หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: www.เทรนนิ่งเบย์.com แนะนำหนังสือที่น่าสนใจ  (อ่าน 63 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 9 เม.ย. 18, 14:42 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

สวัสดีท่านสมาชิกทุกท่าน

ขออนุญาตแนะนำตัว ผมชื่อ หลักสูตรเทรนนิ่งเบย์ ครับ วันนี้ผมมาแนะนำหนังสือที่น่าสนใจ การบริหารงาน ขาย Sales Management เขียนโดยวิทยากร ดร.ธธีร์ธร ธีรขวัญโรจน์ และ อาจารย์สุพจน์ กฤษฎาธาร หนังสือเล่มนี้ว่าด้วย การบริหารงานขายอย่างไรให้เป็นระบบและมีประสิทธิภาพ ถ้าท่านใดสนใจทางด้านนี้ หนังสือเล่มนี้มีคำตอบให้เลยทีเดียวครับ ซึ่งการบริหารงานขายในเล่มนี้ แบ่งออกเป็น 12 ส่วนหลักสูตรด้วยกันดังนี้ครับ

1. หลักสูตรบริหารงานขาย ธุรกิจการขายในปัจจุบัน
2. หลักสูตรบริหารงานขาย การกำหนดลูกค้าเป้าหมายและกำหนดกลยุทธ์การขาย
3. หลักสูตรการบริหารงานขาย การจัดโครงสร้างการขาย
4. หลักสูตรการบริหารงานขาย  ช่องทางการขายยุคศตวรรษที่ 21
5. หลักสูตรการบริหารงานขาย ความสำเร็จของช่องทางการขาย

6. หลักสูตรการบริหารงานขาย การบริหารพนักงานและทีมขายด้วยเครื่องมือในการพัฒนายุคใหม่
7. หลักสูตรการบริหารงานขาย การพัฒนาผู้บริหารงานขายยุคใหม่
8. หลักสูตรการบริหารงานขาย การวางแผนการขาย
9. หลักสูตรการบริหารงานขาย การบริหารลูกค้า
10. หลักสูตรการบริหารงานขาย การพัฒนาระบบงานขาย
11. หลักสูตรการบริหารงานขาย การเพิ่มยอดขายอย่างเป็นระบบ
12. หลักสูตรการบริหารงานขาย ศิลปะการขาย

หากท่านสมาชิกสนใจหัวข้อไหนเป็นพิเศษ ผม หลักสูตรเทรนนิ่งเบย์ จะมาลงละเอียดให้แต่ละหัวข้อหลักสูตรครับ

สามารถติดต่อพูดคุยกับผมได้ที่ www.เทรนนิ่เงเบย์.com [/b]]www.เทรนนิ่เงเบย์.com หรือ 086-336-2702 ได้ตลอดเวลาทำการเลยครับผม ยินดีให้คำปรึกษา

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ ถ้าคิดถึงหลักสูตรคิดถึงผมนะครับ หลักสูตรเทรนนิ่งเบย์ q*014 q*014 q*014 q*014 q*014

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า

กระทู้ฮอตในรอบ 7 วัน

Tags:  หลักสูตรขาย หลักสูตรบริการ หลักสูตรหัวหน้างาน หลักสูตรทัศนคติ เทรนนิ่งเบย์ 

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม