หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: อุทาหรณ์จากเครื่องซักผ้าสาธารณะ สยองมาก  (อ่าน 36807 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 18 ส.ค. 16, 16:50 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

ที่มาจากกระทู้คุณสมาชิกหมายเลข 3364555

อุทาหรณ์จากเครื่องซักผ้าสาธารณะ..เคยเจอกันไหม? และเรื่องนี้พี่จะไม่เก็บไว้คนเดียว!!
สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวพันทิป
วันนี้เราจะมาฝอยเรื่องที่เราเพิ่งไปเจอมาสดๆร้อนๆจ้าาา!!!
คือวันเนี้ยย เมื่อกี๊นี่เลยจ้ะ จขกทนึกขยัน ว่างๆไม่มีไรทำก็ว่าจะเก็บผ้าไปซักอะเนอะ แล้วคือบ้านที่จขกทอยู่เนี่ย ก็อยู่แถวๆหอนักศึกษา เป็นแหล่งวัยรุ่นเลยอะแกร๊ คือดีนะชั้นชอบเหล่หนุ่มๆนศ.บ้างไรบ้างงง เดี๋ยวๆออกนอกทะเลไปไกลละFacepalm เข้าเรื่องๆ แล้วคือมีหอนึงอะใกล้บ้านชั้นมากกกก แล้วคือมันมีเครื่องซักผ้าอะแกร ดีเนอะ ดูเอ้าท์จริงชั้น555555 แล้วชั้นก็ชอบไปซักผ้าที่นั่นอะ เพราะมันสะอาด ชั้นก็ซักตลอดๆ นี่ก็ซักได้2-3ปีละมั้ง แล้วชั้นก็ไปเจอกระทู้นึงเว้ยยย คือกระทู้นั้นอะ นางไปเจอถุงยาง อ่านไม่ผิดหรอกจ้ะ ถุงยางจ้าาา พวกเธอคงเคยอ่านกันแล้วใช่ป้ะ ถ้าใครยังไม่เคยอ่านก็ไปหากันเองนะจ๊ะ ชั้นขี้เกียจแปะ แอ้ะ555555 ตอนนั้นชั้นก็สยองอยู่นะ กลัวเหมือนกันว่าจะเจอสิ่งแปลกปลอม ผู้หญิงตัวเล็กๆอย่างชั้นคงจะรับไม่ได้ กระซิกๆ แล้วชั้นก็ลืมเรื่องนั้นไปนานมากกกก จุดพีคมันอยู่ที่วันนี้ค่าทุกโค้นนนนนน!
วันนี้ชั้นก็ไปซักผ้าใช่ป้ะ แล้วแบบ ชั้นก็ชอบให้เสื้อหอมๆคลีนๆอะเนอะ ตะกร้านึงนี่ชั้นแบ่งซักได้3ถังเลยนะจ๊ะ ดูเปลืองถังมาก555555 แล้ววันเนี้ย ผ้ามันเต็มจ้ะ ชั้นก็ได้ถังว่างแค่2ถัง แล้วคือมันมีถังนึงจ้ะเหลือ10นาที ชั้นก็อุตส่ารอเนอะ รอจนเสียงสวรรค์ดังตริ๊งงง ดีใจยิ่งกว่าได้ผัวอีกเธอ ด้วยความเป็นคนดีเนาะ ชั้นก็เอาผ้าของหญิงปริศนาในถังออกมาใส่ตะกร้าไว้ให้ เพราะไม่รู้นางจะมาเอาตอนไหน สิ่งที่นางเอามาซักคือ
1.กางเกงในผญ,ชาย
2.ชุดชั้นในย้วยๆ
3.ชุดเซ็กซี่นางคงใส่ไปเที่ยวแหละ
และสิ่งที่น่าสยองคือ....
4.ผ้าอนามัยโซฟีคูลลิ่งเฟรช!!!
พระเจ้า!!!!!นี่นางคงรูดกางเกงในเป็นเลข8แล้วลืมแกะออกใช่หรือไม่!!!!
ใครตอบชั้นที!!!!
ตอนนั้นคือชั้นกำไปเต็มๆเลยจ้ะ มีรอยแยมจางๆ ว้ายยยยยยจะอ้วกกกกกกก
ตอนนั้นคือทำอะไรไม่ถูก จะร้องไห้จะกรี๊ด สติหลุดไปแล้วตอนนั้น โมโหมาก กรูไม่ซักแมร่งละ ไอเหร้ย กรูจะฟ้องพ่อฟ้องแม่ ยิ้มมักง่ายมาก กรูเกลียดยิ้มงงง กูจะฟ้องจขหอ กรูจะฟ้องๆๆๆๆๆ ชั้นเลยเอาตะกร้านั่นคว่ำใส่ถังดังเดิมชั้นจะรอคนต่อไปที่มาซักถังหล่อน ชั้นจะฟ้องๆๆๆๆๆ นังงูพิษ นังมักง่าย เรื่องนี้สอนให้ชั้นรู้ว่า อย่าไว้ใจสิ่งของสาธารณะ เจอคนแบบนี้ในสังคมนี้ แย่มากครัช บายค่ะเจ้เพลีย
ปล.ตั้งเป็นกระทู้คำถามเพราะอยากรู้ว่าใครที่เคยเจอแบบนี้หรือเหตุการณ์คล้ายๆๆกันจะทำยังไงต่อเวลาเจอแบบนี้
ปล.2ติดtagสยองขวัญเพราะตอนนี้ยังสยองไม่หายเลยเจ้าค่ะ
ชี้แจงนะคะ หลังจากที่เราเอาผ้าหญิงปริศนานั่นส่งกลับคืนบ้านเก่านางไว้ เราก็เอาผ้าไปซักแค่2ถังที่ว่าง ไม่ได้รอจนมีคนมาซักถังปริศนาแล้วเราจะซักต่อนะคะ ไม่ไหวหรอกค่ะจะอ้วก5555 จากนั้นเราก็กลับบ้านไปนอนได้3ตื่นจนผ้าเราปั่นเสร็จ เราก็มาดูค่ะว่าหญิงปริศนานางนั้นมาเอาผ้าไปหรือยัง แต่เรามาไม่ทันนาง นางไปแล้ววว55555 เราก็เลยมองหาผ้าอนามัย ว่านางเอาไปวางไว้ไหนหรือเปล่า มองหาจนทั่วก็ไม่เจอ คิดว่านางอาจจะเอาติดเสื้อไปด้วยหรือไม่ก็เอาไปทิ้ง แต่..แต่..แต่!!! ตาเถรรร นางเอาไปซ่อนไว้ตรงท่อสูบน้ำข้างๆเครื่องซักผ้าค่ะ โอ๊ยยยยยยยยยตายยยยยยยยย ทำไมถึงทำกับฉันได้(เสียงเครื่องซักผ้าโอดครวญ) บายละกันค่ะ เหนื่อยใจจริง เลิกซักละค่ะ บายยยย
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า

