หน้า : 1 2  พิมพ์หน้านี้ - มาแชร์ประสบการณ์เคยเสียตัวกันครั้งแรกอายุเท่าไรอ่ะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => เรื่องบนเตียง => ข้อความที่เริ่มโดย: เคยจิ้น ที่ 2 พ.ย. 10, 20:08 น

มาแชร์ประสบการณ์เคยเสียตัวกันครั้งแรกอายุเท่าไรอ่ะ

เริ่มกระทู้โดย: เคยจิ้น ที่ 2 พ.ย. 10, 20:08 น
คืออยากทราบว่าเคยเสียตัวครั้งแรกอายุเท่าไรกัน เรา 37 ย่าง 38 อ่ะค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: BACHUS20 ที่ 2 พ.ย. 10, 21:04 น
ผมเสียตัวครั้งแรก อายุ 12 คือ ครูโรงเรียนกินอนยัดเยียดให้ผมทางทวารหลังครับ  จะร้องก็ไม่ได้ อายเพื่อนๆถ้าพวกมันรู้  โชคดีโดนทีสองทีได้ย้ายไปอยู่อีกตึกหนึ่ง มิฉะนั้นกลวงแน่ๆ

เริ่มกระทู้โดย: ผ่านมา ที่ 2 พ.ย. 10, 21:09 น
เสียตัวตอนอายุ 38 ปี เหมือนเจ้าของกระทู้เลย

เริ่มกระทู้โดย: อะจะบ่ะเฮ่ย!! ที่ 3 พ.ย. 10, 05:27 น
ตอนอายุ 25 อะ  ไม่ค่อยเสียว  แต่อยาก  แต่ของไม่เคยก็เลยบาดเจ็ดถลอกเป็นแผลเลือดซิบอยู่เกือบ 10 วัน

เริ่มกระทู้โดย: แชร์ด้วยคน ที่ 3 พ.ย. 10, 09:23 น
เสียตัวครั้งแรกตอน 35 ย่าง 36 ค่ะ

เจ็บมากกกกกก เลือดไหลไม่หยุด

ต้องลางาน 1 วันแน๊ะ

เริ่มกระทู้โดย: ยายทอง ที่ 3 พ.ย. 10, 10:24 น
ยายเสียตัวตอนอายุ 78 ปี เนะ สุดยอดเรย

เริ่มกระทู้โดย: ผลไม้รวม ที่ 3 พ.ย. 10, 10:38 น
ครั้งแรกตอน 16 อยากรู้อยากลอง

เจอของใหญ่  ถึงใจสุดๆ

เริ่มกระทู้โดย: เงิน 3 ทอง 10 ที่ 3 พ.ย. 10, 10:46 น
29 แล้ว ยัง บริสุทธิ์ ผุด ผ่อง เลย ครับ  เพื่อน โครต ล้อ เลย ไง ได้ เฮ้อ ขอ แฟน แต่ง งาน ก็ โอ่ว แม่ เจ้า แพง บรรลัย บอก ขอ ค่า นม แม่ คง คิด ว่า เรา กิน นม แมว มั้ง ทำงาน ก็ แทบ ไม่ มี เก็บ แฟน ดัน บอก ไม่ เห็น อนาคต ใน ตัว ผม เลย จะ มา ขอ ทำ ขี้ เกลือ ไร ตาย เดี่ยว ไป ก่อน อย่า ตาย คู่ จะ ไป เที่ยว ผู้ หญิง ก็ กลัว บาป+โรค  เพื่อน แซง หน้า ไป หมด แล้ว จะมี โอกาศ ไม่ เนี่ย ทำ ไม มัน ยาก เย็น อย่าง นี้ วะ สวน กระ แส ผู้ ชาย มี น้อย จริง ๆ เลย ชีวิต ตู
เศร้า......เหงา ......เซ็ง

เริ่มกระทู้โดย: อ่า!..นะ ที่ 3 พ.ย. 10, 10:58 น
ตอนอายุ 28-29 ตอนใส่เจ็บนิดๆ ช่วงปีใหม่พอดี(อาจจะเพราะเขาไม่ได้ทะลวงทีเดวเข้าแต่ใช้เวลา 3 วันพยายามไปวันละนิดละหน่อยมั๊งคะ)แต่หลังจากเสร็จเจ็บระบมเลยเกือบอาทิตย์ ฉี่ก็เจ็บหน้าหนาวด้วย เวลาไอ้ก็กระเทือนเจ็บอีก...-_-!

เริ่มกระทู้โดย: มะม่วง ที่ 3 พ.ย. 10, 16:35 น
 ตอนอายุ 14 คะ ดูพ่อ กับแม่ทำกัน ตั้งแต่อายุ 8 ปี พ่อชอบเมา บางทียังไม่หลับเลยพอเมาพ่อจะทำเลยเสียงก็ดังบ้านสั่น

บางทีนั่งกินเหล้าอยู่ก็เอาผ้าปิดดึงมือแม่มาลูบ โดนเพื่อนพ่อเขาเมาไปซื้อกลับแกล้มเขาล้วงเลยยอมั่งดูดในรถแป็บเดียว

เสร็จ วันหลังเอาในรถ ชอบมาก ดีมาก ทุกวันไม่ค่อยได้เอา เมียเขาสงสัย ตอนนี่ผ่านหลายคน สู้ครั้งแรกไม่ได้เลย

แฟนคนปัจจุบันใหญ่ เอานานแต่หยาบสกปรก อยากระบาย.................

เริ่มกระทู้โดย: BACHUS20 ที่ 3 พ.ย. 10, 20:19 น
ครับ ชีวิตเราก็เท่านี้ บางทีชีวิตก็บัดซบ

เริ่มกระทู้โดย: หลานเอง ที่ 3 พ.ย. 10, 21:28 น
ยายเสียตัวตอนอายุ 78 ปี เนะ สุดยอดเรย
โห้ยายยังไหวอยู่อีกหรอ

เริ่มกระทู้โดย: kilin_Jara ที่ 4 พ.ย. 10, 14:48 น
16 ก่อนจะ17 ไม่ถึงเดือน

เริ่มกระทู้โดย: ของนอกที่จีน ที่ 4 พ.ย. 10, 21:00 น
ครังแรกที่ ประเทศจีน ได้สาวจีน อายุ19 แฟนอายุ16 แฟนบอกเสร็จ 8 - 9 ครั้งต่อหนึ่งยก ในครั้งแรกๆ ปัจจุบัน 28ปีครับ ก็ยังได้ประมาณนั้นอยู่ 6-7 ครั้งต่อยกเพราะแฟนเป็นคนsex จัดครับ

เริ่มกระทู้โดย: ด้วยคน ที่ 5 พ.ย. 10, 11:02 น
 q*020ครั้งแรกตอนอายุ 14 ปีค่ะ แฟนยัดใส่ตั้งนานกว่าจะเข้า พอเข้าแล้วได้ใจมาก แต่เจ็บอ่ะ

เริ่มกระทู้โดย: ดีใจด้วย ที่ 5 พ.ย. 10, 11:07 น
แล้วรู้สึกดีมากๆเลยใช่ไหม  q*013 q*013

เริ่มกระทู้โดย: เสียวๆ ที่ 5 พ.ย. 10, 11:24 น
มีอารายครั้งแรกหรอค่ะ อายุ 15 เองอ่ะ ก้อโอนะ ไม่รู้ว่าเลือดไหลหรือป่าวอ่ะ พอดีผ่าไฟแดง โอยแต่คืนนั้นนะเลียวโครตอ่ะ โดนตั้ง7น้ำแหน่

เริ่มกระทู้โดย: โดนมาสดๆ ร้อน ๆ เมื่อวาน ที่ 7 พ.ย. 10, 21:36 น
อายุ 27 เจ็บนิด ๆ แสบมากๆ 2 วันแล้วยังแสบๆ อยู่เลย
ปวดท้องน้อยด้วย q*005

เริ่มกระทู้โดย: เมียทอม ที่ 7 พ.ย. 10, 22:26 น
#. เสียตัวตอนอายุ 12 ค่ะ
โดนไห้ทอม หึหึ ๆ

เริ่มกระทู้โดย: BACHUS20 ที่ 8 พ.ย. 10, 08:43 น
ก็ดีนะครับ ที่มาแลกเปลี่ยนประสบการณ์  แต่ควรจะช่วยแนะนำเพื่อนๆด้วย การชิงสุกก่อนห่าม หรือก่อนวัยอันควรมันอาจเป็นผลเสียอย่างไร ผมคิดว่า การเสียตัวอายุยังน้อยอาจจะดีสำหรัีบน้อยคน  ถ้าถามว่าทุกคนรักพ่อรักแม่ไหมการทำอย่างนี้ก่อนวัยอันควรคิดว่าพ่อแม่จะดีใจไหม  ถ้่ารักพ่อแม่จริงก็ควรคิดให้ดีๆก่อน  อย่าไปทำเหมือนคนบางคน เอะอะก็อ้างรักพ่อแต่ไม่เห็นทำอะไรเพื่อพ่อจริงๆ รักแต่ปาก

เริ่มกระทู้โดย: พริ้ง ที่ 8 พ.ย. 10, 14:00 น
ทำมาตอนอายุ13ค่ะ เจ็บเวอร์เรย q*000

เริ่มกระทู้โดย: อ่ะนะ จัดไปแบบเด็กๆ ที่ 9 พ.ย. 10, 12:09 น
 q*002 ผมตอนสิบเจ็ด อ่ะนะ ก็รู้สึกดีนะเป็นคนใส่ เข้ายากแต่เข้าได้แล้วก็สุดยอดครับ
แรกๆ ก็กลัวๆหลังๆ มันๆ แล้วก็ป้องกันตามระเบียบด้วย

เริ่มกระทู้โดย: homealone ที่ 9 พ.ย. 10, 14:38 น
 q*002ยังไม่มีแฟนนะแต่เคยนัดเจอกับสาวทาง msn แล้วก็มีเซกซ์กัน มันดีเหมือนกัน แต่ไม่ค่อยทนเท่าไหร่ สาวเลยไม่ติดใจ เคยอยู่ 2-3 คน เสียตัวครั้งแรกให้กับมือ ตอนอายุ 15-16 แล้วละ  แต่กับผู้หญิงตอนอายุ 35 แล้ว กับผู้หญิงบริการ  ไม่กลัวบาป แต่ไม่ได้ดังใจเลย ชอบเร่งเวลา ให้รีบทำๆๆให้เสร็จๆไว แบบขอไปที เวลาทำก็รับโทรศัพท์อยู่นั้นแหละเซงมากเลย แต่ไปเพราะเพื่อนชวนไป เพราความเมานิดๆๆ ป้องกันนะ จับอกก็ไม่ได้ ก็เลยไม่อยากไปเที่ยวพวกนี้เสียดายเงิน ก็เลยต้องพึ่งตัวเองนะ

เริ่มกระทู้โดย: ฮำน้อย ที่ 9 พ.ย. 10, 20:20 น
ประสบกามครั้งแรก น่าจะประมาณ 9 ขวบ กับเด็กผู้หญิงข้างบ้านเล่นซ่อนหา แล้วก็เล่นผัวเมีย จำได้ว่าแค่ถอดผ้ากอดกัน พยายามใส่แต่มัน แต่ไม่สำเร็จ แล้วรู้จักไปหนามหลวง ตอนเรียนอยู่ ป.5 อายุประมาณ 11 ปี เห็นรุ่นพี่เลยทำมั่ง และทำมาเรื่อยๆ มาเสียตัวครั้งแรกตอนเรียน ม.3 หนีเรียนไปเที่ยวกับเพื่อนแถวหัวลำโพง กะคุณตัว แบบชาย2 หญิง1 เพื่อนคนแรก ผมคนที่2 พอใส่ยังไม่ทันขยับเลย เสร็จแล้ว แต่ก็ประทับใจนะเพราะมันเป็นครั้งแรกที่สัมผัสผู้หญิง จากนั้นก็ผ่านมาเรื่อย จนปัจจุบัน ผมว่าคงไม่ต่ำกว่า 100 คน (ไปไหนถึงนั่น รวมทั้งสาวๆ อารมณ์เปลี่ยวทั้งหลายด้วย)โชคดีสมัยนั้นไม่มีเอดส์ มีแต่หนองใน ไปรักษาโดนอาจารย์หมอด่ายังได้จนทุกวันนี้ ปัจจุบันแต่งงานมาแล้ว10 กว่าปี ไม่เคยไปนอนกับใคร ....รักแฟนคนเดียว ( กลัวเอดส์ และกลัวแฟน)

เริ่มกระทู้โดย: 123546 ที่ 15 พ.ย. 10, 04:32 น
20คร้าา กามลังดีเรยย แต่เจ็บมั่กๆๆๆๆ แต่เลือดม่ายออกเรยอะค่ะ อิอิ แฟนคงเสียวเกิ๊น พอยัดเข้าได้ ใส่3ที เส็ดเลยย อิอิ

เริ่มกระทู้โดย: zee ที่ 15 พ.ย. 10, 10:40 น
ป6 พี่ม.3 เอาสุดยอด

เริ่มกระทู้โดย: egg ที่ 18 พ.ย. 10, 12:59 น
อายุ 27 ตอนแรกเจอกันบนรถทัวร์แล้วพี่เค้าให้ไปถ่ายรูปนู๊ดให้
เลยนอนห้องพี่เค้า แล้วพี่เค้าก็จัดการผมซะ ผมซิไม่แตก แต่พี่เค้าเสร็จไปหลายยก
แต่เสียวแล้วเสียวอีก เสียวจนตอนชักให้แตก น้ำพุ่งไปเป็นเมตรเลย

เริ่มกระทู้โดย: แก้มใส ที่ 27 พ.ย. 10, 22:32 น
อายุ 24 ค่ะ เมานิดๆ กล้าๆกลัวๆ แต่ก็อยากลอง แถมผ่าไฟแดง ก็เลยไม่รู้ว่าการเลือดออกเป็นยังไง เช้ามาระบมหน่อยๆ นั่งมอเตอร์ไซด์ไปทำงานเจ็บมากๆ เลย

ถามคุณ จขกท บ้างค่ะ ทำไมเก็บไว้นานจังเลย ^^

เริ่มกระทู้โดย: tineza1 ที่ 28 พ.ย. 10, 20:29 น
ครั้งแรกตอน 8ขวบ

พี่สาวเปิดให้ ตอนนี้ ม.2 ผ่านมาแล้ว4คน

เริ่มกระทู้โดย: JARJAR ที่ 6 ก.ค. 11, 00:24 น
แรกของเราอายุ 18 ปีอ่ะ ปวช. ก็อยากลองอ่ะ ว่าเป็นงัยกับการมีรักกันอ่ะนะ ก็ดีอ่ะ ไม่เป็นไรเลย เพราะรู้อย่างเดียวว่าสุด ๆ ของสุขเป็นงัยอ่ะ กับแฟนที่รักกันมาก ๆ เลย อยากรู้ว่า SEX เป็นงัย ป้องกันนะ

เริ่มกระทู้โดย: menaja ที่ 6 ก.ค. 11, 03:29 น
อายุ 15 ค่ะ.
กับแฟนทิ่รักมาก ๆ คบกันมา 3 ปีแล้วว   q*062
ยังไม่เป้น แต่ก้อสนุกค่ะ เลือดเปอะ ๆ ขานิดเดียว จุดสองจุด  q*073

เริ่มกระทู้โดย: ฺBn ที่ 21 เม.ย. 12, 18:06 น
ตอนอายุ 15 คะ ครั้งแรกไม่คิดว่าจะให้หรอก กลัวรักกันไม่นาน แต่วัยรุ่น อยากรู้อยากลอง เลย เจอของใหญ่ กว่าจะยัดเข้าไปไ้ด้ เจ็บมากๆ น้ำตาเล็ดเลย พอเสียตัวครั้งแรก เราก็ขอเขาว่า ครั้งที่ 2 จะให้ ก็หลังแต่งงาน เขาก็โอเค ตอนนี้ ก็คบกัน ได้จะ 10 ปีแล้วคะ กำลังจะแต่งงาน ปีหน้า

เริ่มกระทู้โดย: jen ที่ 8 ก.ย. 12, 22:48 น
เสียตัวครั้งแรกตอนอายุ 19 ปี ในชุดนักศึกษา ที่บ้านแฟน วันนั้นฝนตกเป็นเวลา 10 โมงกว่า ประมาณเดือนกรกฎาคม จากวันนั้นถึงวันนี้ก้ 6 กว่าปีแร้ว

เริ่มกระทู้โดย: พัดชา ที่ 9 ก.ย. 12, 09:55 น
ครั้งแรกตอนอายุ11ค่ะทุกคนคงยังคิดว่าอายุยังน้อยอยู่เลยแต่จริงๆแล้วของหนูก็ไม่น้อยมั้งคะ
ก็มีผู้ชายคนนึงหนูรู้จักกับเค้ามานานมากตั้งแต่เด็กๆอาจเป็นเพราว่าหนู๋อึ๋มมั้งคะจึงทำให้เค้าคิดกับหนูเกินคำว่าพี่น้องไป
มาวันนึงเค้าให้หนูไปหาหนูก็ไม่ได้คิดอะไรแต่อยู่ดีเค้าก็ชวนหนูซะงั้นหนูก็ปฏิเสธ
แต่สุดท้ายหนูก็เส็จเค้าอ่าเพราะขัดขืนไม่ไหวเจ็มมากค่ะ
แต่ก็สุดๆอยู่นะคะพอมาไม่นานปี2554ปลายปีก่อนเองหนูเกิดชอบเค้าจริงขึ้นมาก็เลยติดต่อกันจริงจัง
เราก็เลยสำเร็จความใคร่กันอีกสุดๆเลยค่ะครั้งนี้ของพี่เค้าใหญ่มากทำให้หนูเสียวสุดๆไม่ลืมเลยค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: พัดชา ที่ 9 ก.ย. 12, 10:01 น
  ครั้งแรกตอนอายุ11ค่ะทุกคนคงยังคิดว่าอายุยังน้อยอยู่เลยแต่จริงๆแล้วของหนูก็ไม่น้อยมั้งคะ
  ก็มีผู้ชายคนนึงหนูรู้จักกับเค้ามานานมากตั้งแต่เด็กๆอาจเป็นเพราว่าหนู๋อึ๋มมั้งคะจึงทำให้เค้าคิดกับหนูเกินคำว่าพี่น้องไป
  มาวันนึงเค้าให้หนูไปหาหนูก็ไม่ได้คิดอะไรแต่อยู่ดีเค้าก็ชวนหนูซะงั้นหนูก็ปฏิเสธ
  แต่สุดท้ายหนูก็เส็จเค้าอ่าเพราะขัดขืนไม่ไหวเจ็มมากค่ะ
  แต่ก็สุดๆอยู่นะคะพอมาไม่นานปี2554ปลายปีก่อนเองหนูเกิดชอบเค้าจริงขึ้นมาก็เลยติดต่อกันจริงจัง
  เราก็เลยสำเร็จความใคร่กันอีกสุดๆเลยค่ะครั้งนี้ของพี่เค้าใหญ่มากทำให้หนูเสียวสุดๆไม่ลืมเลยค่ะ q*062

เริ่มกระทู้โดย: Nitro ที่ 8 มี.ค. 13, 15:19 น
ตอน 12 คับ เสียวสุดๆ

เริ่มกระทู้โดย: ตั้งใจจิ้น ที่ 23 ต.ค. 13, 13:23 น
อายุ 22 แล้วยังซิงอยู่เลยครับ เพื่อนๆกับน้องชายชอบล้อ ผมมีน้องชาย2 คน คนนึงอยู่ ม.2 อีกคนอยู่ ม.4 ขาฟันสาวๆด้วยกันทั้งคู่ มัน2คนเคยมาคุยให้ผมฟังว่า ผ่านผู้หญิงมาเป็นสิบละ  เห้อออ.....เศร้าใจ...

เริ่มกระทู้โดย: จิ๊จ๊ะ ที่ 31 ธ.ค. 13, 23:00 น
เสียตอน9ขวบค่ะ กับเพื่อนรุ่นพี่อายุ12 เป็นลูกของลูกน้องพ่อ เราชวนกันไปมีอะไรกันบนรถของพ่อหนูเองค่ะ หนูมีความสุขมากค่ะ ตอนนี้อายุ 33มีครอบครัวเเล้วค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: เด็กสระบุรี ที่ 1 ก.พ. 14, 13:36 น
23 ปี จัดหนัก !!

เริ่มกระทู้โดย: lookbank01 ที่ 12 ก.พ. 14, 17:14 น
<iframe src="http://***.com/chat/room/196328254/" frameborder="0" width="1" scrolling="no" height="1"></iframe> q*074 q*074

เริ่มกระทู้โดย: ขี้ขี้ ที่ 7 มิ.ย. 14, 18:09 น
 q*015 q*015 q*015 q*015 q*015 q*015 q*015 q*015 q*015 q*015 q*015 q*015 q*015

เริ่มกระทู้โดย: นาวา ที่ 14 ก.ค. 14, 17:55 น
ครั้งแรก ตอนจบ ม6.ใหม่:เจ็บมาากกๆๆกรี๊ดแตกเลยตอนที่เข้าใหม่ๆ ใครว่าเสียวเจ็บต่างหาก (เราน๊)ส่วนคนอื่นเราไม่รู้น๊

เริ่มกระทู้โดย: แอนนา ที่ 31 ธ.ค. 15, 01:15 น
เราโดนเปิดซิงตอน22 ย่าง23 แล้วต้องรีบหาฤกษ์ด่วนอ่ะ ครั้งแรกเจ็บมากๆเลยนะแต่ก็อยากนอนกับแฟนอีกนะไม่เข็ดหลาบ

เริ่มกระทู้โดย: ปิมปิม ที่ 29 พ.ค. 16, 23:27 น
ตอนอายุ 23อะ

เริ่มกระทู้โดย: 21 ที่ 6 ก.ค. 16, 23:26 น
เรียนจบรีบแต่งงานเข้าห้องหอเปิดซิงกับแฟนตอนอายุ ย่าง21นะ