หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - อยากทราบชื่อเพลงและเนื้อเพลงของอ้ายหำ เฉลิมพล มาลาคำ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => แนะนำ-ติชม และแจ้งข้อผิดพลาดเกี่ยวกับสนุก! เพลง (Music) => ข้อความที่เริ่มโดย: พีระพัฒน์ ที่ 5 ต.ค. 10, 14:00 น

อยากทราบชื่อเพลงและเนื้อเพลงของอ้ายหำ เฉลิมพล มาลาคำ

กระทู้: อยากทราบชื่อเพลงและเนื้อเพลงของอ้ายหำ เฉลิมพล มาลาคำ
เริ่มกระทู้โดย: พีระพัฒน์ ที่ 5 ต.ค. 10, 14:00 น
ขอชื่อเพลงและเนื้อเพลงครับ   ****เนื้อเพลงที่จำได้"หล่านางเอย  ขั้นได้ยินเสียงอ้ายผ่านสายลมวอนวีวอน  ฝากถึงหนูบังอรผู้สาวทุกทั่วหน้ามาเป็นเพื่อนกล่อมใจ" อยากทราบชื่อเพลง และอยากได้เนื้อเพลงด้วย ถ้าใครทราบตอบกลับที่ okin@windowslive.com  ด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ q*050 q*050 q*050 q*050

กระทู้: อยากทราบชื่อเพลงและเนื้อเพลงของอ้ายหำ เฉลิมพล มาลาคำ
เริ่มกระทู้โดย: อ็อด ที่ 30 ธ.ค. 10, 18:41 น
 q*007ว่าไงครับสาบดีหรือปร่าว