กระทู้ฮอตในรอบ 7 วัน

Tags:
Guest
เอิ่มมมม
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 19 ส.ค. 16, 10:51 น »

นี่เคยไปทำงานต่างจังหวัดแล้วต้องพักในโรงแรมม่านรูด เจอจังๆ โกเต็กใช้แล้วยัดอยู่ตรงพัดลมดูดอากาศในห้องน้ำ**** มากกกก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ส.ค. 16, 10:53 น โดย Depp08 » noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #2 เมื่อ: 19 ส.ค. 16, 14:06 น »

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
add
เรทกระทู้
« ตอบ #3 เมื่อ: 19 ส.ค. 16, 14:12 น »

มองโลกในแง่ดี อีหนู นางคงประหยัด เอามาซักเพืื่อใช้ในคราวต่อไป (ตัวข้าพเจ้า ซักเองใช้เครื่องทีบ้าน)

Tags:
Guest
4711
เรทกระทู้
« ตอบ #4 เมื่อ: 19 ส.ค. 16, 15:22 น »

จะไปเอาอะไรกับเครื่องซักผ้าหยอดเหรียน มันซักได้ตั่งแต่ผ้าขี้ริ้ว ชุดชั้นในผ้าถุง หรือแม้กระทั่งผ้าเปราะประจำเดือน ถ้าคิดจะใช้ต้องทำใจยอมรับได้ ถ้าทำใจไม่ได้ก็ไปซื้อมาใช้เองเลย จบไม๊ q*073

Tags:
Guest
เมอร์เมดขอแจม
เรทกระทู้
« ตอบ #5 เมื่อ: 21 ส.ค. 16, 17:18 น »

เคยเจอเหมือนกันค่ะ แต่นี่มีที่มาที่ไปจากสัตว์
น่าจะสยองพอๆกันค่ะ
เป็นเครื่องซักผ้าในหน่วยงานราชการ
มีการเอาผ้าห่มผ้าห่อที่ใช้กับสุนัขพิการที่มันฉี่และอึไว้
มาซักกับเครื่องซักผ้าของมนุษย์
ไม่รู้เหมือนกันว่าจิตใจหล่อนเป็นมนุษย์หรือเป็น.....
เพราะหล่อนช่างเข้าใจหัวอกสัตว์เหลือเกิน

คิดจะซักผ้าด้วยเครื่องซักผ้าสาธารณะ
ต้องทำใจอย่างแรง
เพราะแต่ละคน มาหลายรูปแบบ
ถุงเท้าเอย กางเกงในเอย
เคยได้ยินมาว่า เอาผ้าขี้ริ้วมาซัก ก็ยังมี
อยู่กับคนหมู่มาก ต้องทำใจค่ะ

Tags:
Tags:  

หน้า: 1

ตอบ

ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:  
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม