หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ถ้าเลือกสถานที่ไปฮันนีมูนได้ จะไปมัลดีฟส์ หรือ ไปบาหลีดี

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ท่องเที่ยว => ข้อความที่เริ่มโดย: champfalala ที่ 19 ก.ค. 12, 15:03 น

ถ้าเลือกสถานที่ไปฮันนีมูนได้ จะไปมัลดีฟส์ หรือ ไปบาหลีดี

กระทู้: ถ้าเลือกสถานที่ไปฮันนีมูนได้ จะไปมัลดีฟส์ หรือ ไปบาหลีดี
เริ่มกระทู้โดย: champfalala ที่ 19 ก.ค. 12, 15:03 น
หนักใจจังแฟนให้เลือกว่าจะไป maldives หรือ อยากจะไปบาหลี โรงแรม AYANA ที่มีสปาที่ดีที่สุดในโลกอยู่ ตอนแรกเราก็ว่าจะเลือกไปมัลดีฟส์ แต่แฟนดันไปเห็นโฆษณาในเฟสบุคของคอตโต้ที่พาไปมัลดีฟส์ฟรี เลยเกิดแรงบันดาลใจขึ้นมาว่า Adaaraan resort ก็น่าไปดีนะ ราคาไม่แพงมาก แต่แหม ไปทั้งที่ก็อยากไปคลับเมดนะ เพื่อนๆว่าไงกันดี จะจองตั๋วแล้ว ขอความเห็น

กระทู้: ถ้าเลือกสถานที่ไปฮันนีมูนได้ จะไปมัลดีฟส์ หรือ ไปบาหลีดี
เริ่มกระทู้โดย: arty ที่ 23 ก.ค. 12, 08:13 น
 q*062   มันดีฟส์     เสร็จก็     ดูไบ  อิอิ      บาหลี  ใกล้ๆๆ   ไว้ค่อยไป   อิอิ 

เริ่มกระทู้โดย: arty ที่ 23 ก.ค. 12, 08:36 น
 q*078   กว่าจะอ่านกะทู้ตอบกันหมด   คงตกเครื่องแล้ว 555+++  เลือกที่แฟนคุณชอบซิค่ะ     เราแนะนำไม่ได้หรอก    ขนาดเรากะแฟน  ยังแตกต่างเลย    รายนั้นชอบธรรมชาติ  เราชอบเที่ยวห้าง    ยอมว่าที่สามี ไปก่อน      q*073

เริ่มกระทู้โดย: ไปมาแล้ว ที่ 23 ก.ค. 12, 09:51 น
 q*073 ถ้าคิดจะไปฮันนีมูนที่มัลดีฟส์แล้วไปอยู่คลับเมดก็คงไม่โรแมนติกเท่าไหร่นะคะ คนเยอะกิจกรรมเยอะเกินไป แต่ราคาคุ้มค่า ถ้าต้องการความโรแมนติกไปมัลดีฟส์โรงแรมเงียบๆหน่อยแล้วอยู่แบบ water villa  จะได้ความเป็นส่วนตัวสูงค่ะ ตื่นมาก็กระโดดลงจากห้องพักเลยคะ

เริ่มกระทู้โดย: แนะนำ ที่ 23 ก.ค. 12, 14:20 น
พอดีทำงานด้านทัวร์อยุ่ คิดว่าไปมัลดีฟท์ ดีกว่านะ ราคาค่อนข้างแพง คงไม่ไปกันบ่อย ๆแต่ถ้าบาหลี นี่ซื้อตั๋วถูกๆแบบแอร์เอเชีย ไปเมื่อไรก็ได้

เริ่มกระทู้โดย: จอมใจ ที่ 23 ก.ค. 12, 20:15 น
เบื่อคนมีตังค์หว่ะ

เริ่มกระทู้โดย: rokjit_rm ที่ 25 ก.ค. 12, 19:36 น
เอ่อ... เลือกไม่ถูกเหมือนกัน เราอยากไปมุกดาหาร ฮันนีมูนภูเทิบ แฟนอยากไปตราด พักเกาะช้าง เลือกไม่ถูกเลย ... 5555