หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - เขาว่า..นี่เป็นเหตุทำให้ อั้ม ตบกับ เป้ย !!??

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => เรื่องเด่นประเด็นดัง => ข้อความที่เริ่มโดย: hihoohappy ที่ 18 มิ.ย. 11, 08:47 น

เขาว่า..นี่เป็นเหตุทำให้ อั้ม ตบกับ เป้ย !!??

เริ่มกระทู้โดย: hihoohappy ที่ 18 มิ.ย. 11, 08:47 น
แม่ค้า..หัวครีเอทมากๆ นอกจาก อั้ม กับ เป้ย จะตบแย่งกันแล้ว ราคาลดลงมาซะเยอะ แจกฟรีเลยมั้ย..!! q*070

(http://c1.isanook.com/wb/0/di/no-image300x300.jpg)

เริ่มกระทู้โดย: _pooying26_ ที่ 18 มิ.ย. 11, 10:31 น
ชีวิต q*070

เริ่มกระทู้โดย: สำรวย ที่ 18 มิ.ย. 11, 11:08 น
ฮาาาาาามากกก   คิดได้ไงเนี่ย  ขอให้ขายดีๆนะ q*035

เริ่มกระทู้โดย: สามัคคี ที่ 18 มิ.ย. 11, 11:19 น
น่าเศร้าใจมาก สำหรับจขกท สร้างสรรกันบ้างเถอะครับ q*027

เริ่มกระทู้โดย: hihoohappy ที่ 18 มิ.ย. 11, 11:32 น
น่าเศร้าใจมาก สำหรับจขกท สร้างสรรกันบ้างเถอะครับ q*027

พอ สร้างสรรค์ แล้ว มัน โดนลบ อ่ะจ๊ะ จำเป็นต้อง ไม่สร้างสรรค์ แบบนี้ ขอโทษด้วยนะจ๊ะ q*078

เริ่มกระทู้โดย: คนขำขัน ที่ 18 มิ.ย. 11, 13:16 น
เป็นไรมากป่่าวครับ อารมณ์ขันมีบ้างมั้ยชีวิตนี้  จะเครียดอะไรหนักหนาาาา คร้าบบบบบ
น่ากลัวว่าต่อไปคงต้องเป็นกระทู้ เกี่ยวกับ ฟิสิกส์ นิวเคลียร์  เคมีชีวะ อะไรเทือกนั้น จึงจะมีสาระ
ประเทศชาติ______

เริ่มกระทู้โดย: noojidsai ที่ 18 มิ.ย. 11, 14:19 น
ท่าทางจะขายดี   q*013

เริ่มกระทู้โดย: asdfgh ที่ 18 มิ.ย. 11, 15:27 น
....ผมว่าดีออก...ดีกว่าพวกกระทู้ดัก.....

เริ่มกระทู้โดย: DKannida ที่ 18 มิ.ย. 11, 15:51 น
ฮ่าๆๆๆ คิดได้ไงเนี่ย

เริ่มกระทู้โดย: loitiol ที่ 18 มิ.ย. 11, 16:02 น
 q*062   หัวดีจริงๆ

เริ่มกระทู้โดย: nuuy ที่ 18 มิ.ย. 11, 16:59 น
ไอเดียเก๋มาก คนค้าคนขายก็ต้องมีไอเดียแบบนี้แหล่ะค่ะจะได้ขายดี
ดีกว่าคนที่ชอบว่าคนอื่น สมองมองโลกแต่แง่ร้าย

เริ่มกระทู้โดย: peesadyadong ที่ 18 มิ.ย. 11, 17:14 น
เบื่อกับพวกสร้างสรรที่เข้ามาผิดกระทู้จังวะ ขำๆคับเพ่คิดมากเยี้ยวเหนียวนะ q*069

เริ่มกระทู้โดย: ฉลาดนะ ที่ 18 มิ.ย. 11, 17:15 น
เจ้าของร้านฉลาดเนอะ รู้จักเพิ่มมูลค่าสินค้าตัวเอง ด้วยการบอกว่า
ดารายังแย่งกันซื้อ แต่แหม ลดเยอะไปหน่อยไม๊ครับ..

เริ่มกระทู้โดย: Noomyai44 ที่ 18 มิ.ย. 11, 18:13 น
ขำขำ คิดมาก เยี่ย วเหลือง

เริ่มกระทู้โดย: nkk ที่ 18 มิ.ย. 11, 18:37 น

จริงๆ ผมว่าสร้างสรรค์นะครับ.. เอาอะไรมาวัดว่าไม่สร้างสรรค์...
โคตร creat เลย ผมว่า

ไม่ใช่แค่ดูแล้วไม่ชอบ หรืออารมณ์เสียมาจากไหน ก็มาว่าคนอื่นเขา...

