หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ครีมทาหน้า Counter Concept เค้าว่าเอามาทาใต้ตาได้ด้วยหรอคะ  (อ่าน 972 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 9 ต.ค. 13, 20:10 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

เห็็นผสมทองคำ เลยอยากลอง มาโปีะ ใต้ตา เราว่าน่าจะได้ผลอยู่นะ
หรือว่าไม่ได้หว่า ใครพอรู้ แนะนำทีนะคะ พอดี อ่านส่วนผสมแล้ว น่าสนใจ ไม่มีแพ้อะไรน่ะ
ไหนจะใบบัวบกงิ น่าสนอ่ะ เห็นคนเค้าว่า เอามาทาใต้ตาช่วยได้นะ ตาเริ่มไปละ เป็นถุงๆบวม
หางตางี้ ยาววววนำกาเลย q*073q*073

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
jollymolly
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 10 ต.ค. 13, 01:30 น »

เราว่าครีมทาหน้า ก็ได้ผลทั้งหน้าแหละค่ะ
เรื่องใต้ตาอาจช่วยบ้าง q*031
แต่ส่วนผสมอาจจะไม่ตรงจุดเหมือนพวกอายครีมโดยเฉพาะ
ครีมที่เค้าเคลมว่าช่วยเรื่องจุดด่างดำ สิว ไรงี้
ส่วนผสมเค้าจะไปเน้นที่ตรงนั้นมากกว่านะ q*071

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
ployle
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 10 ต.ค. 13, 01:45 น »

อย่าทาแต่ใต้ตาเลย ทาทั้งหน้านั่นแหละดีแล้ว q*069
ครีมตัวนี้ช่วยใต้ตา รูขุมขน จุดด่างดำด้วย
เชื่อป้าเถอะ ป้าใช้อยู่ q*071

Tags:
Guest
Icee
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 10 ต.ค. 13, 02:15 น »

อยากรู้เหมือนกันค่ะ ว่าถ้าโปะแต่ใต้ตาเป็นไงค่ะ????
ใต้ตาจะกระจ่างใสกว่าส่วนอื่นป่ะคะ
แต่.. เป็นเราก็โบกทั้งหน้านะ มันก็โดนใต้ตาเหมือนกัน
แฮะๆ จะได้สวยทั่วๆ 5555

Tags:
Guest
นัชชา
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 11 ต.ค. 13, 23:46 น »

55555 ชอบความเห็นคุณ พลอยลี่ค่ะ ตลกอ่ะ อยากลองครีมนี้บ้างเลย หาซื้อที่ไหนคะ แพงมั๊ย
Tags:
Guest
annabell
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 21 ต.ค. 13, 21:01 น »

ทาได้นะ เราทาอยู่ แค่ระวังอย่าให้ไหลเข้าตา เราทาตาเพราะตื่นมาล้างหน้าเสร็จ ผิวรอบๆดวงตา ไม่แห้งดี ชอบค่ะ q*077q*062 เราซื้อจากตัวแทนน่ะ
Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม