โพลล์
คำถาม: ทำไมคุณจึงยังเล่นเวปบอร์ดแห่งนี้อยู่
1.รักและต้องการอยู่ที่นี่ - 8 (28.6%)
2.ไม่รู้จะเป็นเล่นที่ไหน - 1 (3.6%)
3.เรื่อยๆ ไม่ได้จริงจัง เล่นก็ดี ไม่เล่นก็ได้ - 4 (14.3%)
4.ไม่เล่นไม่ได้ จะลงแดงตาย - 5 (17.9%)
5.เป็นที่ระบายอารมณ์ได้ดี - 3 (10.7%)
6.สมาชิกในบอร์ดน่ารัก - 2 (7.1%)
7.เคยชินและคุ้นเคยกับเวปบอร์ดแห่งนี้ (+8โหวต) - 5 (17.9%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 25

ร่วมโหวต กรุณาเข้าสู่ระบบก่อนนะคะ

หน้า: 1 2 3

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: อยากถามว่าทำไมคุณถึงยังเล่นบอร์ดแห่งนี้อยู่ (อาชญากรรม-สังคม-ทั่วไป)  (อ่าน 2502 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 9 ก.ค. 11, 19:58 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

มาโหวตกันเล่นๆ ยามค่ำคืนครับ ว่างงานก็แวะเข้าเน็ต ทำงานก็แวะเข้าเน็ต ว่างมากมายวันนี้ q*013q*013

จากการที่กระทู้โดนสอย สมาชิกบ่นกันให้แซด แต่ก็น่าแปลกใจที่สมาชิกก็ยัง
เหนียวแน่นที่จะยังคงอยู่ในเวปบอร์ดแห่งนี้ ทั้งที่รูปแบบและนโยบายการนำ
เสนอข้อมูลได้เปลี่ยนแปลงไป ซึ่งสมาชิกก็คงจะทราบกันดีนะครับ

น่าชื่นใจนะครับ ถ้าผมเป็นเจ้าของเวปบอร์ดแห่งนี้ (ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ)

กระทู้นี้จะอยู่ได้กี่วินาทีไม่ทราบเหมือนกันนะครับ เป็นโพลธรรมดาๆ
ที่ต้องการทราบความต้องการเพื่อนร่วมบอร์ดด้วยกัน

.....................

รบกวนช่วยโหวตให้ผมหน่อยนะคร้าบบบบบบบบบบบบบบ

----------------

q*026q*026q*026
โพลข้อแรก ข้อ 1 เคยชินและคุ้นเคยกับเวปบอร์ดแห่งนี้
หายไปไหน จำนวนผู้โหวต 8 แต้มนะครับ q*039

เลยต้องเอามาไว้ข้อสุดท้ายนะครับ เรียงลำดับใหม่ ตลกเป็นบร้า q*069

ข้อแก้ไขความตามตัวแดง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ก.ค. 11, 13:33 น โดย NoLogin10 » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า

กระทู้ฮอตในรอบ 7 วัน

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 9 ก.ค. 11, 20:00 น »

ของผม อันแรกครับ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 9 ก.ค. 11, 20:12 น »

เหตุผลแรก เพราะที่ชื่อเว็บสนุก

เหตุผล2 เพราะที่นี่คือเว็บอันดับ1ของไทย

เหตุผล3เพราะที่นี่ โดนลบอย่างเท่าเทียมกันครับ??

เหตุผล4 เพราะความเห็นที่นี่ไม่บ้าและเครียดเหมือนเว็บอื่นๆ ที่เอาจริงเอาจังกันเกินเหตุ!!

q*071q*071

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 9 ก.ค. 11, 20:20 น »

มาดูคลิปนี้กันครับ ว่าเราจะอยู่ด้วยกันได้ไหม หรือเรายืนผิดที่เองจึงต้องเป็นเช่นนี้

v
v
v

We Miss You

สังคมเมืองหลวงห่างไกลธรรมชาติ ว่าง ๆ ไปเยี่ยมธรรมชาติกันบ้างนะครับ

บางครั้้ง คำพูดก็เชือดเฉือนให้เจ็บดั่งมีดกรีดเนื้อก็ไม่ปาน
ทุกหญ้าเขียวขจี มองวลีที่เคยศรัทธา ปาดเหงื่อแล้วเมินหน้า
แค่วาจาเพื่อสะใจ น้ำใจยังมีให้กัน

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 9 ก.ค. 11, 20:21 น »

เหตุผลแรก เพราะที่ชื่อเว็บสนุก

เหตุผล2 เพราะที่นี่คือเว็บอันดับ1ของไทย

เหตุผล3เพราะที่นี่ โดนลบอย่างเท่าเทียมกันครับ??