ถ้าอยากจะเศร้าใจ... ก็เชิญไปนั่งเศร้าใจอยู่ในรูที่ไหนก็ได้คนเดียว.. คิดว่าคงไม่มีใครว่าอะไรคุณ..

เริ่มกระทู้โดย: MaxDevil13 ที่ 18 มิ.ย. 11, 18:56 น
ใช่เลย รู้สึกว่า กระทู้แบบนี้ มีคนตั้งไว้หลายกระทู้แล้วนะ
ไอ กางเกง ตัวเนี๊ยะ

เริ่มกระทู้โดย: k542 ที่ 18 มิ.ย. 11, 19:32 น
                         q*062แต่เราชอบ

ขอจองตัวได้เปล่า

เอาสีแดงๆนะ...มีไหม

q*034 แปว แปว q*035

นี่แน่เขามีสีนี้สีเดียว q*080

เริ่มกระทู้โดย: rune ที่ 18 มิ.ย. 11, 20:45 น
เป็นไรมากป่่าวครับ อารมณ์ขันมีบ้างมั้ยชีวิตนี้  จะเครียดอะไรหนักหนาาาา คร้าบบบบบ
น่ากลัวว่าต่อไปคงต้องเป็นกระทู้ เกี่ยวกับ ฟิสิกส์ นิวเคลียร์  เคมีชีวะ อะไรเทือกนั้น จึงจะมีสาระ
ประเทศชาติ______

เห็นด้วยอย่างยิ่ง q*071

เริ่มกระทู้โดย: paiii ที่ 18 มิ.ย. 11, 20:47 น
....ผมว่าดีออก...ดีกว่าพวกกระทู้ดัก.....
อยางนี้ไม่ดักหรือ... เรารึนึกว่าแก้ผ้าตบกันซะอีก (คิดไปเรื่อยเปื่อย

เริ่มกระทู้โดย: ตั้ม เพชรบุรี ที่ 18 มิ.ย. 11, 22:57 น
ชอบ ๆ แก้เครียดดีคับ บ้านเมืองอย่างงี้ กระทู้นี้ พอช่วยได้ ขอบคุณมาก ๆ

เริ่มกระทู้โดย: แด๊ก ที่ 19 มิ.ย. 11, 01:06 น
 q*062 ดูกันยาวๆน้อง คีเอทตัวจริงไม่มีหมดมุข เค้าจะปล่อยออกมาเองแหล่ะ ส่วนตัวแล้วชอบตรง ตอนลดราคามากเวลาเพื่อถามจะบอกราคาเต็ม

เริ่มกระทู้โดย: Make ที่ 19 มิ.ย. 11, 03:28 น
คนไทยเครียดไปไหนเสพข่าวโหดๆทุกวัน

ฮากันบ้าง!! q*069

เริ่มกระทู้โดย: ข่อยเอง ที่ 19 มิ.ย. 11, 05:46 น
ไอเดียดีๆ .น่ะ. ความปัญญาอ่อนของดารา เอาพัฒนาการขายสินค้าตัวเอง...

เริ่มกระทู้โดย: Look only me ที่ 19 มิ.ย. 11, 09:13 น
ถึงเค้าตั้งไว้หลายกระทู้ ใช่ว่าทุกคนจะได้เห็นนะคะ ขอบคุณคนตั้งนะคะที่เอามาให้ดู  q*071

เริ่มกระทู้โดย: tiger211121 ที่ 21 มิ.ย. 11, 09:23 น
แก้เครียดดีออก เว็บสนุกนะโว้ๆๆๆๆๆ

เริ่มกระทู้โดย: tiger211121 ที่ 21 มิ.ย. 11, 09:27 น
กำต้องขึ้นไปดูอีกรอบตกลงมันตัวกี่บาทหว่า q*031 q*031ผมว่านะต้อง8150บาทแน่เยย คุณว่างั้นป่าว q*072

เริ่มกระทู้โดย: eterntiy ที่ 21 มิ.ย. 11, 10:07 น
โอ๋ ๆ  อย่าร้องนะคะ อ่านแล้วยังอมยิ้มเลยค่ะ ช๊อบ ๆ  q*039

พอ สร้างสรรค์ แล้ว มัน โดนลบ อ่ะจ๊ะ จำเป็นต้อง ไม่สร้างสรรค์ แบบนี้ ขอโทษด้วยนะจ๊ะ q*078

เริ่มกระทู้โดย: มะเหงก ที่ 21 มิ.ย. 11, 12:37 น
คิดได้น้อ...................คนตั้งกระทู้เนี้ย คริ คริ