หน้า: 1 2  ทั้งหมด

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ใครเคยมีอะไรกับสาวอ้วนบ้างคะ แล้วเป็นยังไงบ้าง ?  (อ่าน 75830 ครั้ง)
Guest
ammyคะ
เรทกระทู้
« ตอบ #45 เมื่อ: 2 มิ.ย. 13, 23:04 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

อ้วนเหมือนกันและมันใจว่าน่ารักเอาเก่งขึึ้นสนุุกคบแล้วมุขเพีียบสนใจติดต่อได้นะคะ0850869839

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
รอใครสักคน
เรทกระทู้
« ตอบ #46 เมื่อ: 2 ก.ค. 13, 19:15 น »

อ้วน ผิวขาว อยากมีแฟน

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
ดาม
เรทกระทู้
« ตอบ #47 เมื่อ: 14 ก.ค. 13, 08:21 น »

q*062

Guest
อปท
เรทกระทู้
« ตอบ #48 เมื่อ: 15 ก.ค. 13, 23:02 น »

ชอบครับแต่ช่วงนี้อดอ่ะ....มีสาวอ้วนคนไหนในนี้ว่างป่ะครับ ไม่เกี่ยงน้ำหนักครับเพราะชอบจริงไม่เสแสร้ง

Guest
teeraphong
เรทกระทู้
« ตอบ #49 เมื่อ: 26 ก.ค. 13, 14:46 น »

มัน

Guest
ksmueng@gmil.com
เรทกระทู้
« ตอบ #50 เมื่อ: 4 ส.ค. 13, 11:38 น »

เคยมาแล้วสามคนชอบมากน้ำเยอะดีของใหญ่เลียน้ำเต็มเลยคนสุดท้ายเลิกกันแล้วอายุ35เคยมีผัวมาแล้วสี่คนเขาบอกเลียเก่งทุกคนแต่สู้ผมไม่ได้ผมเคยทำเขาน้ำแตกออกเหมือนเหยี้ยวเลยเขาสุดๆเลยอยากมีอ้วนๆขาวๆสักครั้งชาตินี้

Guest
สาวอ้วน
เรทกระทู้
« ตอบ #51 เมื่อ: 28 ส.ค. 13, 16:19 น »

q*070 จะมีใครสนใจนะ

Guest
จูน
เรทกระทู้
« ตอบ #52 เมื่อ: 5 ก.ย. 13, 09:31 น »

ผมคนหนึ่งครับที่ชอบสาวอ้วนเห็นแล้วมีอารมณืมากๆๆเลย

Guest
ที พัทยา
เรทกระทู้
« ตอบ #53 เมื่อ: 16 ก.ย. 13, 00:48 น »

ผมมีแฟนอ้วนครับแต่เพิ่งเสียไปครับผมรักแฟนผมมากถึงจะอ้วนแต่น่ารักและเรื่องบนเตียงไม่ต้องบอกครับทุกอย่างครับสุดๆพูดแล้วคิดถึงครับ

Guest
หมี
เรทกระทู้
« ตอบ #54 เมื่อ: 1 ต.ค. 13, 09:55 น »

คนอ้วนเอาใด้ทุกท้าจริงนะ

Guest
คนดีครับ
เรทกระทู้
« ตอบ #55 เมื่อ: 9 ต.ค. 13, 21:04 น »

ผมก็เคยมีครับ รู้สึกว่าชอบมากกว่าคนผอมบางคนซะอีก 085 425 1025

Guest
tummadeinthailand
เรทกระทู้
« ตอบ #56 เมื่อ: 18 ต.ค. 13, 14:37 น »

อยากมีแฟน เป็นสาวอ้วนๆนะครับ อยากมีสาวอ้วนที่รักจริงนะครับ
อยากได้เป็นคนภาคใหนก็ได้นะครับ ถ้าเป็นคนทางใต้ ก็ดีนะครับ

Guest
สมบัติ เกินรอ้ย
เรทกระทู้
« ตอบ #57 เมื่อ: 20 ต.ค. 13, 15:41 น »

แฟนนำ้หนัก106กกเรื่องเซ็กสุดยอดผมชอบมาก(เธอสูง160)

Guest
หนอนเชียงใหม่
เรทกระทู้
« ตอบ #58 เมื่อ: 25 ต.ค. 13, 06:32 น »

แฟนผมก็เป็นคนอ้วนเวลามีอะไรกันมีความรู้สึกอบอุ่นมีความสุขสุดยอดทุกอย่างกระชับโดยธรรมชาติไม่เหมือนคนเอวบางร่างน้อยคนละความรู้สึกเลย

Guest
ศัก
เรทกระทู้
« ตอบ #59 เมื่อ: 2 พ.ย. 13, 22:51 น »

ผมชอบผู้หญิงอ้วนเพราะไม่มีผู้ชายชอบผู้หญิงอ้วนแต่คนอ้วนก็หน้ารักอีกแบบหนึงในใจเราสนใจ q*026มันอยู่ที่ใจไม่ใช่ที่อ้วน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2 พ.ย. 13, 22:56 น โดย dangerlife » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Guest
พิชัย
เรทกระทู้
« ตอบ #60 เมื่อ: 1 ธ.ค. 13, 22:59 น »

ชอบมีแฟนอ้วนแล้วมีความสุขมากเวลามีไรกะน้องเขานะ แต่นั่นแระเราอายุเยอะกว่าน้องพอควร ก็ไม่มั่นใจว่าจะรั้งเขาได้นานแค่ไหน แต่รักน้องนะ ช่วงนี้เรามะยุ่งกับใครนอกจากแฟนนะ อิอิ

Guest
kc1325
เรทกระทู้
« ตอบ #61 เมื่อ: 10 ธ.ค. 13, 23:45 น »

มีไรกะคนอ้วน นะแบบเป็นแฟนกันติดใจ พอใจมาก น้องเขาน้ำหนักเกือบเก้าสิบโล แตจ่ก็มีไรกันแบบมีความสุขทั้งสองฝ่ายแต่ตอนหลังพ่อแม่เขาซึ่งเป็นคนจีนไม่ชอบทั้งที่น้องเขาก็สามสิบกว่าแระ กีดกันจนหมดทางที่จะได้เจอ ตั้งแต่นั้นมา อิอิเสาะหาแต่คนอ้วน แต่มะค่อยเจอเรยยย

Guest
Rantoul Urbana
เรทกระทู้
« ตอบ #62 เมื่อ: 15 ธ.ค. 13, 07:12 น »

ชอบมากเลยสาวอ้วน

Guest
โบกี้
เรทกระทู้
« ตอบ #63 เมื่อ: 17 ธ.ค. 13, 14:00 น »

ชื่อโบกี้คะก็อ้วนๆขาว ใครไม่เคยคบคนอ้วนลองดูนะเค้ามีอะรดีกว่าที่คุณ
คิดถึงเค้าจะตัวโตตัวใหญ่แต่เรื่องอื่นๆเค้าไม่ได้แพ้ใครเลยนะอิๆๆID ราย bogie316

Guest
*_*24
เรทกระทู้
« ตอบ #64 เมื่อ: 17 ธ.ค. 13, 14:10 น »

อ้วนคะแต่น่ารักขาวสนใจคุยได้นะคะต้องการเพื่อนคะคุยกันก่อนนะคะชื่อโบกี้คะid bogie36

Guest
มาก
เรทกระทู้
« ตอบ #65 เมื่อ: 31 ธ.ค. 13, 16:17 น »

ผมเคยมีแฟนอ้วนมาก่อนผมชอบของผมเพื่อนๆหาว่าผมโรคจิต แต่ถ้าจะมีแฟนคนต่อไปผมก็ยังขอใจเดียวดับคนอ้วน 95โลขึ้นไป

Guest
tii
เรทกระทู้
« ตอบ #66 เมื่อ: 3 ม.ค. 14, 23:27 น »

พวกคุณโชคดีจังผมก็มีแฟนอ้วนครับ แต่เค้าทิ้งผมแหละคบกันเกือบ 10 ปีแต่แล้วเค้าไปมีไรกับคนอื่น สุดท้ายผมก็แค่โดนหลอกก็เท่านั้นเอง555 ก็อย่างนี้แหละครับ สิ่งใดที่ไม่เคยมีมาก็จะมีมา สิ่งใดที่มีมาแล้วก็จะหายไป

Guest
เจ้าอ้วน
เรทกระทู้
« ตอบ #67 เมื่อ: 10 ม.ค. 14, 19:06 น »

q*033q*033q*033 เพิ่งรู้นะค่ะ ว่าผู้ชายบางส่วนก็ชอบสาวอ้วนเหมือนกัน รู้สึกเริ่มมีความมั่นใจขึ้นมาบ้างละค่ะ อ่านแล้วเพลินดี มีความสุขจังค่ะ q*073q*073q*073

Guest
June05
เรทกระทู้
« ตอบ #68 เมื่อ: 14 ม.ค. 14, 14:44 น »

มันครับ

Guest
อ้วนด้วยคน
เรทกระทู้
« ตอบ #69 เมื่อ: 28 ม.ค. 14, 00:03 น »

อ่านแล้วดีใจจัง ยังมีคนชอบผู้หญิงอ้วนๆ แบบเราด้วย เรา155/80

กลมทั้งตัว ขาว อายุ 37 แล้ว แต่ไม่ค่อยมีโชค เรื่องความรักเลย

ทิ้งไลน์ไว้ก็ได้ อยากมีเพื่อนคุยค่ะ

Guest
โบ
เรทกระทู้
« ตอบ #70 เมื่อ: 29 ม.ค. 14, 17:43 น »

เราก็เป็นคนนึงค่ะ สูง 165 หนัก 85 พยายามลดความอ้วนอยู่เหมือนกันเพราะชอบแต่งตัว เลยค่อนข้างเป็นปัญหานิดหน่อย ส่วนใหญ่คนที่เข้ามาจะเข้ามามุ่งเน้นเรื่องเซ็กซ์ตลอดเลยเราเลยรู้สึกไม่ค่อยดีทำให้เราไม่ยุ่งกับใครเลยมาปีกว่าแล้ว แต่ช่วงที่มีแฟนเซ็กซ์เราร้อนแรงมาก เพราะเป็นคนมีอารมณ์ทางเพศสูง ชอบเล่นกัน นัวเนีย กอดรัดฟัดเหวี่ยง จนอารมณ์พุ่งพล่านสุดสุดค่อยสอดใส่ เราไม่รู้ว่าถ้าผอมแล้วอารมณ์ทางเพศจะลดลงมั้ย เพราะตั้งแต่เกิดมาก็ไม่เคยผอมเหมือนกันค่ะ 55
Guest
วาคิน
เรทกระทู้
« ตอบ #71 เมื่อ: 17 ก.พ. 14, 22:05 น »

ชอบมากหญิงอ้วน ยิ่งมีหน้าอกใหญ่ๆ จะชอบมาก ไม่ว่าจะดูด บีบเคล้นจะได้อารมย์มาก ขนบางๆ อุแม่เจ้า รักคนอ้วนหล่อนตอบสนองทุกท่วงท่าลีลา

Guest
totally craz
เรทกระทู้
« ตอบ #72 เมื่อ: 23 ก.พ. 14, 11:22 น »

q*071

แล้วอีกอย่างไม่มีใครแย่งผมด้วย เธอจะอ้วนแค่ไหน ผมก็ยังรักเหมื่อนเดิมครับไม่เป็นอุปสักขอให้เราเข้าใจกันคับ

คุณน่ารักนะคะ :) ถ้าคุณพูดจริง
Guest
เจ้าชาย Red Devil
เรทกระทู้
« ตอบ #73 เมื่อ: 12 มี.ค. 14, 20:25 น »

มีผู้หญิงอ้วนโสดบ้างไหมคราบ

Guest
ชอบจริงครับ
เรทกระทู้
« ตอบ #74 เมื่อ: 25 มี.ค. 14, 00:37 น »

ชอบคนอ้วนอวบ
มีเซ็กครั้งแรกกับเพื่อนในห้องเรียน อ้วน ขาว เตี้ย แอบกันที่หอพักเธอ ตอนนั้นไม่เป็นเลย จำได้แต่ว่าตัวเองแตกง่ายมาก และอีกครั้งในห้องเรียนเป็นห้องมืด สำหรับล้างอัดฟิลม์ หลังจากนั้นก้ไม่ได้เจอเพื่อนคนนี้อีกเลย

สามสิบปีต่อมา ถึงจะมีเมียแล้ว ไม่มีลูก ผมก็ยังหาโอกาสมีอะไรกับหญิงอวบอ้วนเสมอ เห็นแล้วมีอารมณ์ ฝังใจ ผมหาเพื่อนหญิงได้จากในเนตนี้และครับ
คบกันอยู่ทุกวันนี้ก็อ้วนอวบ

ผมชอบกอดแล้วแน่น หน้าอกแน่น เครื่องในแน่น หญิงสิบกว่าปีคบกัน ยังฟิตเหมือนคบกันใหม่ ส่วนเรื่องลีลาท่าทางต้องเปิดเผยความชอบตัวเองให้ได้ และทำตามที่ใจตัวเองชอบ ผมก็รองรับอารมณ์เธอจนเธอหนำใจและครับ เธอเสร็จชุดหนึ่งก็หลายๆเสียว คืนละห้าหกชุด สบายตัวสบายใจ

ผมชอบคนอ้วนเพราะเพื่อนแน่นอน ฝังใจ และก็ไม่เคยผิดหวังสาวอ้วนเลย q*062

Guest
เล็กสุวรรณดี
เรทกระทู้
« ตอบ #75 เมื่อ: 28 มี.ค. 14, 20:58 น »

คนอ้วนดีกว่าคนหุนดีอีกผมเคยชอบคนอ้วนมาแล้วแต่ก็ต้องเสียใจ

Guest
อยากมีแฟนค่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #76 เมื่อ: 11 พ.ค. 14, 04:53 น »

เป็นสาวอ้วน ถึงอ้วนมากเลย อยากมีแฟนมีคู่กับเค้าบ้าง หนุ่มโสดที่อยากมีแฟนเป็นสาวอ้วนวัย26 คุยกันได้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พ.ค. 14, 05:44 น โดย Depp08 » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
add
เรทกระทู้
« ตอบ #77 เมื่อ: 4 มิ.ย. 14, 15:10 น »

อบอุ่น และมีความสุขมาก ส่วนหนึ่งก็เพราะความรู้สึกดีๆ ที่มีให้กันด้วย

Guest
หมึก
เรทกระทู้
« ตอบ #78 เมื่อ: 8 มิ.ย. 14, 21:55 น »

ใช่ครับสาวอ้วนดีๆครับได้มาแล้ว ชอบๆเนื้อแน่นเด้ามัน

Guest
0865068905
เรทกระทู้
« ตอบ #79 เมื่อ: 17 ก.ค. 14, 16:08 น »

ลึกๆเบาๆหนักแน่น.เร็วบางโอกาส..ข้างๆสุดยอดถึงใจ..ลองดู

Guest
ชายสูงวัย
เรทกระทู้
« ตอบ #80 เมื่อ: 15 ต.ค. 19, 13:50 น »

ชอบมากครับได้อารมย์สุดๆ

Guest
Bbbbb
เรทกระทู้
« ตอบ #81 เมื่อ: 22 ก.ย. 22, 20:27 น »

เราก็อ้วนมากเมื่อก่อนสูง 165 หนัก90 แต่เรามีแฟนนะ แฟนเราผอม สูง167 หนัก53 อยู่ด้วยกันมา11ปี คบกันตั้งแต่เราอวบๆ หนัก65 คบกันได้2ปีแรก น้ำหนักขึ้นพรวด มาเป็น 85 แล้วก็มาหยุดอยู่ที่90 เราเป็นคนที่ไม่ได้มีความต้องการอะไรมากมาย แต่แฟนเราจะต้องการทุกครั้งเวลาเมา ของแฟนเราเอียงซ้าย เวลาเอามันก็เลยทำให้เราเสร็จไวมาก จนมา3เดือนที่ผ่านมา ก.ค-ก.ย 65 นี่ เราจับได้ว่าแฟนเราแอบไปเอาผู้หญิงคนอื่น อยู่ด้วยกันทุกคืน เราเฮริ์ทมาก ร้องไห้ไม่กินไม่นอน ในระยะเวลา8วัน น้ำหนักจาก90 เราลงมาเหลือ76 วันที่9เราทำใจได้ อยู่แบบสวยๆ(มั่นหน้า) เพราะเราเปิดร้านขายของ ก็มีลูกค้าแวะเวียนมาซื้อของก็แซวก็อ้อร้อไป (เราหน้าอกใหญ่ ผอมก็ใหญ่นะ) ใหญ่แต่เด็ก เราจากไม่ค่อยถ่ายรูปลงเฟส เราก็ถ่ายรูปลงเฟสแต่งตัวโชว์ๆ ทำตัวให้สดใส จนในที่สุดแฟนเราก็กลับมาหาเรา แล้วเลิกกับผู้หญิงคนนั้น ตั้งแต่แฟนเรากลับมา เรารู้สึกว่าเรามีอารมณ์ตลอดเวลา จัดหนักให้แฟนโดยที่แฟนเราแทบจะไม่ต้องทำอะไรเลย ต่างจากตอนที่อ้วนมากนะ ตอนที่หนัก90เราไม่เคยขึ้นให้แฟนเลย ขี้เกียจ เหนื่อย เมื่อย แต่ตอนนี้เราจัดหนัก ขึ้นสุดลงสุด โยกได้ทั้งคืน แต่แฟนเรานี่สิไม่สู้แล้ว ไม่ถึง5นาทีก็เสร็จ รวมดูดด้วยนะ มันทำให้อารมณ์ค้างทุกคืนเลย ตอนนี้รู้สึกอยากจะไปเอากับคนอื่นแระ ที่อยากไปเอากับคนอื่น ใจนึงเพราะเราอยากเลิกกับแฟนมาก แต่เรารักเค้ามากนะ แต่เรารู้สึกเจ็บใจ พอเอาแล้วนึกถึงเรื่องที่แฟนนอกใจ มันทำให้เราไม่เสร็จ แต่ตอนทำเราไม่ได้ฝืน เราทำแบบเต็มใจแล้วเต็มที่ อมมิดคอ ขึ้นสุดลงสุดเน้นสุดๆ

หน้า: 1 2  ทั้งหมด

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม