หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... 450

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ~~ รักไม่ได้วัดกันที่เวลา~~  (อ่าน 96644 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« ตอบ #180 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 12:10 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

แวะมาฟังเพลงคะ q*021 เพราะดีคะ
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #181 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 12:13 น »

เมื่อคืนเข้าไปดูมาแล้ว ดุทันมดที่ไหนกันเจ้าคะ หนีมดออกมาแทบไม่ทัน q*020
มิได้เอื้อนเอ่ย วจีใดๆ q*013

q*009เเงๆ ป้าเเช่ม ไม่ช่วยเจเจ เลย

เข้าไปเเล้ว เเต่ไม่เอ่ย วจี ใีดๆ q*009

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #182 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 12:17 น »

แวะมาฟังเพลงคะ q*021 เพราะดีคะ

สวัสดีคะ น้องเก๋

เเวะมาบ่อย ๆ จิคะ

เพลงมีเกือบทุกหน้าเลยคะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #183 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 12:19 น »

น้องเก๋ สอยมะม่วงอีกเเย้ววววววว q*020

add
เรทกระทู้
« ตอบ #184 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 12:20 น »

add
เรทกระทู้
« ตอบ #185 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 12:28 น »

โดนอย่างแรงคะ คุณน้อง q*005
add
เรทกระทู้
« ตอบ #186 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 12:29 น »

น้องเก๋ สอยมะม่วงอีกเเย้ววววววว q*020

q*020q*020
add
เรทกระทู้
« ตอบ #187 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 12:30 น »

สวัสดีคะ น้องเก๋

เเวะมาบ่อย ๆ จิคะ

เพลงมีเกือบทุกหน้าเลยคะ

ขอบคุณคะ พี่เจเจ

เก๋เข้ามาอยู่นะ แต่ไม่ได้โพสต์ ฟังเพลงเฉยๆ คะ q*021
add
เรทกระทู้
« ตอบ #188 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 12:45 น »

กลิตเตอร์โดน ๆ ต้องมอบให้น้องไอจังคะ

เอามาเเปะเเต่ละคะ ซึ้ง คะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #189 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 12:48 น »

น้องไอจัง เป็นยังไงบ้างคะ ไม่พูดไม่จา

สบายดีมั้ยเอ่ย เล่าสู่กันฟัง ระบายออกมาบ้าง อย่าเก็บไว้คนเดียว

เข้มเเข็งๆ นะคะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #190 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 12:48 น »

หหุหุ...คนรักอยู่ไกลกันใช่ก้อ....เหมือนกัน...ห่างกันไกลมากกก..คิดถึงที่สุดดดด
add
เรทกระทู้
« ตอบ #191 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 12:51 น »

น้องไอจัง เป็นยังไงบ้างคะ ไม่พูดไม่จา

สบายดีมั้ยเอ่ย เล่าสู่กันฟัง ระบายออกมาบ้าง อย่าเก็บไว้คนเดียว

เข้มเเข็งๆ นะคะ

ยังรักเหมือนเดิม...รักเค้า..เหมือนเดิม..... q*012q*012q*021
add
เรทกระทู้
« ตอบ #192 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 12:56 น »

หหุหุ...คนรักอยู่ไกลกันใช่ก้อ....เหมือนกัน...ห่างกันไกลมากกก..คิดถึงที่สุดดดด

ห่างกัน ไกลกัน แต่ใช่คนรักกันอยู่รึป่าวมะรู้ q*013

ตอนนี้รู้แต่ คิดถุง q*081
add
เรทกระทู้
« ตอบ #193 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 12:56 น »

รักและคิดถึง..พี่นิ่มจังเหมือนกันค่ะ...

หายไปนาน......................คิดถึงทุกคนค่ะ...

add
เรทกระทู้
« ตอบ #194 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 12:56 น »

เก๋เข้ามาอยู่นะ แต่ไม่ได้โพสต์ ฟังเพลงเฉยๆ คะ q*021

เชิญ เเวะมาฟังเพลงตามสบายเลย นะคะ น้องเก๋

พูดคุยทักทายกันก้อได้ นะคะ คิคิ
q*020

add
เรทกระทู้
« ตอบ #195 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 12:59 น »

ห่างกัน ไกลกัน แต่ใช่คนรักกันอยู่รึป่าวมะรู้ q*013

ตอนนี้รู้แต่ คิดถุง q*081

คิดถึงงง..ก็ดีแล้ว..จะได้รู้ว่า.หัวใจเรายังทำงานอยู่มีอีกคนให้เราคิดถึงงงง....โอเช.....

add
เรทกระทู้
« ตอบ #196 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 13:00 น »

จะทำงานต่อเหมือนกันคร๊าบบบบบผม.....

add
เรทกระทู้
« ตอบ #197 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 13:01 น »

ยังรักเหมือนเดิม...รักเค้า..เหมือนเดิม..... q*012q*012q*021

รักเหมือนเิดิม....

รักเเล้วน้องไอจัง มีความสุข ก้อทำตามที่ใจ ปรารถนาคะ

เจเจ เอาใจช่วย อยากให้เพื่อน สมหวังกับความรัก

add
เรทกระทู้
« ตอบ #198 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 13:01 น »

เชิญ เเวะมาฟังเพลงตามสบายเลย นะคะ น้องเก๋

พูดคุยทักทายกันก้อได้ นะคะ คิคิ
q*020

q*021q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #199 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 13:01 น »

สวัสดีตอนสาย ๆ คะ นุ่นนิ

จะรีบให้พี่มิค ไปขอ ขอจองไว้ก่อนคะ คิคิ

น่ารัก ๆ เเบบนี้ ต้องตีตรา จอง เนอะ

มีความสุขกับวันพฤหัสบดีคะ

http://1.bp.blogspot.com/_pjhiymuDwvo/TLSeoUASYgI/AAAAAAAAClI/4rX5SykPrkU/s1600/43r.gif [/img]

สวัสดีจ้าว เจเจและเพื่อนๆพี่ๆน้องทุกๆท่านจ้าว q*021

ตีตราจองกันเห็นๆเลย q*020

สุขสันต์หรรษาเช่นกันจ้าว
add
เรทกระทู้
« ตอบ #200 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 13:03 น »

คิดถึงงง..ก็ดีแล้ว..จะได้รู้ว่า.หัวใจเรายังทำงานอยู่มีอีกคนให้เราคิดถึงงงง....โอเช.....

คิดบวกดีเนอะ q*021

บางทีมันก็คิดแบบนี้ไม่ได้อ่ะจิ แต่พยามอยู่ q*020

บ่ายโมงแระ ต้องทำงานอีกแย้วววว

คิดถึงคุงน้องเสมอนะคะ q*081
add
เรทกระทู้
« ตอบ #201 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 13:05 น »

จะทำงานต่อเหมือนกันคร๊าบบบบบผม.....

มีความสุขกับงานนะคะ น้องไอจัง

สู้ สู้ เพื่อคนที่เรารัก...

มอบกุหลาบหลายสีให้ ก่อนน้องไอ จะไปทำงานจร้า

add
เรทกระทู้
« ตอบ #202 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 13:11 น »

ต๊ะเอ๊ สุขสันต์ หรรษา วันทำงานเช่นกัน นะค๊า นุ่นนิ

ทำงานหรืออู้คะ วันนี้

เจเจ ขอตีีตราจองไว้ก่อนจิ เด้วมีคนตัดหน้าเเย่้เลย

นุ่นนิ น่ารักออกเเบบนี้

add
เรทกระทู้
« ตอบ #203 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 13:17 น »

ขอมอบเพลง คิดถึง ให้น้องเก๋ กับ น้องไอจัง

เเละเพื่อนๆ ทุกคน ที่มีคนรัก เเละอยุ่ห่างใกลกันนะคะ

คิดถึง.... ของบอย พีชเมคเกอร์....

<a href="http://www.4shared.com/embed/395930646/49329fc2/preview.swf" target="_blank" rel="nofollow">http://www.4shared.com/embed/395930646/49329fc2/preview.swf</a>

add
เรทกระทู้
« ตอบ #204 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 16:41 น »

ขอบคุณคะ พี่นิ่มจัง สำหรับความรัก เเละมิตรภาพดี ๆ

ที่พี่นิ่มจัง มีให้ เจเจ เสมอมา...

เจเจ ก้อรัก พี่นิ่มจังคะ.

.

รักกันจริงอย่าทิ้งกันน่ะ บอกแล้วไงมิตรภาพกะฟามรักมันแยกจากกันไม่ได้

ไม่ต้องบอกว่าคิดถึง ไม่ต้องบอกว่ารักกัน แค่มองเข้าไปในตาฉัน..เห็นไหมมีแต่เธอ
add
เรทกระทู้
« ตอบ #205 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 16:45 น »

พี่นิ่มไปทำหน้าที่ภรรยาที่ดีมาค่ะ q*013

เฝ้าดูแลซาละมีค่ะ มีป่วยนิดหน่อยหายดีแว้วค่ะ

เลยมีเวลามาเมาท์กะน้องๆ
add
เรทกระทู้
« ตอบ #206 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 16:48 น »

น้องเจเจเปิดเพลง..วันวานยังหวานอยู่

ให้พี่มิคฟังสิค่ะ พี่มิคต้องชอบแน่ๆนิ่มจังยืนยัน q*014
add
เรทกระทู้
« ตอบ #207 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 16:57 น »

น้องสาวพี่ น้องจะเชื่อมั้ยคะ พี่กับพี่เรอ่ะ พบกันแค่เจ็ดวัน

ก้อตกลงเป็นแฟนกันแล้ว ด้วยความเข้าใจ ด้วยหัวอกเดียวกัน

ด้วยการไม่โกหกกัน เปิดเผยและจริงใจต่อกัน จนได้มีทุกวันนี้

วันที่เราเข้าใจกัน เป็นทุกอย่างซึ่งกันและกัน ร่วมทุกข์ ร่วมสุข

ด้วยกันค่ะ q*006q*006q*006q*006q*006

add
เรทกระทู้
« ตอบ #208 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 17:38 น »

รัก และคิดถึงเสมอ

พี่มิค

add
เรทกระทู้
« ตอบ #209 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 18:39 น »

สวัสดียามเย็นคะ พี่มิค

งานยุ่งหรอคะ วันนี้ ทั้งวันไม่เห็นพี่มิคเลยคะ

พี่มิค สบายดี นะคะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #210 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 18:44 น »

น้องสาวพี่ น้องจะเชื่อมั้ยคะ พี่กับพี่เรอ่ะ พบกันแค่เจ็ดวัน

ก้อตกลงเป็นแฟนกันแล้ว ด้วยความเข้าใจ ด้วยหัวอกเดียวกัน

ด้วยการไม่โกหกกัน เปิดเผยและจริงใจต่อกัน จนได้มีทุกวันนี้

วันที่เราเข้าใจกัน เป็นทุกอย่างซึ่งกันและกัน ร่วมทุกข์ ร่วมสุข

ด้วยกันค่ะ q*006q*006q*006q*006q*006

สวัสดีคะ พี่มี่จัง

เจเจ เชื่อคะ พี่มี่จัง ความรักไม่ได้วัดกันที่เวลา

ขอให้พี่มี่จัง เเละพี่จเร รักเเละเข้าใจกัน ไปตราบนานเท่านานนะคะ

ขอบคุณ ที่พี่มี่จัง เเวะมาคะ(นึกว่าลืมน้องสาวซะเเล้ว) บ่นๆๆๆ
q*020

Guest
ณ.เวลานี้
เรทกระทู้
« ตอบ #211 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 18:44 น »

ขอบคุณค่ะ ป้าแช่มและทุก ๆคน

ที่มอบความปรารถนาดี มาให้

แล้วอันที่จริงแล้ว ต้องขอบคุณที่มีบอร์ดแห่งนี้

ที่ซึ่งเป็นสถานที่ที่เรา ได้ระบายความรู้สึกได้โดยอิสระ

ไม่ต้องกังวลว่าใคร จะเอาเรื่องของเราไปเม้าท์ต่อ

น่าขำนะ.....

ใครจะรู้ว่าสักวันหนึ่ง เพื่อนที่เคยเป็นมิตรกับเรา

คนที่เราเคยช่วยเหลือเขา

คนที่เรารักและปรารถนาดีต่อเขาตลอดเวลา

เขาจะกล้าเอาเรื่องของเราไปพูดให้เราเสียหายได้

คนเราไม่สามารถรู้ได้เลยเนอะ

แต่...ยังไงก็ตาม

ก็ยังมีสถานที่ ที่ทำให้เรามีที่ระบายความรู้สึกได้บ้าง

ขอบคุณจากใจจริง ๆค่ะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #212 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 18:48 น »

น้องเจเจเปิดเพลง..วันวานยังหวานอยู่

ให้พี่มิคฟังสิค่ะ พี่มิคต้องชอบแน่ๆนิ่มจังยืนยัน q*014

รอให้ เจเจ หายงอนก่อน เเล้วค่อยเปิดให้พี่มิคฟังคะ

ขอบคุณ สำหรับคำเเนะนำ นะคะ

พี่สาว นิ่มจัง น่ารั๊ก มั๊กๆ คะ คิคิ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #213 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 18:54 น »

พี่นิ่มไปทำหน้าที่ภรรยาที่ดีมาค่ะ q*013

เฝ้าดูแลซาละมีค่ะ มีป่วยนิดหน่อยหายดีแว้วค่ะ

เลยมีเวลามาเมาท์กะน้องๆ

คุณสามี ป่วยหายเเล้วก้อมาเมาท์กับน้องๆ เหมือนเช่นเคยนะคะ

บอร์ดจะได้ ไม่เงียบเหงาคะ เเวะมาเมา์ืืท์ ๆๆ กัน เหมือนวันวาน

add
เรทกระทู้
« ตอบ #214 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 19:00 น »

รักกันจริงอย่าทิ้งกันน่ะ บอกแล้วไงมิตรภาพกะฟามรักมันแยกจากกันไม่ได้

ไม่ต้องบอกว่าคิดถึง ไม่ต้องบอกว่ารักกัน แค่มองเข้าไปในตาฉัน..เห็นไหมมีแต่เธอ

ไม่ทิ้งไปไหนเเล้วคะ คิคิ

"ชีวิต มิตรภาพ ความรัก"

มีความสุขกับยามค่ำคืน นะคะ พี่นิ่มจัง...

add
เรทกระทู้
« ตอบ #215 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 19:06 น »

บางทีมันก็คิดแบบนี้ไม่ได้อ่ะจิ แต่พยามอยู่ q*020

บ่ายโมงแระ ต้องทำงานอีกแย้วววว

น้องเก๋ ขยันจังเลยคะ

เเบ่่งความขยันมาให้ พี่เจเจ บ้างคะ

พี่เจเจ เข้เกียจๆๆๆ จริงๆๆๆ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #216 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 19:08 น »

น้องเก๋ ขยันจังเลยคะ

เเบ่่งความขยันมาให้ พี่เจเจ บ้างคะ

พี่เจเจ เข้เกียจๆๆๆ จริงๆๆๆ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #217 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 19:14 น »

แล้วอันที่จริงแล้ว ต้องขอบคุณที่มีบอร์ดแห่งนี้

ที่ซึ่งเป็นสถานที่ที่เรา ได้ระบายความรู้สึกได้โดยอิสระ

ไม่ต้องกังวลว่าใคร จะเอาเรื่องของเราไปเม้าท์ต่อ

ใครจะรู้ว่าสักวันหนึ่ง เพื่อนที่เคยเป็นมิตรกับเรา

คนที่เรารักและปรารถนาดีต่อเขาตลอดเวลา

เขาจะกล้าเอาเรื่องของเราไปพูดให้เราเสียหายได้

ก็ยังมีสถานที่ ที่ทำให้เรามีที่ระบายความรู้สึกได้บ้าง

สวัสดียามค่ำคืนคะ พี่ณ. เวลานี้

เเวะมาได้บ่อย ๆ ตามที่ใจต้องการนะคะ

มีความสุขกับยามค่ำคืนคะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #218 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 19:19 น »

สวัสดียามค่ำคืนคะ พี่ณ. เวลานี้

เเวะมาได้บ่อย ๆ ตามที่ใจต้องการนะคะ

มีความสุขกับยามค่ำคืนคะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #219 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 19:25 น »

q*022

ทำไมมีสองข้อความละคะ เนี่ยะ q*012

add
เรทกระทู้
« ตอบ #220 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 19:33 น »

q*022q*022เห็นสองข้อความหลายรอบแล้วเจ้าค่ะ q*020

add
เรทกระทู้
« ตอบ #221 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 19:43 น »

q*021q*021q*021

จะให้เข้ากับทู้ ก็ตรงที่ ไม่ว่าวันเวลาจะผ่าน นานเพียงใด ในดวงใจคงรักมั่น ฉันและเธอ...

นะไอจังนะ แต่ทำไมดูเศร้า เหมือนตาโศกของไอจัง จังเลย q*021
add
เรทกระทู้
« ตอบ #222 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 20:54 น »

q*021q*021q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #223 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 22:29 น »

รักไม่ได้วัดกันที่เวลา...แต่เราต้องให้เวลากับคนที่เรารัก

อย่าบอกกันว่าไม่มีเวลา ไม่ว่าง เวลาสำรับความคิดถึงมีให้กันทุกวินาที

บางคนเวลาคิดถึงใคร ทำไมต้องรอให้เขาบอกก่อนว่าคิดถึง

รักใคร คิดถึงใคร ไม่ต้องรอเวลาหรอกค่ะ..เพราะเวลาไม่เคยคอยใคร q*014

อือ..อื้อ..แล้ววันนี้น้องบอกคิดถึงใครหรือยังล่ะ?
add
เรทกระทู้
« ตอบ #224 เมื่อ: 28 ต.ค. 10, 22:40 น »

พี่เชื่อนะ..ก็สัปดาห์หนึ่งมีแค่เจ็ดวันนี่เนอะ q*014q*014q*014q*014

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 ... 450

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม