หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: น้ำตาลูกผู้ชาย ตัน อิชิตัน  (อ่าน 108582 ครั้ง)
Guest
กุ้งนา
เรทกระทู้
« ตอบ #135 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 15:22 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ค่ะ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
คนเหนือ
เรทกระทู้
« ตอบ #136 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 15:28 น »

ขอเป็นกำลังใจให้คุณตัน เมี่อไม่กี่วันท่านบริจาคไป 40 ล้านบาท บุญกุศลที่ท่านได้ทำไปก็ขอให้ย้อนกลับคืนท่านเป็นร้อยเท่าพันทวี..ดีกว่าคนที่รวยเป็นหมื่นๆๆล้านหายจ้อยเลย..พวกเราช่วยกันคิดหน่อย..

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
อย่าท้อ
เรทกระทู้
« ตอบ #137 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 15:34 น »

ทำไมคนดีต้องเจอแบบนี้ด้วย อย่าเพิ่งท่อนะค่ะ สู้ๆค่ะ q*091

Guest
คนชลบุรี
เรทกระทู้
« ตอบ #138 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 15:35 น »

ขอให้คุณตัน สู้ๆๆๆ นะค่ะ สิ่งที่คุณตันเสียไป คุณจะได้กลับมาเป็นล้านๆๆเท่า ขอเป็นกำลังใจให้ จากคนชลบุรี

Guest
HD TEAM
เรทกระทู้
« ตอบ #139 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 15:35 น »

สู้ สู้ นะค่ะคุณตัน เป็นกำลังใจให้นะค่ะ q*062

Guest
superman
เรทกระทู้
« ตอบ #140 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 15:37 น »

คุณตันเป็นนักธุรกิจที่ร่ำรวยจากการทำธุรกิจของตัวเอง แต่เพราะเค้าเป็นคนดีช่วยเหลือสังคม ในวันที่เดือดร้อนเค้าถึงได้รับกำลังใจและความรักจากประชาชนมากมายขนาดนี้ แล้วคนที่ทำงานเกี่ยวกับประชาชนโดยตรงล่ะ คุณให้อะไรประชาชนบ้าง หรือความรักและกำลังใจจากประชาชนไม่ใช่สิ่งสำคัญกับคุณ หรือคุณต้องการแค่ผลประโยชน์ของคุณ q*031

สู้ๆคับคุณตัน q*077 ผมเป็นคนนึงที่เลิกกินชามานานแล้ว แต่ต่อไปผมจะสนับสนุนชาของคุณ เพราะคุณเป็นคนดีคับ...ผมเชื่อคับว่าสังคมไทย ไม่มีวันทิ้งคนดีอย่างคุณ q*077

Guest
tida
เรทกระทู้
« ตอบ #141 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 15:39 น »

ขอให้คุณพระศรีรัตนตรัยจงช่วยให้คุณตันให้ฟื้นตัวเร็วๆนะคะ q*062q*062q*062q*062q*062

Guest
Pui Linrada
เรทกระทู้
« ตอบ #142 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 15:42 น »

ขอเป็นกำลังใจให้กับคุณตันค่ะ คุณเป็นคนดีมากค่ะ
ทำดีต้องได้ดี เอาใจช่วยคุณตันน๊ะค๊ะ
จะอุดหนุนสินค้าของคุณตันตลอดไปค่ะ q*062

Guest
คนไทย คนหนึ่ง
เรทกระทู้
« ตอบ #143 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 15:44 น »

ขอชื่นชมคุณตัน คุณเป็นบุคคลที่สังคมต้องให้การยกย่อง น้ำใจของคุณประเสริฐจริงๆ คุณความดีที่คุณได้ทำได้ช่วยเหลือเพื่อนมนุษย์ที่ด้อยกว่าคุณ โดยไม่ได้หวังผลตอบแทน จะเป็นทิ่งที่เกื้อหนุน โอบอุ้มให้คุณผ่านสิ่งเลวร้ายไปได้โดยไว ขอสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลาย จงช่วยอำนวยให้คุณพบแต่สิ่งดี ๆ ในชีวิตต่อไป

Guest
66666
เรทกระทู้
« ตอบ #144 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 15:46 น »

ที่บ้านเราก็ดื่มน้ำของคุณตัน เป็นกำลังใจให้

add
เรทกระทู้
« ตอบ #145 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 15:53 น »

ขอแสดงความเสียใจและเป็นกำลังใจให้คุณตัน ขอให้คิดเสมอว่า ตราบใดที่แผ่นดินยังไม่กลบหน้า จะไม่มีคำว่า "แพ้" เป็นอันขาด ในชีวิตคนเรายังจะมีโอกาสให้ก้าวเดินเสมอสำหรับคนที่สู้ สู้ด้วยกำลังกาย กำลังใจ และกำลังสมอง อย่าท้อเป็นอันขาด ดูคนอื่นๆเค้าก็โดนเหมือนๆกัน เค้ายังอยู่ได้

ในฐานะที่คุณตันบริจาคเงินทองช่วยเหลือผู้ประสบภัยน้ำท่วมมากมาย สิ่งที่พอจะแนะนำได้ แม้อาจดูไม่สำคัญมากนัก แต่สิ่งนี้สำคัญมาก ผู้ประกอบการทุกคนที่วางแผนลงทุนในธุรกิจของตัวเอง จะต้องทำแผนงบประมาณการลงทุนก่อน โดยแบ่งเป็นส่วนของทุนและหนี้สิน ซึ่งจะเท่ากับสินทรัพย์ทั้งหมด ตามหลักการทางบัญชีทั่วไป สินทรัพย์ = หนี้สิน + ทุน ผู้ประกอบการเอกชนควรต้องวางแผนธุรกิจต่อเนื่องกรณีเกิดสถานการณ์ฉุกเฉิน หรือที่เรียกว่า Business Continuity Planning and Management

การกระจายฐานสินทรัพย์เพื่อการลงทุนในพื้นที่สำรอง (Back-up System) ซึ่งจะต้องกระจายพื้นที่การลงทุนด้วยการศึกษาวิเคราะห์ความเป็นไปได้ของพื้นที่ที่จะใช้เป็นฐานการลงทุนมีความสำคัญอย่างยิ่ง ดูกรณี World Trade Center หรือ Central World เมื่อครั้งเกิดเหตุการณ์สถานการณ์ฉุกเฉิน เมื่อไม่มีพื้นที่สำรองและระบบบริหารจัดการที่มีประสิทธิภาพ การเคลื่อนย้ายวัสดุอุปกรณ์และสินค้าทั้งหมดจึงไม่สามารถทำได้ พื้นที่สำรอง เครื่องจักร ระบบ IT สำรองต้องมี แต่จะทำโดยวิธีใดต้องศึกษา (Sub-Contract ?)

งานนี้ในฐานะที่เคยศึกษา BCP ขอกราบขอบพระคุณผู้หลักผู้ใหญ่ในบ้านในเมืองที่ให้โอกาสได้มีความรู้ประสบการณ์มาช่วยเพื่อนร่วมชาติ เป็นงานที่เคยทำให้หน่วยงานนึง ก่อนนี้เคยมีหน่วยงานที่พรรคประชาธิปัตย์เคยเป็นประธานอยู่ แต่เสนองานไปแล้วไม่ได้รับอนุมัติให้ทำ แต่กลับเอาไปให้บริษัทที่ปรึกษาของต่างชาติทำ ก็ไม่ได้ว่าอะไรและไม่ได้อาฆาตโกรธแค้นใคร บริษัทต่างชาติน่ะเขียนแค่กระดาษแผ่นเดียวคิดเป็นแสนๆแล้ว (อย่าเลือกปฏิบัติกับคนไทยด้วยกัน)

คุณตันเอาแนวคิดนี้ไปใช้นะ จำเป็นมาก ต้องกระจายความเสี่ยงในการลงทุน วางแผนบริหารจัดการสถานการณ์ฉุกเฉินล่วงหน้า เดี๋ยวนี้ทุกกิจการมีการจัดทำแผนที่ว่านี้ทั้งนั้น การบริหารจัดการพื้นที่สำรองต้องมี แนะนำว่าจ้างบริษัทที่ปรึกษาของไทย คนไทยด้วยกันไม่ได้โง่เง่าเต่าตุ่นอย่างที่บางคนคิดเสมอไป ท่านทักษิณพูดเสมอๆว่า คนไทยเข้าใจกันมากกว่า เพราะคนไทยจะรักกันเสมอ ถ้อยทีถ้อยอาศัยกัน อ่อนน้อมถ่อมตนและจะไม่อีโก้ใส่กัน
ขอให้คุณตันโชคดีล้มแล้วลุกได้เร็วที่สุด คนดีพระคุ้มครอง...เห็นใจมากๆ

Guest
HANAKA @@
เรทกระทู้
« ตอบ #146 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 15:56 น »

q*062q*071

ซื้ออิชิตัน.....ยกลัง....

Guest
กนกวรรณ
เรทกระทู้
« ตอบ #147 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 16:00 น »

เป็นคนที่ไม่ชอบกินชาเขียวเลยก้อว่าได้ แต่ต่อไปนี้ จะกินชาเขียวของคุณ ค่ะ คนดีอย่างคุณ คุณคุณเจ้าค้มครอง คนไทยทั้งประเทศเป็นกำลังใจให้ค่ะ ชอบคุณจริงๆ

Guest
flygirl
เรทกระทู้
« ตอบ #148 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 16:02 น »

สู้ๆ เป็นกำลังใจให้นะค่ะ

Guest
ภัทราพร
เรทกระทู้
« ตอบ #149 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 16:06 น »

คุณเป้นคนที่น่านับถือมากที่สุด คุณเป็นคนดี ช่วยเหลือคนมีทุกข์ ขอบุญกุศลจงดลบันดาลให้คุณประสพความสำเร็จในอนาคต เราศรัทธาในตัวคุณมากที่บริษัทพูดคุยและชื่นชมคุณมาก จงภูมิใจในความดีที่คุณสร้าง บางคนรวยร้อยล้านพันล้านแต่ไม่เคยคิดมีน้ำใจ คุณเป็นคนดีค่ะ

Guest
นิดหน่อย
เรทกระทู้
« ตอบ #150 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 16:10 น »

เป็นกำลังใจให้ค่ะคุณตัน q*078q*078q*062

Guest
เป็นกำลังใจให้นะค่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #151 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 16:11 น »

ขอเป็นกำลังใจให้คุณตัน อิชิตัน สู้สู้ นะค่ะ

Guest
สาธุ
เรทกระทู้
« ตอบ #152 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 16:16 น »

สู้.....สู้.....จะช่วยอุดหนุนอิชิตันไปเรื่อยๆๆๆๆๆ q*071q*071

Guest
สาวมวกเหล็ก
เรทกระทู้
« ตอบ #153 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 16:19 น »

ขอเป็นกำลังใจให้ค่ะ คุณตันเป็นคนดีมากค่ะ ในยามเกิดปัญหาเชื่อว่าคนเก่งอย่งคุณตันต้องผ่านมันไปได้ สู้ต่อไปค่ะ ไม่ว่าจะทำอะไรให้ของขวัญใคร ใส่บาตร จะซื้ออิชิตันค่ะ

Guest
ซุนโงกุน
เรทกระทู้
« ตอบ #154 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 16:22 น »

คุณเคยล้มแล้วลุกมาได้แล้ว 1 ครั้ง ครั้งนี้ผมมั่นใจว่าคุณต้องผ่านมันไปได้ เพราะคุณทำแต่ความดีมาตลอด ดีกว่านักการเมืองอีกหลายคน ( ที่มันไม่ทำ 5 อะไรเลย ) สู้ๆ นะครับ

Guest
สู้สู้ๆๆๆๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #155 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 16:23 น »

สู้ต่อไปน่ะค่ะเป็นกำลังใจหัย!!! q*077q*077q*077
Guest
สปาไทย
เรทกระทู้
« ตอบ #156 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 16:24 น »

คุณทำความดี ล้นเหลือ สิ่งที่คุณศูนย์เสีย ขอให้ คุณได้กลับมา แสนเท่า พันทวี

Guest
aaaa
เรทกระทู้
« ตอบ #157 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 16:29 น »

เป็นกำลังใจให้คุณตัน พ้นวิฤกในครั้งนี้ไปได้ และจะซื้ออิชิตัน ดื่มทุกวันเลย

Guest
papapo
เรทกระทู้
« ตอบ #158 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 16:37 น »

มองได้2มุมมองครับ ถ้ามองในแง่ดีก็ถือว่าเป็นการทำเพื่อสังคมอย่างตั้งใจจริง แต่ในอีกมุมหนึ่งคือการทำการตลาดแบบกิจกรรมรับผิดชอบต่อสังคมหรือCSR
แต่โดยส่วนตัวผมแล้วมองว่าเป็นการทำการตลาดมากกว่าครับ เพราะคนฉลาดขนาดนี้ถือว่าเป็นการยิงปืนนัดเดียวได้นก2ตัวคือ1.สินค้าขายได้เพิ่มขึ้น 2.ได้รับคำชื่นชมจากผู้บริโภค
ก็ถือว่าเป็นสิ่งดีครับที่ได้ปันน้ำใจช่วยเหลือชาวไทยด้วยกัน แต่จะดีกว่านี้ถ้าเกิดธุรกิจที่ทำไม่ใช่ธุรกิจที่กลืนสเลดตัวเองกลับมาทำอีกครั้ง คงจะมีคนสรรเสริญมากกว่านี้ครับ รวมถึงตัวผมเองด้วย

Guest
Ganoon
เรทกระทู้
« ตอบ #159 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 16:38 น »

q*062 สุดยอดมากค่ะ "กับตันจะไม่ทิ้งเรือก่อนลูกเรือ"..

Guest
gg
เรทกระทู้
« ตอบ #160 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 16:43 น »

คุณตันคนเดียวบริจาคคนเดียวเกือบร้อยล้าน ดีกว่าพวกนักการเมืองอีกบางพรรครวบรวมเงิน 265คนแค่3ล้านแต่หน้าบานเป็นกระด้ง เสียงดังซะ น่าอายจัง

Guest
นู๋อ้อม
เรทกระทู้
« ตอบ #161 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 16:45 น »

เป็นกำลังใจให้คุณตันผ่านพ้นกับปัญหาในครั้งนี้ไปให้ได้ ยังไงฟ้าหลังฝนก็ย่อมจะสดใสเสมอคะ สู้ ๆ คะ

Guest
papapoz
เรทกระทู้
« ตอบ #162 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 16:50 น »

คห. 134 ครับ บริษัทของเค้าได้ขายไปนะครับ ไม่ใช้เสียไป แต่เนื่องจากยอดขายของอิชิตันไม่สามารถสู้โออิชิ(บริษัทเก่าที่ขายไป)ได้ ทำให้มองหากลยุทธ์กาลตลาด ซึ่งการทำการตลาดเพื่อสังคม(CSR)นั้นกำลังเป็นที่นิยมครับ เพราะเมื่อเทียบกันแล้ว เงินบริจาค40ล้าน-50ล้าน ยังถูกกว่าการไปโฆษณาผ่านหน้าจอTV อีกครับ

ปล. คนดีหรือสร้างภาพผมไม่รู้ แต่คนดีจริงคงไม่ทำสินค้ามาแข่งกับบริษัทที่ขายให้คนอื่นไปอ่ะครับ ลองไปหาที่เคยสัมภาษ ผ่านสื่อนะครับ ที่เคยบอกว่าจะไม่ทำชาเขียวอีกแล้ว

Guest
เอเอ
เรทกระทู้
« ตอบ #163 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 16:51 น »

สู้น่ะค่ะ เราคนไทย q*071q*064

add
เรทกระทู้
« ตอบ #164 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 16:55 น »

เอาใจช่วยคุณตันน่ะค่ะ คุณเป็นคนที่มีน้าใจดีที่ดคนหนึ่ง เท่าที่หนูเคยเห็นเลยค่ะ

Guest
สู้ๆ คะ
เรทกระทู้
« ตอบ #165 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 16:56 น »

พ่อของพวกเสื้อแดงทำมั้ยไม่บริจาคบ้าง เห็นจัดอันดับว่ารวยมากไม่ให้หรือไง คุณตันเค้าก็โดนเหมือนกันเค้ายังมีน้ำใจเลย

add
เรทกระทู้
« ตอบ #166 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 16:58 น »

เป็นกำลังใจให้เฮียตันเสมอนะคะ..เวลาที่ฉันท้อเรื่องธุรกิจ..ฉันจะมองคุณเป็นตัวอย่างที่ดี..สู้ๆเด้อ q*071q*071

Guest
คนน่ายกย่อง
เรทกระทู้
« ตอบ #167 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 16:59 น »

ดูข่าวเมื่อเช้านี้ คุณตันบริจาคทรัพย์ถึง 50% ของทรัพย์ที่ตนเองมีอยู่เลยทีเดียว น่ายกย่อง ชื่นชมยิ่งนัก ซึ่งเศรษฐีหลาย ๆ คนไม่กล้าทำถึงขนาดนี้ โดยเฉพาะพวกนักการเมืองที่ร่ำรวยผิดปกติทั้งหลายแหล่ เท่าที่ทราบคุณตันลงทุนไปกับโรงงานนี้ เสียหายประมาณ 2,000 ล้านบาทเลย แต่ก็ยังคิดบริจาคช่วยเหลือผู้ประสพภัยอีก และเครื่องจักรที่ทำงานให้คุณตันครั้งสุดท้ายคือ เครื่องที่ทำน้ำดื่ม เพื่อที่จะนำไปบริจาคให้กับผู้ประสพอุทกภัยครั้งนี้นั่นเอง สุดท้ายมันก็ถูกน้ำท่วมจนเสียหายแบบสิ้นเชิง นับว่าหาคนดี ๆ เช่นนี้ในสังคมยากมาก ขอปรบมือดัง ๆ ด้วยใจจริงค่ะ

Guest
สู้ต่อไป ลูกผู้ชายชื่อตัน
เรทกระทู้
« ตอบ #168 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 17:03 น »

สู้ต่อไปคุณตัน หลังจากนี้ผมจะกินอิชิตันทุกวันเลย

Guest
คนดี
เรทกระทู้
« ตอบ #169 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 17:05 น »

q*062 เป็นกำลังใจห้คุณตันน่ะค่ะ คนดีไม่มีจนค่ะ
เราหันมาดื่มอิชิตันกันทั่วไทยน่ะ ช่วยให้กำลังใจคนดีต่อไป q*071

Guest
peng peng
เรทกระทู้
« ตอบ #170 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 17:33 น »

วันนี้ซื้อ อิชิตัน ไปหลายขวดแล้ว สู้ๆนะค่ะ

add
เรทกระทู้
« ตอบ #171 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 17:38 น »

คนรวยเป็นหมื่นล้าน แสนล้าน ยังไม่บริจาคเลย เห็นรักชาวบ้านนักหนา
รักแต่ตอนเลือกตั้ง กับตอนก่อม๊อบ ไม่เหมือนคุณตัน ขอชื่นชมคุณเป็นคนดีจริงๆ ดีจากหัวใจ ต่อไปจะดื่มอิชิตันทุกวันเลย

add
เรทกระทู้
« ตอบ #172 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 17:38 น »

วันนี้เพื่อนเอาเวป มาให้ดูพอเข้าไปอ่านแล้วรู้สึกว่า คนบางคนใจแคบเป็นที่สุด ต่อว่า คุณตัน อย่างนี้อย่างโน้น ขอหยิบมาสักอันละกัน ฮิฮิฮิ "พอข่าวนี้ออกมาพวกโลกสวยก็ซาบซึ้งกันใหญ่
มีกระทู้บอกว่าจะกินชาของแกทุกวันผุดขึ้นมาพรึ่บพรั่บ
มันไม่ใช่โรงงานของแกแห่งเดียวซะเมื่อไหร่ที่จมน้ำ
มีอีกเป็นร้อยเป็นพันแห่งก็จมเหมือนกัน...แต่เป็นข่าวไม่เก่งเหมือนแก
จริงๆแล้วแกอาจจะไม่เสียหายมากก็ได้ อาจจะมีประกันและการช่วยเหลืออื่นๆอยู่แต่ตอนนี้....แกก็ดังไปแล้ว...ได้โฆษณายี่ห้อไปในตัว"
Guest
สู้ๆๆ
เรทกระทู้
« ตอบ #173 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 17:39 น »

q*062 คุณตันสุดยอด สู้ๆๆ ค่ะ q*062

Guest
คิดกันเยอะๆหน่อย
เรทกระทู้
« ตอบ #174 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 17:40 น »

คห. 134 ครับ บริษัทของเค้าได้ขายไปนะครับ ไม่ใช้เสียไป แต่เนื่องจากยอดขายของอิชิตันไม่สามารถสู้โออิชิ(บริษัทเก่าที่ขายไป)ได้ ทำให้มองหากลยุทธ์กาลตลาด ซึ่งการทำการตลาดเพื่อสังคม(CSR)นั้นกำลังเป็นที่นิยมครับ เพราะเมื่อเทียบกันแล้ว เงินบริจาค40ล้าน-50ล้าน ยังถูกกว่าการไปโฆษณาผ่านหน้าจอTV อีกครับ

ปล. คนดีหรือสร้างภาพผมไม่รู้ แต่คนดีจริงคงไม่ทำสินค้ามาแข่งกับบริษัทที่ขายให้คนอื่นไปอ่ะครับ ลองไปหาที่เคยสัมภาษ ผ่านสื่อนะครับ ที่เคยบอกว่าจะไม่ทำชาเขียวอีกแล้ว

คิดเหมือนผมเลยครับ ขนาดวันที่2ที่ไปถ่ายที่นอน ยังมีขวดชาเขียวอยู่เลยนักข่าวก็ไปขอกินซะอีก หุหุ ถ้าไม่ติดเรื่องจะไม่กลับมาทำชาเขียวอีก น่ายกย่องครับคนนี้เเต่นี้ กลื่นน้ำลายตัวเองครับ หุหุ
Guest
ฟ้ัานร๊าร๊าก
เรทกระทู้
« ตอบ #175 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 17:42 น »

สู้ๆๆ คร๊าคุณตัน หนูเป็นหนึ่งในกะลังจัยนัยหลายล้านคนที่เป็นกะลังจัยหั้ยคุณตันค่ะ q*062q*062q*062q*062q*062q*062q*062 q
เศร้าแทนคร๊า q*083q*083q*083q*005q*005q*093

Guest
ดูให้ถึงช่วงนาที ที่6-7
เรทกระทู้
« ตอบ #176 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 17:45 น »

q*005

Guest
ratchada
เรทกระทู้
« ตอบ #177 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 17:53 น »

เป็นกำลังใจให้นะคะคุณตัน

Guest
กำลังใจ
เรทกระทู้
« ตอบ #178 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 17:54 น »

q*071 หนูเป่นคนหนึ่งที่ชื่นชอบและชื่นชมการทำงานของคุณ และยังรู้สึกดีใจแทนผู้ประสบภัยทุกคน กับเงินบริจาคิและข้าวของที่คุณเข้ามายื่นมือให้ความช่วยเหลือ ขอให้ธุรกิจของคนฟื้นกลับมาดังเดิมไวๆ และเฟื้องฟูทุกวันๆๆ ในภาคหน้านะค่ะ!

add
เรทกระทู้
« ตอบ #179 เมื่อ: 12 ต.ค. 11, 18:12 น »

อุดหนุนอิชิตันเยอะๆนะพวกเรา
เป็นกำลังใจให้ค่ะคุณตัน สู้ๆๆๆๆๆๆ

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8

ตอบ

ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:  
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม