หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - Windows 8 ดีกว่า Windows 7 ยังไง ?

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => คอมพิวเตอร์ => ข้อความที่เริ่มโดย: fedexdear ที่ 2 ก.พ. 13, 23:17 น

Windows 8 ดีกว่า Windows 7 ยังไง ?

เริ่มกระทู้โดย: fedexdear ที่ 2 ก.พ. 13, 23:17 น
ผมลองใช้แล้วรู้สึกมันเหมาะกับจอแบบทัชสกรีนมากกว่านะ

และไม่ค่อยต่างกับ WIndows 7 เท่าไหร่ เลย แค่เพิ่มหน้า Metro มาแค่นั้น

เพื่อนๆ คิดว่า Windows เวอร์ชั่นไหนดีกว่ากันครับ ?

เริ่มกระทู้โดย: apiwatpsu ที่ 20 มี.ค. 13, 21:02 น
window 7 ดีกว่าครับ