หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ถึงป้ายเร็วขนาดนี้จะมีแฟนเพื่ออะไร?  (อ่าน 3829 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 31 มี.ค. 15, 16:54 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ตามนั้นเลยครับ ผมคบกันแฟนมาได้ครึ่งปีเราก็มีอะไรกัน แต่ประเด็นมันอยู่ที่ว่าไม่ถึงสามนาทีผมก็พุ่งซะแล้ว หรือบางทียังไม่ทันจะขึ้นขย่มด้วยซ้ำก็เรียบร้อยอีกแล้ว ถึงแฟนผมจะไม่บ่นผมก็รู้สึกได้ว่าเธอก็คงอึดอัดเพราะทุกครั้งพอผมพุ่งเธอก็จะนิ่งไปทันที มีต่อยกสองให้เธอบ้างแต่เหมือนว่าอารมณ์เธอก็คงค้างไปแล้ว เวลาถามเธอก็จะตอบผมด้วยรอยยิ้มว่ามีความสุขตัวเองอย่าคิดมาก มันยิ่งทำให้ผมยิ่งละอายใจมากเข้าไปอีก ถึงเธอจะไม่พูดอะไรแต่ผมว่าเธอก็คงรู้สึกไม่ดีแน่ๆ มันเหมือนผมมีความสุขอยู่แค่ฝ่ายเดียว ผมควรทำไงดีครับ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า

กระทู้ฮอตในรอบ 7 วัน

Tags:
Guest
komgrip
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 10 เม.ย. 15, 10:19 น »

ลองใส่ถุงสองชั้นดูดิครับ มันช่วยให้ความรู้สึกช้าลง หรือไม่ก็ลองฝึกความอดทนด้วยตัวเองบ่อยๆ ครับ แต่ถ้ายังพุ่งเร็วก็ลองคุยกันดูครับ เปลี่ยนท่าบ้างหรือบิ้วแฟนจนได้ที่แล้วเราค่อยจัดเต็มครับ

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
sewoip
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 10 เม.ย. 15, 10:21 น »

เรื่องแบบนี้บางทีก็ต้องเปิดอกคุยกันบ้าง ถามทางแฟนก่อนว่าชอบแบบไหนให้เค้าได้รู้สึกนำหน้าเราไปก่อนแล้วค่อยตามเธอไปอีกที

Tags:
Guest
qwoitu
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 10 เม.ย. 15, 10:21 น »

ที่พุ่งเร็วเนี่ยเฉพาะตอน xxx กับแฟนหรือว่าจัเองก็เป็นครับ ถ้าจัดเองยังเป็นผมแนะนำให้ไปหาหมอดีกว่าผมก็เป็นพวกพุ่งเร็วตอนแรกไปหาหมอคือบอกเลยครับโคตรจะอาย แต่โดนแฟนบังคับไปครับได้ยาอึดมากิน อึดนะครับไม่ใช่ช่วยให้แข็งดีขึ้นเยอะครับบอกเลย อย่าได้อายเรื่องปกติ

Tags:
Guest
ertg
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 10 เม.ย. 15, 10:23 น »

หัดช่วยตัวเองก่อนแบบว่าทำไปพอใกล้จุดก็หยุดฝึกควบคุมมัน

Tags:
Guest
yumoi
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 10 เม.ย. 15, 10:24 น »

เรื่องแบบนี้ถ้าคุณยอมเปิดใจคุยกันผู้หญิงก็โอเคนะคะ เปิดอกคุยเลยช่วยกันแก้

Tags:
Guest
weraya
เรทกระทู้
« ตอบ #6 เมื่อ: 10 เม.ย. 15, 10:25 น »

หันหน้าคุยกันดีกว่าค่ะเรื่องแบบนี้มันต้องช่วยกันทั้งคู่ไม่ใช่คนใดคนหนึ่งมานั่งเครียดแบบนี้อาจยิ่งทำให้แย่ลงก็ได้นะ

Tags:
Guest
potyut
เรทกระทู้
« ตอบ #7 เมื่อ: 10 เม.ย. 15, 10:31 น »

ลองเปลี่ยนท่าเปลี่ยนที่ดูมั้ยเผื่อจะดีขึ้น หรือไม่ก็ให้ผู้หญิงขึ้นแทนอาจช่วยได้นะ

Tags:
Guest
lotuyo
เรทกระทู้
« ตอบ #8 เมื่อ: 10 เม.ย. 15, 10:33 น »

ปรึกษาหมอดีกว่าม่ะเรื่องงี้มันเป็นเรื่องละเอียดอ่อนอีกอย่างจะได้เช็คด้วยเรามีไรผิดปกติป่าวจะได้แก้ถูก

Tags:
Guest
swerew
เรทกระทู้
« ตอบ #9 เมื่อ: 10 เม.ย. 15, 10:38 น »

แนะนำให้ไปหาหมอครับช่วยได้แน่นอนอย่ามัวแต่อายครับ

Tags:
Guest
qotuy
เรทกระทู้
« ตอบ #10 เมื่อ: 10 เม.ย. 15, 10:39 น »

ถ้ายังไม่แน่ใจลองเข้าไปทำเทสที่นี่ดูก่อนครับ http://controlpe.in.th แล้วถ้เกิดผลมันบอกว่าไงก็ลองคิดอีกทีว่าจะไปหาหมอมั้ย

Tags:
Guest
ินนท
เรทกระทู้
« ตอบ #11 เมื่อ: 10 เม.ย. 15, 10:40 น »

อาการแบบนี้ตอนตื่นเต้นก็เป็นได้นะครับ แต่ถ้าเป็นทุกครั้งนี่ผมว่าควรหาหมอได้แล้วนะ

Tags:
Guest
ผมผ่านมาแล้ว
เรทกระทู้
« ตอบ #12 เมื่อ: 10 เม.ย. 15, 10:42 น »

อาการเดียวกันเลยครับหมอให้ยามากินโอเคขึ้นมากยามันจะช่วยให้เราเสร็จช้าลงคุมมันได้ระดับนึงหาหมอครับช่วยได้จริง

Tags:
Guest
ertwsd
เรทกระทู้
« ตอบ #13 เมื่อ: 10 เม.ย. 15, 10:44 น »

q*078 เข้าใจความรู้สึกครับมันเฟลมากจริงๆเรื่องงี้มันศักศรีชัดๆ

Tags:
Guest
กกำพล
เรทกระทู้
« ตอบ #14 เมื่อ: 10 เม.ย. 15, 10:45 น »

ยืนยันอีกเสียงครับยาช่วยได้หาหมอเถอะครับ

Tags:
Guest
uoto
เรทกระทู้
« ตอบ #15 เมื่อ: 10 เม.ย. 15, 10:48 น »

สู้ๆนะครับอย่าคิดมากหันหน้าคุยกันผมว่าแฟนคุณน่าจะเข้าใจเผลอช่วยกันแก้ดีเข้าไปอีกครับ

Tags:
Guest
detry
เรทกระทู้
« ตอบ #16 เมื่อ: 10 เม.ย. 15, 10:48 น »

อาจเพราะแฟนสวยมากเลยคุมอารมไม่อยู่หรือป่าวครับ

Tags:
Guest
sonthi
เรทกระทู้
« ตอบ #17 เมื่อ: 10 เม.ย. 15, 10:50 น »

หาหมออีกเสียงครับเรื่องแบบนี้รักษาได้ลองเปิดใจดูครับหรือไม่ก้ปรึกษาแฟนเลยครับผมว่าดีที่สุด

Tags:
Guest
aunaunnono
เรทกระทู้
« ตอบ #18 เมื่อ: 10 เม.ย. 15, 10:52 น »

ฝึกคุมตัวเองใกล้จะเสร็จให้ลองเอามือบีบี่ปลายช่วยได้เหมือนกันนะครับ

Tags:
Guest
tiunmk;
เรทกระทู้
« ตอบ #19 เมื่อ: 10 เม.ย. 15, 10:53 น »

lเปลี่ยนถุงครับเอาหนาๆไปเลยให้มันลดความรู้สึกให้เสียวน้อยลงลองดู

Tags:
Guest
chertison
เรทกระทู้
« ตอบ #20 เมื่อ: 10 เม.ย. 15, 10:53 น »

ยิ่งเครียดยิ่งนะครับปรึกษาหมอดีกว่าช่วยได้ดีที่สุด

Tags:
Guest
sittichai
เรทกระทู้
« ตอบ #21 เมื่อ: 10 เม.ย. 15, 10:57 น »

จริงครับความเครียดก็มีผลยิ่งเครียดจะกลายเป็นแย่ลงลดความอายเดินไปหาหมอเถอะครับช่วยได้แน่ๆ ไม่ต้องอายเพราะอาการพวกนี้เค้าให้เค้าไปคุยส่วนตัวอยู่แล้วแค่คุณกับหมอ

Tags:
Guest
pontin
เรทกระทู้
« ตอบ #22 เมื่อ: 10 เม.ย. 15, 10:59 น »

ผมเคยเป็นนะช่วงที่ไม่ค่อยเจอค่อยมีอะไรกันมันตื่นเต้นจะมาเร็วมากแต่ว่าอยู่ได้ทั้งคืนนะครับ

Tags:
Guest
อะไรหว้าาาา
เรทกระทู้
« ตอบ #23 เมื่อ: 10 เม.ย. 15, 11:00 น »

วอมก่อนสกรอบสองรอบก่อนลงสนามมันก็ช่วยได้นะ q*073

Tags:
Guest
ผมก็เคยคุณเคยม่ะ
เรทกระทู้
« ตอบ #24 เมื่อ: 10 เม.ย. 15, 11:01 น »

ตอนซ้อมเองมันไวมั้ยครับอาจตื่นสนามก็ได้

Tags:
Guest
stwer
เรทกระทู้
« ตอบ #25 เมื่อ: 10 เม.ย. 15, 11:02 น »

ให้แฟนล้างเครื่องสำอางแล้วพอถึงเวลาจะเสร็จให้หันหน้ามารับรองหยุดกึก

Tags:
Guest
keenrp
เรทกระทู้
« ตอบ #26 เมื่อ: 10 เม.ย. 15, 11:04 น »

เรื่องงี้จะออกปากพูดก็ยากเข้าใจนะแต่บางทีอาจจะต้องยอมพูดไม่งั้นล่มแน่ๆ ไปเริ่มใหม่ก็เป็นอีกวนเวียนแบบนี้มันไม่คุ้มหรอกครับ

Tags:
Guest
killerman
เรทกระทู้
« ตอบ #27 เมื่อ: 7 มิ.ย. 15, 09:24 น »

ช่วยตัวเองก่อนมีไรกับแฟนรอบนึงครับ รอบสองจะแตกช้า

Tags:
Guest
55+
เรทกระทู้
« ตอบ #28 เมื่อ: 20 มิ.ย. 15, 16:15 น »

ขมิบก้นดูสิครัช ฝึกไว้ช่วยได้

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม