หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - Smooth E Skin Therapie ใช้ทาทุกวันได้ไหมค่ะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ผู้หญิงชวนคุย => ข้อความที่เริ่มโดย: cd6969 ที่ 29 ก.ค. 12, 23:47 น

Smooth E Skin Therapie ใช้ทาทุกวันได้ไหมค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: cd6969 ที่ 29 ก.ค. 12, 23:47 น
อยากรู้น่ะค่ะ เพราะเห็นเพื่อนบอกมาว่าสามารถทาได้ทุกวัน แบบไม่ต้องมีปัญหาเรื่องผิวแตกลายก็ทาได้เพราะตัวนี้เป็นโลชั่นช่วยบำรุงทำให้ผิวเนียน นุ่ม ชุ่มชื้นด้วย ก็เลยอยากเข้ามาหาคำตอบจากเพื่อนๆ ที่ใช้จริงน่ะค่ะ ว่าเป็นอย่างนั้นจริงไหม ขอบคุณค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: อยากย้อนเวลา ที่ 29 ก.ค. 12, 23:53 น
ทาได้ทุกวันค่ะ เพราะนอกจากจะช่วยแก้ไขปัญหาเรื่องผิวแตกลายแล้ว   
Smooth E Skin Therapie ยังมีคุณสมบัติช่วยเพิ่มความชุ่มชื่นให้กับผิวด้วยค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: ใจหายเลยอ่ะ ที่ 29 ก.ค. 12, 23:56 น
อยากลองใช้อยู่พอดีๆ

เริ่มกระทู้โดย: สามมิติมากมาย ที่ 29 ก.ค. 12, 23:59 น
ทาได้ทุกวันค่ะ เพราะตอนนี้เราก็ใช้ทาอยู่นะ ชอบมากเลยอ่ะ  q*073