เหตุผล4 เพราะความเห็นที่นี่ไม่บ้าและเครียดเหมือนเว็บอื่นๆ ที่เอาจริงเอาจังกันเกินเหตุ!!

q*071q*071

คุณเอก โหวตยังครับ โหวตหน่อยนะครับเข้ามาแล้ว 555555
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 9 ก.ค. 11, 20:26 น »

โหวตข้อ5 นั่นแหล่ะผมเอง

ลงแดงตาย q*020

สนุกระบาดหนัก เห็นควรต้องตัดตอนซะ q*020

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 9 ก.ค. 11, 20:41 น »

ชัดเจนค่ะ ไม่ได้เล่น จะลงแดงตาย q*013q*013
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 9 ก.ค. 11, 20:51 น »

โหวตข้อ5 นั่นแหล่ะผมเอง

ลงแดงตาย q*020

สนุกระบาดหนัก เห็นควรต้องตัดตอนซะ q*020
ชัดเจนค่ะ ไม่ได้เล่น จะลงแดงตาย q*013q*013

q*062q*062q*062q*062

ขอบคุณทั้งสองท่านครับ ชัดเจน
Tags:
Guest
นะฮะ
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 9 ก.ค. 11, 20:54 น »

คุณ NO.....

วันไหนไม่ได้ด่าพวกแมลงสาบ..

มันนอนไม่หลับจริง ๆ..ฮะฮ่า ๆ ๆ..!!!!!
q*073q*074q*076q*077q*032q*039q*039
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 9 ก.ค. 11, 20:54 น »

มาชมบรรยากาศต่างจังหวัดกันบ้างดีกว่า
เผื่อสะเทือนใจคลิปแรก (หรือบางคนอาจยังไม่ได้เปิด) q*020q*013

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 9 ก.ค. 11, 21:03 น »

แก้ไขโพลให้คุณ "นะฮะ" อันสุดท้ายนะครับ เด๋วผมโหวตให้แทน q*013

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 9 ก.ค. 11, 21:07 น »

ผมรักที่นี่ และเล่นเว็บนี้มาตั้งแต่เล่นอินเตอร์เน็ทเป็นครับ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 9 ก.ค. 11, 21:25 น »

เหตุผล4 เพราะความเห็นที่นี่ไม่บ้าและเครียดเหมือนเว็บอื่นๆ ที่เอาจริงเอาจังกันเกินเหตุ!

เพิ่มเติมนิดนึงนะครับ!ส่วนตัวคิดว่าที่นี่น่าจะ Clean กว่าที่อื่นด้วย...
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 9 ก.ค. 11, 21:30 น »

รักสนุก...จึงต้องทุกข์ถนัด

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 9 ก.ค. 11, 22:55 น »

q*027q*027q*027q*027q*027q*027q*027

Tags:
Guest
666
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 9 ก.ค. 11, 22:57 น »

ผมขอโหวต โน q*073
ไม่มีคนชูนิ้วบอกเบอร์ นี่โหวตยากจัง
เอาเป็นว่า เคยชิน เข้ามาอ่านกระทู้เล่น (ยกเว้นกระทู้ของ นะฮ่ะ)

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 9 ก.ค. 11, 23:02 น »

ขอตอบสั้นๆ ตามหัวข้อกระทู้ก่อนนะครับ ว่า "เพราะบอร์ดการเมืองปิด" ครับ

q*021

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 9 ก.ค. 11, 23:06 น »

ผมเริ่มเข้ามาใช้บริการบอร์ดการเมืองสนุก ประมาณ ปลายเดือน มีนาคม ปี ,52

คงเดาออกนะครับ ว่าเรื่องอะไร

แต่ก็งงตัวเองเหมือนกันครับว่า สนุก มีให้เลือกเล่นตั้งหลายบอร์ด ทำไมไม่ไปเล่น ต้องมายึดติดที่บอร์ดการเมืองทำไม ก็ไม่รู้ครับ ฮ่า ฮ่า

q*021

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 9 ก.ค. 11, 23:15 น »

จากปลายนิ้ว ที่ตั้งอกตั้งใจพิมพ์ลงไปในแต่ละข้อความ

ต้องมาทบทวนทุกครั้ง ว่าสิ่งที่เราพิมพ์ลงไป กลั่นกรองดีแล้วนะ

"เพราะข้อความนั้นๆ คือ ตัวของเราเอง"

ผมคิดเสมอ ว่า "คู่สนทนาจะคิดอย่างไรกับข้อความที่เราโพสต์" ครับ

q*021

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 9 ก.ค. 11, 23:25 น »

จากความสนใจทางการเมือง ตามปกติของประชาชน ชาวไทยคนหนึ่ง

ที่รู้สึก รักและหวงแหน

ก็กลายมาเป็น "ขาประจำ" ที่ ไม่สามารถเว้นวรรคได้เลย ผมก็ไม่เข้าใจเหมือนกันครับ

ผมใช้อินเตอร์เน็ตไม่เยอะครับ ก็แค่ ตื่นนอนตอนเช้า ไปจนถึงเวลานอนตอนตีสอง เท่านั้นเองครับ 55

q*021

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 9 ก.ค. 11, 23:42 น »

จาก คำว่า "คุ้นเคย ก็แปลเปลี่ยนเป็น เพื่อนกัน" ไปโดยสิ้นเชิง ถึงแม้จะคิดต่าง

q*021

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 9 ก.ค. 11, 23:48 น »

ผมรักที่นี่ และเล่นเว็บนี้มาตั้งแต่เล่นอินเตอร์เน็ทเป็นครับ

q*062 บวกให้อีกเสียงเลยค่ะ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 9 ก.ค. 11, 23:54 น »

หรืออาจจะเป็นเพราะ

คุณ เอก
ลุงแร้ง
ลุงแมน
เจ๊นัท
ลุงจ็อก
ลุงจวบ
ผู้ใหญ่ลี
ลุงวิทย์
ป้าแป๊ด
น้องนาย เด็กภักดี
น้องแจ๋ว
คุณ เลดี้
คุณ เพาเวอร์
น้า พัน
คุณ แอน
คุณ โรบิ้น /โน
คุณ oct8
ผีเด็กน้องซี
คุณ ฟาง
ท่านจอมยุทธ
คุณ หนิง เพอร์ฯ
น้องพลับ
น้องพิมพ์
คุณ mamamachi
คุณ รักษิต
คุณ มเหศักดิ์
คุณ นะฮะ
คุณ ทองผา
คุณ ไข่นุ้ย
คุณ Ric ฯ
คุณ บราว
คุณ เบียร์
น้องกลิ่นธุป
คุณ recomment
คุณ ยีราฟ
คุณ ดงบาทา
คุณ ปิงปอง
คุณ เรดนะซิ
คุณ gohkik2
คุณ 555FPB
คุณ just1Guy
คุณ นัทสา
คุณ แมส
คุณ LoveThaiRoyal
คุณ RedLove2010
คุณ Prayutsanee
คุณ นัทพันทิพย์
คุณ

ฯลฯ และอีกหลายๆท่าน ที่กระผมมิได้กล่าวถึง ต้องขออภัยมา ณ.ที่นี้ ครับ

q*021

***ฉบับแก้ไข เพราะชื่อบางท่านเป็นภาษาอังกฤษ จำยากเหมือนกันครับ 55 ***

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ก.ค. 11, 10:00 น โดย lumtakong » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 10 ก.ค. 11, 00:02 น »

ผมเชื่อว่าหลายๆ ท่าน ก็แวะเข้ามาเยี่ยมพวกเรา เรื่อยๆ นะ

เพียงแต่ไม่โพสต์ เท่านั้นเองครับ

q*021

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 10 ก.ค. 11, 00:14 น »

พ่อลำตะคอง คุณ 555 อ่ะ เขา FVB อิอิ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 10 ก.ค. 11, 00:15 น »

เจ๊จำได้ขึ้นใจ เพราะตั้งกระทู้ควักมือเรียกบ่อยๆ เหอๆ ไปนอนแระ q*076q*039

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 10 ก.ค. 11, 00:19 น »

ผมเข้าใจนะครับ ว่า "ทำตัวเหมือนเด็กดื้อ"

"เจ้าของบ้านเค้าไม่ให้เล่นไม่ให้โพสต์ ก็ยังจะฝืนอยู่อีก"...ผมก็ไม่เข้าใจความคิดของตัวเองเหมือนกันครับ

q*021

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #27 เมื่อ: 10 ก.ค. 11, 00:24 น »

เจ๊จำได้ขึ้นใจ เพราะตั้งกระทู้ควักมือเรียกบ่อยๆ เหอๆ ไปนอนแระ q*076q*039

หวัดดีครับ เจ๊นัทขาญ่ายยยยยยยย

โทษทีครับ ผมจำไม่ค่อยแม่นครับ แต่ภาพรวมคุณ 555 ก็คุยสนุกดีนะครับ

อ่ะ...ลืมไป เจ๊จาไปนอนละ ขอโทษทีครับ

q*039

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #28 เมื่อ: 10 ก.ค. 11, 00:40 น »

เมื่อก่อน "บอร์ดการเมือง" ไม่ต่างกับ "สภากาแฟ 24 ชั่วโมง"

ที่มีทั้ง คนรุ่นเล็กหรือรุ่นใหญ่ ต่างแวะเวียนเข้ามา เพื่อพิสูจน์ ความอร่อย ของร้านนี้ ว่าจะเด็ดจริงสมคำล่ำลือหรือเปล่า

ผู้คนที่เข้ามาใช้บริการ ก็จะมี ติบ้าง ชมบ้าง ว่าถูกปากหรือไม่เป็นเรื่องปกติ

แต่ถ้าเหตุเอ็กซิเดนท์ขึ้นมาล่ะ "ลูกค้าตีกันในร้าน เจ้าของร้านจะทำไงดี" อิอิ

ถามว่า "เจ้าของร้านผิดหรือไม่"...???

q*021

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #29 เมื่อ: 10 ก.ค. 11, 00:57 น »

ถ้าว่ากันตามภาษากฎหมาย (ที่ผมไม่ค่อยเข้าใจเท่าไหร่ แต่ก็พยายามที่จะเรียนรู้)

ตามที่ผมเข้าใจ "ผิด" ครับ

แต่ถ้าคิดแบบ บ้าน บ้าน "ไม่ผิด" ครับ

แล้วถ้าเป็นแบบนี้ "จะให้ลูกค้า ไปฝากท้องกันที่ไหนล่ะครับ หิวนะเนี่ย" ครับ เฮ่อ เฮ่อ

q*021

(ตกลงนี่เราบ้าหรือเปล่าครับ พูดอยู่คนเดียว)

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #30 เมื่อ: 10 ก.ค. 11, 01:22 น »

หลับเถอะ 555+ ผมง่วงแล้วเน้อ กะว่าจะอ่านให้ถึงเช้าไปเลย

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #31 เมื่อ: 10 ก.ค. 11, 01:36 น »

"เมื่อก่อนบอร์ดเรา คุยกันสนุกกว่านี้นะ"

ผมรู้สึกได้ ถึง "ความครื้นเครง" เห็นตรงกันบ้าง ต่างกันบ้าง ฮาดีครับ

ใครมีข้อมูลอะไรดีดี เด็ดๆ ที่จะพิชิตศึก ในหัวข้อกระทู้นั้นๆ ก็นำมาแย้ง มานำเสนอกัน "ซึ่งถือว่าเป็นเรื่องดี" ครับ

ไม่เป็นการ "ปิดกั้นข้อมูลของทั้งสองฝ่าย"

รักใครเชียร์ใคร ก็ต่างฝ่ายต่างเชียร์ กรรมการ (ผู้ชม) จะเป็นผู้วิเคราะห์และตัดสิน ชี้ขาดกันเอง ว่าผู้ที่นำเสนอข้อมูล "ใครคิดถูกหรือคิดผิด"

"ผมชอบที่นี่และก็รักที่นี่ เพราะความเป็นกลางๆ" ครับ

q*021

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #32 เมื่อ: 10 ก.ค. 11, 01:46 น »

หลับเถอะ 555+ ผมง่วงแล้วเน้อ กะว่าจะอ่านให้ถึงเช้าไปเลย

อ้าวขออภัยครับ ผมนึกว่า หลับกันหมดละ 55

ชื่อของท่าน ผมนึกไปถึง "แป้งโกกิ" ที่เอาไว้สำหรับชุบแล้วก็ทอดอ่ะครับ 555 5567 (อ่ะ แซวเล่นครับ) q*020

เผอิญ...ยังไม่ถึงเวลานอนของกระผมอ่ะครับ อีกซักครู่คงต้องขอตัวเหมือนกันครับ

ราตรีสวัสดิ์ครับ...ซียูอะเกน ทูมอโร่ 555

q*039

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #33 เมื่อ: 10 ก.ค. 11, 02:08 น »

ขอประมวล คำว่า "สื่อ" หน่อยนะครับ

"สื่อมีหน้าที่ เป็นกระบอกเสียง เพื่อ นำเสนอข้อมูลข่าวสาร ในรอบด้าน ทุกองค์ความรู้ ที่ประชาชนควรได้รับ ไม่มีแยกฝักแยกฝ่ายหรือปิดกั้นข้อมูล" อันนี้ผมคิดเองนะครับ หุหุ

q*021

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #34 เมื่อ: 10 ก.ค. 11, 02:29 น »

ข้อดีของการเปิดเวปบอร์ดต่างๆ

1. ได้เห็นความคิดของแต่ละบุคคลว่าคิดเห็นอย่างไรในหัวข้อกระทู้นั้นๆ

2. ผู้โพสต์กระทู้ ได้แสดงความคิดเห็นได้โดย มิต้องเปิดเผยตัวตน ที่แท้จริง

3. ผู้อ่านสามารถนำ ข้อความต่าง มาวิเคราะห์ ได้ด้วยตนเอง จาก ผู้คน ที่หลากหลายทางความคิดและต่างที่มา

4. ยังนึกไม่ออกครับ ง่วงล่ะ ขอต่อพรุ่งนี้ละกันครับ 55

q*027q*039

Tags:
Guest
คูณ โคกอีหลง
เรทกระทู้
« ตอบ #35 เมื่อ: 10 ก.ค. 11, 02:41 น »

โดน!!!จริงๆ คุณลำตะคองจัดมาชุดใหญ่ ถ้าไม่ทำให้ WM รู้สึกอะไรเลยก็เกินไปละ จริงมั้ยครับคุณโนฯ?
Tags:
Guest
คนอ่าน
เรทกระทู้
« ตอบ #36 เมื่อ: 10 ก.ค. 11, 06:34 น »

ก็บอดร์ดการเมืองสนุกดอท โดนอำนาจมืดปิด
กระทู้การเมืองโดนลบ ก็เลยหันมาแลกเปลี่ยนความคิดเห็น
กันในบอร์ดอาชญากรรม สังคม ที่เป็นกลาง
ในยอดเยี่ยมสนุกดอท ที่รับความเห็นทั้งหมด

ไม่รับแต่เฉพาะความเห็นที่ด่าๆๆๆ
และ Vote No เท่าน้ีนถึงจะให้ขึ้นความเห็นได้
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #37 เมื่อ: 10 ก.ค. 11, 06:45 น »

ก็บอดร์ดการเมืองสนุกดอท โดนอำนาจมืดปิด
กระทู้การเมืองโดนลบ ก็เลยหันมาแลกเปลี่ยนความคิดเห็น
กันในบอร์ดอาชญากรรม สังคม ที่เป็นกลาง
ในยอดเยี่ยมสนุกดอท ที่รับความเห็นทั้งหมด

ไม่รับแต่เฉพาะความเห็นที่ด่าๆๆๆ
และ Vote No เท่าน้ีนถึงจะให้ขึ้นความเห็นได้

มาจากไหนล่ะนี่ q*070
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #38 เมื่อ: 10 ก.ค. 11, 10:51 น »

โหวตแล้วครับ 1 และ 2

ที่บอร์ดการเมืองเคยให้มีการทุ่มเถียงกันแบบเหตุผลหนักๆ ได้

บางครั้งก็มีตำหนิกันรุนแรง แต่ก็ทนได้ครับ

มีการเย้าแหย่กับผู้ที่มีความเห็นไม่ตรงกันอย่างครึกครื้นก็เคย จนทำให้ไม่ได้รู้สึกว่าเป็นศัตรูกันเลย "แตกแยกทางความคิด แต่ไม่แตกแยกในความเป็นมิตร"

เว้นแต่การพากพิงสถาบันของสมาชิกบางคน ที่ทำให้ทนและรับไม่ได้

ผมเองก็ไม่มีความคิดสร้างสรรอะไรในนี้เลย เข้ามาเพื่อค้านความเห็นคนโน้น คนนี้ แบบไร้สาระไปวันๆ

แม้จะมาที่บอร์ดอาชญากรรมฯ ที่ลบแหลก โดยเฉพาะความเห็นของผม แม้จะเป็นที่น่าเบื่อ แต่ก็ยังชอบที่จะเข้ามาอ่านครับ

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #39 เมื่อ: 10 ก.ค. 11, 12:17 น »

ขอบคุณครับ คุณ gohkik2 ที่ร่วมโหวต q*052
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #40 เมื่อ: 10 ก.ค. 11, 12:18 น »

โหวตแล้วใช่ไหมครับ q*077
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #41 เมื่อ: 10 ก.ค. 11, 12:37 น »

หรืออาจจะเป็นเพราะ

คุณ เอก
ลุงแร้ง
ลุงแมน
เจ๊นัท
ลุงจ็อก
ลุงจวบ
น้องนาย เด็กภักดี
น้องแจ๋ว
คุณ เลดี้
น้า พัน
คุณ แอน
คุณ โรบิ้น /โน
คุณ oct8
ผีเด็กน้องซี
คุณ ฟาง
ท่านจอมยุทธ
คุณ หนิง
คุณ mamamachi
คุณ รักษิต
คุณ มเหศักดิ์
คุณ นะฮะ
คุณ ทองผา
คุณ ไข่นุ้ย
คุณ Ric ฯ
คุณ บราว
คุณ เบียร์
คุณ ดงบาทา
คุณ ปิงปอง
คุณ เรดนะซิ
คุณ gohkik2
คุณ 555FPB

ฯลฯ และอีกหลายๆท่าน ที่กระผมมิได้กล่าวถึง ต้องขออภัยมา ณ.ที่นี้ ครับ

q*021

ครับผมว่าในรายชื่อนั้นตกหล่นสมาชิกบอร์ดการเืมืองไปหลายคนเหมือนกัน แต่คุณลำตะคลองสามารถมาก ผมจำไม่ได้มากขนาดนี้นะเนียะ 55555++
กลุ่มที่มีบทบาทและทำให้สีสรรสนุกบอร์ดการเมืองมีสีสรร ก็กลุ่ม SRC อีกกลุ่มหนึ่ง

แต่เมื่อบอร์ดการเมืองถูกปิดตัวลง สมาชิกบางท่านก็ไม่ได้เข้ามาอีกเลย บางท่านก็เข้ามา ผมก็มาโผล่เอาตอนหลังเลือกตั้ง แต่จริงๆ ก็แวะเวียนมาอ่านอยู่เรื่อยๆ แต่ไม่ได้โพสอะไร เพราะเห็นว่าเขาไม่ให้โพสการเมือง

แต่ก็ช่วงหลังเลือกตั้งน่ะแหละครับ ที่โดดลงมาเล่นมั่ง เพราะเห็นว่าเขาปล่อยแล้ว ก็เขาโพสกันซะกระหน่ำ ฮ่าๆ q*013q*013

............

คุณลำตะคลองโหวตข้อ 2 แน่ๆ เลยใช่ไหมครับ q*013

Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #42 เมื่อ: 10 ก.ค. 11, 12:39 น »

รักสนุก...จึงต้องทุกข์ถนัด

นี่ก็ข้อ 2 q*062

ขอบคุณครับ
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #43 เมื่อ: 10 ก.ค. 11, 12:39 น »

q*027q*027q*027q*027q*027q*027q*027

คุณทองผาโหวตยังครับ q*069q*069
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #44 เมื่อ: 10 ก.ค. 11, 12:44 น »

โดน!!!จริงๆ คุณลำตะคองจัดมาชุดใหญ่ ถ้าไม่ทำให้ WM รู้สึกอะไรเลยก็เกินไปละ จริงมั้ยครับคุณโนฯ?

ครับ นับถือจากใจจริงครับคุณลำตะคลอง นั่งพิมพ์ไปได้ไงทั้งคืน ไม่หลับไม่นอน ผมอ่านทุกคอมเมนท์ที่เขียนของคุณลำตะคลองนะครับ ส่วน WM จะอ่านหรือเปล่า ผมไม่รู้เหมือนกันครับ

อ่านแล้วก็ต้องบอกว่า ขอบคุณมากครับ คุณลำตะคลองที่เขียนออกมา
Tags:
Tags:  

หน้า: 1 2 3

ตอบ

ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:  
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม