หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... 46

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ความรักหรือภาวะพึ่งพิง ♥  (อ่าน 28435 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« ตอบ #225 เมื่อ: 31 มี.ค. 11, 21:12 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

good night & sweet dream q*021

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #226 เมื่อ: 1 เม.ย. 11, 06:00 น »

อรุณสวัสดิ์จ้า...

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #227 เมื่อ: 1 เม.ย. 11, 06:01 น »

ขอให้มีความสุขตลอดวัน

Guest
คนหลงทาง
เรทกระทู้
« ตอบ #228 เมื่อ: 1 เม.ย. 11, 12:47 น »

q*021หวัดดีค่ะเพื่อนๆในบ้านพักพิง...ทุกคนคนหลงทางกลับมาแล้วค่ะ.หลังจากไปซ่อมอไหล่บางตัวที่หลวมหลุดของร่างกายและจิตใจ..ตอนนี้เริ่มแข็งแรงและเข้มแข็ง...พอที่จะเดินไปข้างหน้าแล้วค่ะ
ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนในบ้านหลังนี้นะค่ะ..ไม่จะเป็นเจเจ..นู่จี๊ด..ป้าแช่ม..พี่ชายใจดีเจ้าของบ้าน..และเพื่อนทุกคนที่คนหลงทางจำชื่อไม่ได้..ขอบคุณจากใจจริงค่ะ...เพื่อนๆทุกคน...

add
เรทกระทู้
« ตอบ #229 เมื่อ: 1 เม.ย. 11, 13:19 น »

สวัสดีคนหลงทาง...เอาขนมหวานไปกินซะ

Guest
คนหลงทาง
เรทกระทู้
« ตอบ #230 เมื่อ: 1 เม.ย. 11, 15:18 น »

q*021 ขอบคุรค่ะพี่ชายใจดี..ขนมอร่อยมากกกกกกกกกกกก....มีพลังที่จะเดินหน้าต่อไปแระ..สู้ๆๆ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #231 เมื่อ: 1 เม.ย. 11, 19:42 น »

q*013หายไปหลายวัน หาบ้านไม่เจอ q*013

add
เรทกระทู้
« ตอบ #232 เมื่อ: 1 เม.ย. 11, 19:43 น »

ฝันดีนะคะทุกคน q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #233 เมื่อ: 1 เม.ย. 11, 20:30 น »

สวัสดีตอนค่ำมาก ๆ จ้ะ คนหลงทาง + ป้าแช่ม

add
เรทกระทู้
« ตอบ #234 เมื่อ: 1 เม.ย. 11, 20:33 น »

คืนนี้ทีมข้าพเจ้าไม่ได้แข่ง...ขอปันใจไปเชียร์ "ราชันสีน้ำเงิน" เพราะหลงใหลในตัว "ราอูล"...สู้ตายนะก๊ะ!

Guest
คนหลงทาง
เรทกระทู้
« ตอบ #235 เมื่อ: 1 เม.ย. 11, 21:32 น »

หวัดดีตอนดึกๆค๊า..นอนหลับฝันดีนะค๊า...พี่ชายใจดี...และป้าแช่มสุดสวย...

add
เรทกระทู้
« ตอบ #236 เมื่อ: 1 เม.ย. 11, 22:52 น »

กู๊ดดดไนท์จุ๊บคะ พี่นู๋จิ๊ดดด q*008

add
เรทกระทู้
« ตอบ #237 เมื่อ: 1 เม.ย. 11, 22:59 น »

q*021หวัดดีค่ะเพื่อนๆในบ้านพักพิง...ทุกคนคนหลงทางกลับมาแล้วค่ะ.หลังจากไปซ่อมอไหล่บางตัวที่หลวมหลุดของร่างกายและจิตใจ..ตอนนี้เริ่มแข็งแรงและเข้มแข็ง...พอที่จะเดินไปข้างหน้าแล้วค่ะ
ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนในบ้านหลังนี้นะค่ะ..ไม่จะเป็นเจเจ..นู่จี๊ด..ป้าแช่ม..พี่ชายใจดีเจ้าของบ้าน..และเพื่อนทุกคนที่คนหลงทางจำชื่อไม่ได้..ขอบคุณจากใจจริงค่ะ...เพื่อนๆทุกคน...

สวัสดีคะ คุณหลงทาง q*021

ถ้าเป็นคำเเนะนำ เจเจ มีให้ไม่มากเท่าไหร่คะ

เจเจ ไม่ค่อยมีประสบการณ์ (ชีวิต)

เเต่ถ้ากำลังใจ เจเจ มีให้เต็มร้อยคะ

เป็นกำลังใจให้คุณคนหลงทาง นะคะ
q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #238 เมื่อ: 1 เม.ย. 11, 23:13 น »

กู๊ดดดไนท์คะ คุณหลงทาง ป้าเเช่ม พี่จริงใจ น้องเก๋ คุณต่ายน้อย q*008

add
เรทกระทู้
« ตอบ #239 เมื่อ: 1 เม.ย. 11, 23:22 น »

สวัสดีจ้ะน้องเจเจ....

ขอให้มีความสุขกันทั่วหน้านะจ๊ะ...

ฝันดี นะคะ พี่นู้จิ๊ดดด q*008q*008
add
เรทกระทู้
« ตอบ #240 เมื่อ: 2 เม.ย. 11, 05:58 น »

ยินดีด้วยราชันสีน้ำเงิน...ราอูลคนเก่งตลอดกาล (ตามคาด) กับ แดร็กซ์เลอร์ ทำประตูชัยได้...ทำไมฤดูกาลนี้ทีมข้าพเจ้าเล่นไม่ได้ดั่งใจแบบนี้บ้างนะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #241 เมื่อ: 2 เม.ย. 11, 06:04 น »

อรุณสวัสดิ์จ้ะน้องเจเจ และเพื่อน ๆ ทุกคน...ขอให้มีความสุขตลอดวันกันเด้อจ้า...

Guest
nnnn
เรทกระทู้
« ตอบ #242 เมื่อ: 2 เม.ย. 11, 09:41 น »

สำหรับคนที่โดนความรักทำร้ายให้คิดเสียว่า..เราแค่เสียคนที่ไม่ได้รักเราไปแต่เขาเสียคนที่รักเขาที่สุดไป..ดังนั้น ใครได้ใครเสีย ลองพิจารณาดูเถิด..แล้วเราจะเศร้าไปใย...

add
เรทกระทู้
« ตอบ #243 เมื่อ: 2 เม.ย. 11, 09:57 น »

สำหรับคนที่โดนความรักทำร้ายให้คิดเสียว่า..เราแค่เสียคนที่ไม่ได้รักเราไปแต่เขาเสียคนที่รักเขาที่สุดไป..ดังนั้น ใครได้ใครเสีย ลองพิจารณาดูเถิด..แล้วเราจะเศร้าไปใย...

นั่นน่ะสิ...ขอให้แง่คิดอีกนิดนะ..."รักแท้" ที่มีให้กันทั้งสองฝ่ายไม่เคยทำร้ายใคร หากเจ็บปวดจากความรักขอให้คิดว่า "เพราะนั่นไม่ใช่รักแท้" และการที่เราหลุดพ้นจากรักไม่แท้ก็เป็นเรื่องดี! ขอบคุณที่แวะมาจ้ะ!

add
เรทกระทู้
« ตอบ #244 เมื่อ: 2 เม.ย. 11, 16:02 น »

คืนนี้ทีมข้าพเจ้าบู๊กับทีมม้าขาว...แย่งกันหนีตกชั้น...ข่าวว่าคุณกัปตันถูกขึ้นบัญชีขายสิ้นฤดูนี้แล้ว เศร้าอ่ะ...ขายจนหมดแล้วจะเหลือใครล่ะเนี่ย!

add
เรทกระทู้
« ตอบ #245 เมื่อ: 2 เม.ย. 11, 16:07 น »

คิดถึง "ตาโปน" มั่ก ๆ...ถ้าไม่ขายไป ทีมคงไม่ย่ำแย่และถดถอยขนาดนี้!

add
เรทกระทู้
« ตอบ #246 เมื่อ: 2 เม.ย. 11, 16:14 น »

แมทช์คืนนี้สู้ตายนะก๊ะ "ผู้อาวุโส"!
โปรดอย่าทำกองเชียร์ช้ำใจ!

add
เรทกระทู้
« ตอบ #247 เมื่อ: 2 เม.ย. 11, 23:23 น »

ผลบอลร้อน ๆ...แมทช์นี้ก็เหลว...ไม่แพ้ ได้แค่เสมอ ชนะไม่ค่อยเป็น!

