หน้า: 1

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: หยุดผมร่วง ผมบาง ด้วย Apple Stem Cell  (อ่าน 69 ครั้ง)
add
เรทกระทู้
« เมื่อ: 16 พ.ค. 18, 15:24 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด

หากพูดถึง Stem Cell เชื่อว่าหลายคนน่าจะคุ้นหูกันอย่างดี โดยเฉพาะคนที่สนใจเรื่องสุขภาพและความงาม

โดย Apple Stem Cell นี้ถูกนำมาใช้ในครีมบำรุงผิวเพื่อให้เซลล์ผิวมีอายุที่ยาวนานขึ้น ทำให้ผิวเหี่ยวย่นช้าลง

แต่สำหรับผลิตภัณฑ์ดูแลผมนั้นยังไม่เป็นที่แพร่หลายมากนัก แต่สารสกัดจาก Apple Stem Cell ก็ถือว่ามีประโยชน์กับเส้นผมและหนังศีรษะเป็นอย่างดี

สำหรับสรรพคุณของ Apple Stem Cell นั้นจะช่วยให้เซลล์รากผมมีอายุที่ยาวนานขึ้น ส่งผลให้เกิดการร่วงที่ช้าลง ซึ่งเป็นสาเหตุที่นำไปสู่การเปิดผมบางตามมา

โดยขณะนี้ผลิตภัณฑ์สำหรับเส้นผมและหนังศีรษะ ที่มีส่วนประกอบของ Apple Stem Cell ยังมีไม่มากนัก ดังนั้นหากต้องการหยุดผมร่วง ผมบาง สร้างผมใหม่ รวมทั้งบำรุงเส้นผมให้แข็งแรง ต้องเลือกใช้ RAVA Hair Serum เซรั่มบำรุงผม ที่มีส่วนผสมของ Apple Stem Cell รวมทั้งสารสกัดอื่นๆ ที่จะช่วยยืดอายึดอายุเส้นผม เพื่อให้คนที่ผมร่วงและผมบาง กลับมามีเส้นผมที่ดกดำอีกครั้ง โดยรู้สึกได้ใน 30 วัน

สอบถามข้อมูลเพื่มเติม

LINE@ : http://line.me/ti/p/%40rava หรือ @rava (มี @ ข้างหน้าด้วยนะครับ)
Instagram: ravathailand
Tel. 099-442-4928
Website: https://ravathailand.com/
noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:  ผมร่วง ผมบาง 

หน้า: 1

ตอบ
ชื่อ:

แชร์ไป Facebook ด้วย
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ

:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)

หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม