่วนใหญ่จะอยู่ทางด้านเขตบึงกุ่ม มีนบุรี   q*063

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13941: 6 มิ.ย. 10, 18:35 น

q*021  ใครเป็นผู้มีสิทธิ์เลือกตั้ง แล้วได้ออกไปใช้สิทธิ์กันบ้างครับ   q*063

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13942: 6 มิ.ย. 10, 18:37 น

q*023    รู้สึกอย่างไรบ้างครับ กับ จำนวนผู้มาใช้สิทธิ์ที่ค่อนข้างบางตา   q*031 q*031

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13943: 6 มิ.ย. 10, 18:39 น

q*023  เห็นมีการเรียกร้องประชาธิปไตยกันอย่างเข้มข้น
เลยอยากจะถามดูครับ ว่าคุณทั้งหลายที่ได้ไปเรียกร้องสิทธิ์ในการแก้ไขรัฐธรรมนูญ
ได้ทำหน้าที่ ที่สำคัญของพื้นฐานประชาธิปไตยหรือยัง    q*041

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13944: 6 มิ.ย. 10, 18:41 น

q*033  หากรักประชาธิปไตยจริง ก็ต้องรู้หน้าที่ของตัวเอง
เมื่อมีการเลือกตั้ง ไม่ว่าระดับไหน ก็ต้องแสดงตัวใช้สิทธิ์ตามรัฐธรรมนูญ   q*063

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13945: 6 มิ.ย. 10, 18:45 น

q*033  ขนาดหน้าที่ขั้นพื้นฐานของการเป็นประชาชน ที่ต้องทำตามกฏหมายรัฐธรรมนูญ
ยังไม่รู้จักหน้าที่ แล้วจะเรียกร้องประชาธิปไตย ให้มีการแก้ไขรัฐธรรมนูญไปทำไมครับ   q*034 q*034

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13946: 6 มิ.ย. 10, 18:48 น

q*00  ไม่ว่าจะมีการจัดให้มีการเลือกตั้งระดับใด
รัฐบาลก็ต้องจัดสรรงบประมาณออกมาเท่ากัน ไม่ว่าการเลือกตั้งนั้น 
จะมีผู้มาใช้สิทธิ์มากน้อยเท่าใด    q*022 q*022

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13947: 6 มิ.ย. 10, 18:50 น

q*023 น่าสงสารกรรมการเลือกตั้ง และเจ้าหน้าที่ตามหน่วยเลือกตั้งต่างๆ
นั่งๆ นอนๆ รอผู้ใช้สิทธิ์ ที่ไม่รู้จักหน้าที่ของตนเอง ด้วยความเบื่อหน่าย   q*041

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13948: 6 มิ.ย. 10, 18:53 น

q*001  ไม่ต้องดูไกล ขนาดหน่วยเลือกตั้งที่ผมออกไปใช้สิทธิ์
ขนาดเข้าคูหาตอนบ่ายโมงเศษ เหลือเวลาอีกประมาณ 2 ชั่วโมง จะหมดเวลาใช้สิทธิ์แล้ว   q*050

Tags:
add
        ความคิดเห็นที่ #13949: 7 มิ.ย. 10, 01:27 น

q*021 ไม่มีอะไรครับ คุณกล้วยฯ และน้องไก่
ผมขอขยายความไปพร้อมกัน เพื่อจะได้ไม่ต้องพะวง สงสัยอะไร

กระทู้ที่ฉันมีส่วนร่วม คือกระทู้ที่เราได้คลิกเข้าไปชม
และได้มีส่วนร่วมเช่นเข้าไปตอบ หรือโหวตให้กระทู้นั้น
ซึ่งเจ้าของกระทู้เป็นบุคคลทั่วไป ไม่ได้เป็นเพื่อนที่เราติดตามหรือเพื่นที่ติดตามเรา
แม้แต่กระทู้ของเพื่นก็ยังมามีอันดับการมีส่วนร่วมในช่งนี้ด้วยครับ

กระทู้ของเพื่อนที่ฉันติดตามเมื่อคุณกล้วยฯ ยังไม่ได้เปิดกระทู้ไหนดู
เขาจะโปรยกระทู้ของทีมงานที่ควรสนใจอ่าน หรือเพื่อประชาสัมพันธ์เอาไว้ครับ
หากเราอยากเข้าไปอ่าน จะได้ตามหากระทู้ได้อย่างรวดเร็ว มีหน้าเดียวครับ
จนเพื่อนๆ ที่เราติดตามเปิดกระทู้ละเราได้เปิดเข้าไปดู กระทู้นั้นจะเข้ามาแทนที่
หมายถึงกระทู้ของเพื่อนๆ ที่เราติดตามหรือเขาติดตามเรานะครับ

ทีมงานก็ยังแสดงตัวเป็นเพื่อนที่ติดตามฉัน เพื่อว่าทันทีที่คุณกล้วยฯ น้องไก่และคนอื่น
สมัครเป็นสมาชิกใหม่เข้ามา  คุณกล้วยฯได้เพื่อนใหม่แล้ว เพื่อติดต่อสอบถาม
เป็นทีมงานในหัวกระทู้ต่างๆหากไม่สนใจ หรือไม่ต้องการก็กดกากบาททิ้งไป

เข้าใจแล้วค่า...   q*077

ขอบคุณนะคะพี่วิทย์ที่ให้ความกระจ่าง

Tags:

หน้า: 1 ... 303 304 305 306 307 308 309 310 311 312 313 314 315 316 317 ... 358
ตอบ
ชื่อ:
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
ขอความร่วมมือท่านสมาชิก และผู้ใช้บริการเว็บบอร์ด
ห้ามมิให้มีการเผยแพร่ผลงานอันมีลิขสิทธิ์ทั้งเนื้อหาและภาพของหนังสือพิมพ์ไทยรัฐ
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ: พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ
หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)
:  
ทางสนุก! จะทำการตรวจสอบ
และขออนุญาตไม่แสดงข้อความ
ที่ไม่เหมาะสม ข้อความที่
ก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่
สถาบันชาติ ศาสนา
พระมหากษัตริย์ รวมถึงข้อความที่
เข้าข่ายหลอกลวง การเผยแพร่
ภาพลามกอนาจาร หรือข้อความ
ใดๆ ที่ทำให้ผู้อื่นได้รับความ
เสียหาย บนกระทู้นี้