ขอบคุณผู้อาวุโส "ฟริงส์" ที่ทำประตูตีเสมอได้ และไม่ทำใบเหลืองเพิ่มให้ตนเอง...เอาไปเลย "จูบจากใจ" I LOVE YOU!

add
เรทกระทู้
« ตอบ #248 เมื่อ: 3 เม.ย. 11, 06:28 น »

สวัสดีเช้าวันอาทิตย์คะ q*021q*021

ตื่นมาเช้าวันนี้ ขอให้สดใส ซาบซ่าสส์ กันถ้วนหน้า นะคะ q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #249 เมื่อ: 3 เม.ย. 11, 07:17 น »

อรุณสวัสดิ์จ้ะน้องเจเจ...ขอให้มีความสุขถ้วนหน้านะจ๊ะ...

ด้วยรักและห่วงใยในพระเยซูคริสต์...

add
เรทกระทู้
« ตอบ #250 เมื่อ: 3 เม.ย. 11, 09:32 น »

สวัสดีตอนเช้าในวันพักผ่อนคะ พี่นู๋จี๊ดและพี่ๆ ทุกคนนะคะ q*021

สุขสันต์หรรษาคะ q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #251 เมื่อ: 3 เม.ย. 11, 14:37 น »

จริงอย่างที่คุณบอก...เราแค่เสียคนที่ไม่ได้รักเราแต่เขาเสียคนที่รักเขาที่สุดไป....อืม..ทำให้คิดได้อีกหน่อยว่าใครได้ใครเสีย...ขอบคุณค่ะสำหรับแง่คิดดีๆ...

หวัดดีช่วงบ่างแก่ๆค๊าชาวบ้านพึงพิงทุกท่าน...ขอให้มีความสุขกับแสงแดดในวันนี้นะค่ะ...คิดถึงเพื่อนๆทุกคนนะค่ะ..
add
เรทกระทู้
« ตอบ #252 เมื่อ: 3 เม.ย. 11, 14:56 น »

สวัสดียามบ่ายจ้าหนูเก๋ น้องนายน้อย ๆ และทุก ๆ คน...เอาน้ำผลไม้ไปกินคลายร้อนกันนะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #253 เมื่อ: 3 เม.ย. 11, 15:04 น »

เพราะตอนนี้อันดับอยู่ชิดติดกับทีมข้าพเจ้า

ดังนั้นคืนนี้ขอเชียร์ "แพะบ้า"!

สู้ตายนะก๊ะ "โพลดี้"!

add
เรทกระทู้
« ตอบ #254 เมื่อ: 3 เม.ย. 11, 20:13 น »

q*022เห็นนู๋จี๊ดเชียร์บอลแล้วอยากดูบ้าง q*013 เรย์จังว่างมาอีกคน
ริวโกะอีกหน่อย แหล่มเลย q*013

add
เรทกระทู้
« ตอบ #255 เมื่อ: 3 เม.ย. 11, 20:16 น »

q*021สดชื่นวันอาทิตย์เจ้าค่ะทุกคน น้องนาย รักษาสุขภาพด้วยค่ะ q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #256 เมื่อ: 4 เม.ย. 11, 01:32 น »

แพะบ้าชนะ...

ยินดีด้วย "โนวาโควิช"...

add
เรทกระทู้
« ตอบ #257 เมื่อ: 4 เม.ย. 11, 01:36 น »

Goodnight everyone.

add
เรทกระทู้
« ตอบ #258 เมื่อ: 4 เม.ย. 11, 08:17 น »

สวัสดีตอนเช้าคะ พี่นู๋จี๊ดและพี่ๆ ทุกท่านคะ q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #259 เมื่อ: 4 เม.ย. 11, 08:18 น »

q*022เห็นนู๋จี๊ดเชียร์บอลแล้วอยากดูบ้าง q*013 เรย์จังว่างมาอีกคน

เรย์จังกะพี่นู๋จี๊ดคงเข้าขากันน่าดูคะ เยอรมันทั้งคู่ q*021q*020
add
เรทกระทู้
« ตอบ #260 เมื่อ: 4 เม.ย. 11, 08:19 น »

สวัสดียามบ่ายจ้าหนูเก๋ น้องนายน้อย ๆ และทุก ๆ คน...เอาน้ำผลไม้ไปกินคลายร้อนกันนะ

หนาวได้ 3 วัน ตอนนี้ร้อนอีกแระคะ เช้ามาแดดจ้าเลยอ่ะ q*001
add
เรทกระทู้
« ตอบ #261 เมื่อ: 4 เม.ย. 11, 08:21 น »

q*021q*021

Guest
คนหลงทาง
เรทกระทู้
« ตอบ #262 เมื่อ: 4 เม.ย. 11, 09:20 น »

q*021สดชื่นวันอาทิตย์เจ้าค่ะทุกคน น้องนาย รักษาสุขภาพด้วยค่ะ q*021

ขอบคุณค๊า...เช่นกันนะค่ะคุณก็รักษาสุขภาพด้วยอากาศเปลี่ยนบ่อยๆๆ...

แล้วหวัดดียามเช้าที่อากาศเหมือนฝนจะตกอีกแล้ว...ดูแลสุขภาพกันด้วยนะค๊าเพื่อนๆทุกคน...คิดถึงเพื่อนๆทุกคนค๊า...
add
เรทกระทู้
« ตอบ #263 เมื่อ: 4 เม.ย. 11, 10:43 น »

หนาวได้ 3 วัน ตอนนี้ร้อนอีกแระคะ เช้ามาแดดจ้าเลยอ่ะ q*001

เอาน้ำผลไม้ไปทานแก้ร้อนจ้ะ... q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #264 เมื่อ: 4 เม.ย. 11, 10:47 น »

บุนเดสลีกาเจ๋งนะเจ้าคะ...แฟนบอลก็ดี ไม่ค่อยมี "เกรียน"... q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #265 เมื่อ: 4 เม.ย. 11, 10:50 น »

ขอบคุณค๊า...เช่นกันนะค่ะคุณก็รักษาสุขภาพด้วยอากาศเปลี่ยนบ่อยๆๆ...

แล้วหวัดดียามเช้าที่อากาศเหมือนฝนจะตกอีกแล้ว...ดูแลสุขภาพกันด้วยนะค๊าเพื่อนๆทุกคน...คิดถึงเพื่อนๆทุกคนค๊า...

คงอีกนานกว่าฝนจะตกอีก ร้อนเอา ๆ แล้ว...

ขอให้มีความสุขตลอดวันกันทุก ๆ คนจ้า...

Guest
คนหลงทาง...
เรทกระทู้
« ตอบ #266 เมื่อ: 4 เม.ย. 11, 17:09 น »

ขอบคุณค่ะป้าแช่ม....(จำได้แระ)....แล้วๆๆก็ป้าแช่มก็รักษาสุขภาพด้วยนะค่ะ...น้องนายน้อยเป็นห่วงป้าแช่มค่ะ
Guest
คนหลงทาง...
เรทกระทู้
« ตอบ #267 เมื่อ: 4 เม.ย. 11, 17:11 น »

หวัดดียามเย็นค่ะเพื่อนๆทุกคน...คนหลงทางแวะมาทักทายยามเย็น....เราพากันเดินเล่น...

add
เรทกระทู้
« ตอบ #268 เมื่อ: 4 เม.ย. 11, 19:29 น »

สวัสดีตอนค่ำคนหลงทาง...ร้อนมาก รอเด็กที่บ้านไปซื้อไอติมมาให้อยู่เนี่ย

มากินไอติมกันเถอะ...

add
เรทกระทู้
« ตอบ #269 เมื่อ: 5 เม.ย. 11, 07:21 น »

อรุณสวัสดิ์ วันสีชมพูคะ พี่นู๋็จิ๊ดดด

เเละเพื่อน ๆ บ้านพึ่งพิง ทุกคน q*021

<a href="http://img148.imageshack.us/img148/784/h5gj2.swf" target="_blank" rel="nofollow">http://img148.imageshack.us/img148/784/h5gj2.swf</a>

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 ... 46

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม