หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 ... 46

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ความรักหรือภาวะพึ่งพิง ♥  (อ่าน 28441 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« ตอบ #270 เมื่อ: 5 เม.ย. 11, 07:25 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

q*022 โอ๊ะ โอ มะ ม่วง หล่น พอ ดี q*020
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #271 เมื่อ: 5 เม.ย. 11, 07:34 น »

อรุณสวัสดิ์ น้องเจเจ...ขอให้มีความสุขตลอดวันกันทุกคนนะจ๊ะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #272 เมื่อ: 5 เม.ย. 11, 08:16 น »

สวัสดีตอนเช้าคะ พี่นู๋จี๊ด และพี่ๆ ทุกท่านนะคะ q*021

Guest
คนหลงทาง
เรทกระทู้
« ตอบ #273 เมื่อ: 5 เม.ย. 11, 09:47 น »

หวัดดีตอนสายๆค่ะ...วันนี้ฟ้าครึ้มอีกแระ...ฝนฟ้าเนี้ยช่างเปลี่ยนไปเปลี่ยนมาเหมือนใจคนเลยเนอะ....

เพื่อนทุกคนสบายดีนะค๊า...คิดถึงเพื่อนๆค่ะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #274 เมื่อ: 5 เม.ย. 11, 12:52 น »

สวัสดีคนหลงทาง...ลมฟ้าอากาศก็เื่รื่องของลมฟ้าอากาศ อย่าไปมองว่ามันเกี่ยวข้องกับเรื่องอื่น...

ิกินมื้อเที่ยงหรือยัง?

add
เรทกระทู้
« ตอบ #275 เมื่อ: 5 เม.ย. 11, 12:57 น »

คืนนี้ ชปล. "ราชันสีน้ำเงิน" VS "งูใหญ่"...ถอดใจเชียร์ทีมจากบุนเดสลีก้าถึงรู้ว่างานหนัก!

สู้เต็มที่เน้อ "ราชันสีน้ำเงิน"!

add
เรทกระทู้
« ตอบ #276 เมื่อ: 5 เม.ย. 11, 13:05 น »

กองกลาง "ราชันสีน้ำเงิน" ขณะนี้ยวบมาก...คงต้องฝากความหวังไว้ที่กองหลัง และ "น้องน้อย" คนนี้ที่กำลังเนื้อหอม!

add
เรทกระทู้
« ตอบ #277 เมื่อ: 5 เม.ย. 11, 13:08 น »

รวมทั้งขวัญใจตลอดกาลคนนี้ในการทำประตู!

Guest
คนหลงทาง
เรทกระทู้
« ตอบ #278 เมื่อ: 5 เม.ย. 11, 15:06 น »

สวัสดีคนหลงทาง...ลมฟ้าอากาศก็เื่รื่องของลมฟ้าอากาศ อย่าไปมองว่ามันเกี่ยวข้องกับเรื่องอื่น...

ิกินมื้อเที่ยงหรือยัง?

คนหลงทางก็บ่นไปเรื่อยค่ะพี่ชายใจดี...ขอบคุณสำหรับเกาเหลา...แต่ขอเป็นหมูได้ป่ะคนหลงทางมะทานเนื้อค่ะ..

ตอนนี้ฝนตกอีกแระ...น่าเบื่อจังรุย..
add
เรทกระทู้
« ตอบ #279 เมื่อ: 5 เม.ย. 11, 17:15 น »

คนหลงทางก็บ่นไปเรื่อยค่ะพี่ชายใจดี...ขอบคุณสำหรับเกาเหลา...แต่ขอเป็นหมูได้ป่ะคนหลงทางมะทานเนื้อค่ะ..

ตอนนี้ฝนตกอีกแระ...น่าเบื่อจังรุย..

เอาหมูสะเต๊ะไปกิน...
ลองทานเนื้อดูสิ ดีกว่าหมูนะ อร่อยกว่าอีกต่างหาก...เอิ๊กกกก

add
เรทกระทู้
« ตอบ #280 เมื่อ: 5 เม.ย. 11, 18:50 น »

q*022หนะหนะนู๋จี๊ดดดเป็นพี่ชายใจดี หรือคะ q*022q*020

add
เรทกระทู้
« ตอบ #281 เมื่อ: 5 เม.ย. 11, 18:54 น »

q*021 หวัดดีรอบบ้าน วันชมพูเจ้าค่ะ q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #282 เมื่อ: 5 เม.ย. 11, 18:58 น »

q*020ป้าก็ไม่ทานเนื้อค่ะ แต่ไม่บ่นหรอก เรื่องลมเรื่องฝน มันออกจะธรรมชาติ
บ่นเก่งเดี๋ยวแกร่เร็ว ไม่รู้นะ คิคิ เป็นสาวเป็นนาง เค่บ่น q*013

add
เรทกระทู้
« ตอบ #283 เมื่อ: 5 เม.ย. 11, 18:59 น »

q*022หนะหนะนู๋จี๊ดดดเป็นพี่ชายใจดี หรือคะ q*022q*020

หนูจี๊ดเป็นผู้หญิง...ถือซะว่าอีกภาคหนึ่งเป็นพี่ชายใจดีก็ได้

ด้านล่างนี้ไงพี่ชายใจดีผู้ที่อยู่กับหนูจี๊ดตลอดเวลา!

add
เรทกระทู้
« ตอบ #284 เมื่อ: 5 เม.ย. 11, 19:03 น »

หวัดดียามเย็นค่ะเพื่อนๆทุกคน...คนหลงทางแวะมาทักทายยามเย็น....เราพากันเดินเล่น...

q*020น้องนายร้องเพลงคุ้นหูป้ามากเลยคร่ะ เอิ๊กกกกกกกก q*013
add
เรทกระทู้
« ตอบ #285 เมื่อ: 5 เม.ย. 11, 19:09 น »

q*022เหมือนเคยดูแล้วเจ้าค่ะ q*021 แต่ก็ดูอีก
ที่หน้าจอตอนพิมพ์ยังปรากฏอยู่เลย ไม่ต้องมองกำแพง รับทราบเจ้าค่ะ q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #286 เมื่อ: 5 เม.ย. 11, 21:44 น »

มองยังไงก็ไม่เป็นภาพ รึสมาธิไม่พอ q*023
add
เรทกระทู้
« ตอบ #287 เมื่อ: 5 เม.ย. 11, 21:44 น »

ไนท์จ๊ะ q*021
add
เรทกระทู้
« ตอบ #288 เมื่อ: 6 เม.ย. 11, 03:55 น »

ไนท์จ๊ะ q*021

สวัสดีเจ้าค่ะคุณจริงใจ...หนูยังไม่ได้นอนเลย...

add
เรทกระทู้
« ตอบ #289 เมื่อ: 6 เม.ย. 11, 04:02 น »

ผลบอลจบด้วยสกอร์ที่ไม่น่าเป็นไปได้ "ราชันสีน้ำเงิน" ชนะ "งูใหญ่" 5:2!

ขอบคุณ "มาติป" "ราอูล" และ "เอดู" ผู้เบิ้ล 2 ประตู (ไม่ลืมขอบคุณนักเตะงูใหญ่ที่เพิ่มประตูให้อีก 1)!

"น้องน้อย" ยังเหวอกับลูกกลางอากาศ ไม่ถึง 1 นาทีเสียประตูแรกซะแล้ว เล่นเอาใจหายใจคว่ำ นึกว่าจะกู่ไม่กลับ!

add
เรทกระทู้
« ตอบ #290 เมื่อ: 6 เม.ย. 11, 04:12 น »

นัดหน้าเล่นในบ้าน...สู้ตายนะก๊ะ "ราชันสีน้ำเงิน"!

add
เรทกระทู้
« ตอบ #291 เมื่อ: 6 เม.ย. 11, 04:16 น »

อรุณสวัสดิ์จ้า...ขอให้มีความสุขกันถ้วนหน้านะจ๊ะ...

Guest
คนหลงทาง
เรทกระทู้
« ตอบ #292 เมื่อ: 6 เม.ย. 11, 10:40 น »

q*020น้องนายร้องเพลงคุ้นหูป้ามากเลยคร่ะ เอิ๊กกกกกกกก q*013

คนหลงทางก็ร้องไปเรื่อยค่ะป้าแช่ม...ตอนนี้ชีวิตเริ่มสดใสขึ้นมาบ้าง....ไม่หงอยเหงาเศร้าสร้อยเหมือนก่อนหน้านี้แล้วค่ะ
นู๋จี๊ด...แหะๆๆ..ขอโทษที่เรียกเป็นพี่ชายใจดี..คนหลงทางลืมว่านู๋จี๊ดเป็นสาวน้อยสุดสวย...บอกแล้วค่ะว่าอย่าถือสาหาความกับคนที่เพิ่งฟื้นจากอากาป่ายทั่งใจและกาย..สมองมันก็เพี้ยนๆไปบ้าง....

หวัดดียามสายๆนะค่ะเพื่อนๆทุกคน...ดีใจที่ได้เจอเพื่อนๆๆในบ้านหลังนี้ค่ะ
add
เรทกระทู้
« ตอบ #293 เมื่อ: 6 เม.ย. 11, 11:04 น »

สวัสดีใกล้ ๆ มื้อเที่ยงจ้ะคนหลงทาง...น่าอร่อยนะ ทานซะ q*002

add
เรทกระทู้
« ตอบ #294 เมื่อ: 6 เม.ย. 11, 11:07 น »

วันนี้ดูคลิปให้ชื่นจายยยย...

add
เรทกระทู้
« ตอบ #295 เมื่อ: 6 เม.ย. 11, 11:15 น »

เยี่ยมมาก "เอดู" เบิ้ล 2 ประตู...I LOVE YOU...เจ้าค่ะ!

Guest
คนหลงทาง
เรทกระทู้
« ตอบ #296 เมื่อ: 6 เม.ย. 11, 22:23 น »

q*012...แวะมาทักทายเพื่อนๆทุกคนยามดึก..และส่งเพื่อนๆเข้านอนค่ะ..ฝันดีนะค่ะ..เพือนทุกท่าน...

add
เรทกระทู้
« ตอบ #297 เมื่อ: 7 เม.ย. 11, 10:44 น »

สวัสดีใกล้ ๆ เที่ยงจ้ะคนหลงทาง ขอให้อารมณ์ดีมีความสุขตลอดไป...

กินมื้อเที่ยงให้อร่อยนะจ๊ะ...

Guest
คนหลงทาง
เรทกระทู้
« ตอบ #298 เมื่อ: 7 เม.ย. 11, 11:04 น »

q*006.....หวัดดีสายๆๆค่ะ..ไม่ใช่ดิเกือบเที่ยงแล้ว...ทานไรกันยังค่ะ...ค่ะวันนี้คนหลงทางอารมณ์ดีค่ะ..ไม่เศร้าแล้วค่ะ..ทำใจได้แล้ว...เด๋วคงสดใสเหมือนเดิม..ขอบคุณค๊า

add
เรทกระทู้
« ตอบ #299 เมื่อ: 8 เม.ย. 11, 06:24 น »

มีความสุขตลอดวันกันทุกคนนะจ๊ะ...

add
เรทกระทู้
« ตอบ #300 เมื่อ: 8 เม.ย. 11, 08:39 น »

q*060 อรุณสวัสดิ์วันศุกร์ สุขสดชื่นนะคะ q*052

add
เรทกระทู้
« ตอบ #301 เมื่อ: 8 เม.ย. 11, 13:01 น »

สวัสดีจ้ะคุณจริงใจ...วันนี้หนูจี๊ดพุงกาง

add
เรทกระทู้
« ตอบ #302 เมื่อ: 8 เม.ย. 11, 13:05 น »

คืนนี้ทีมข้าพเจ้าบู๊กับแฟร้งค์เฟิร์ต...อันดับอยู่ติดกัน แย่งกันหนีตกชั้นเหมือนกัน...สู้ตายนะหนุ่ม ๆ!

add
เรทกระทู้
« ตอบ #303 เมื่อ: 8 เม.ย. 11, 13:14 น »

จ้องจะขายนักเตะแบบนี้ก็ยุบทีมเลยดีฝ่า...ผู้อาวุโสอยู่ต่อนะ อย่าเปลี่ยนใจย้ายหนีไปไหน!

Guest
คนหลงทาง
เรทกระทู้
« ตอบ #304 เมื่อ: 8 เม.ย. 11, 20:58 น »

q*002...เห็นอาหารแล้วหิวเลย.....หวัดดียามดึกๆนะค่ะ..หลับฝันดีค๊า..เพื่อนๆทุกคน

add
เรทกระทู้
« ตอบ #305 เมื่อ: 9 เม.ย. 11, 06:45 น »

ได้ตกชั้นแล้วมั๊งทีมข้าพเจ้า...ชนะไม่ค่อยเป็น ไม่แพ้ก็เสมอ...นัดที่ผ่านมาได้ประตูเพราะนักเตะแฟร๊งเฟิร์ตทำประตูให้ แถมยังปล่อยให้เขาไล่ตีเสมอได้อีก...พยายามไม่เซ็ง เชียร์ต่อ!

add
เรทกระทู้
« ตอบ #306 เมื่อ: 9 เม.ย. 11, 06:47 น »

อรุณสวัสดิ์คนหลงทาง และทุก ๆ ท่าน...

ขอให้มีความสุขตลอดวันนะจ๊ะ...

add
เรทกระทู้
« ตอบ #307 เมื่อ: 9 เม.ย. 11, 10:04 น »

q*021q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #308 เมื่อ: 9 เม.ย. 11, 12:47 น »

มีความสุขวันเสาร์ ม่วงสดใสนะเจ้าคะ q*021

add
เรทกระทู้
« ตอบ #309 เมื่อ: 9 เม.ย. 11, 12:49 น »

อรุณสวัสดิ์คนหลงทาง และทุก ๆ ท่าน...

ขอให้มีความสุขตลอดวันนะจ๊ะ...

ตกลงหนูจี้ดเป็นผู้หญิงนะ คนหลงทางทำพี่เริ่มสับสน q*003
add
เรทกระทู้
« ตอบ #310 เมื่อ: 9 เม.ย. 11, 12:50 น »

แต่ผู้หญิงชอบดูบอลขนาด อดนอนเชียว นับถือ นับถือ q*021
add
เรทกระทู้
« ตอบ #311 เมื่อ: 9 เม.ย. 11, 12:56 น »

สวัสดีหนูเก๋...อากาศร้อน ทานไอติมกัน

add
เรทกระทู้
« ตอบ #312 เมื่อ: 9 เม.ย. 11, 12:58 น »

สวัสดีจ้าคุณจริงใจ ดื่มน้ำผลไม้เย็น ๆ กันเถอะ ร้อนจริง ๆ...

add
เรทกระทู้
« ตอบ #313 เมื่อ: 9 เม.ย. 11, 13:05 น »

ตกลงหนูจี้ดเป็นผู้หญิงนะ คนหลงทางทำพี่เริ่มสับสน q*003
[/color

คนหลงทางขอโทษ...คนหลงทางสมควรตาย....
หวัดดีวันหยุดค๊า...มีความสุขกันมากๆนะค๊า....
add
เรทกระทู้
« ตอบ #314 เมื่อ: 9 เม.ย. 11, 13:09 น »

อากาศร้อน...ไอติมสำหรับคนหลงทางจ้า

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 ... 46

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม