หน้า : พิมพ์หน้านี้ - 4 Minute มีคู่กันหมดแล้ว และเพิ่ม script สำหรับ IE 10 – 11 ค่ะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => บันเทิง => ข้อความที่เริ่มโดย: dijinmaru111 ที่ 15 มี.ค. 13, 17:36 น

4 Minute มีคู่กันหมดแล้ว

เริ่มกระทู้โดย: dijinmaru111 ที่ 15 มี.ค. 13, 17:36 น
เนี่ยไง คู่หูเรื่องการสื่อสารกับ Samsung La'Fleur

บ่องตง โลกนี้อยู่ยากถ้าไม่มีมือถือ ไหนจะ line ไหนจะ อินสตาแกรม

ไหนจะแอบส่อง Face book เพื่อนๆ หรือตั้งเพ้อไปวัน แล้วให้คนมากด Like

แนะนำ Samsung La'Fleur ตัวนี้หละ เครื่องเดียวจบ แถมได้ที่ห้อยตุ้งติ๊ง

ของ schwarzenegger  เฮ้ย swarovski อีกต่างหากนะครับแหม่

ผมบอกอาจไม่เข้าใจ ต้องไปลองใช้ดู แล้วคุณจะรู้ว่าผมไม่ได้โม้

ปล. ผมก็เป็น 4 NIA  คนนึง

7Af_PDW1RDY