หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - หลังจากเทส รถมาแล้วเพือนๆรู้สึกว่า New Vios 2013 นั้นนุ่มกว่าเดิมไหม

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => คนรักรถ => ข้อความที่เริ่มโดย: moshimaru_pb ที่ 15 พ.ค. 13, 16:45 น

หลังจากเทส รถมาแล้วเพือนๆรู้สึกว่า New Vios 2013 นั้นนุ่มกว่าเดิมไหม

กระทู้: หลังจากเทส รถมาแล้วเพือนๆรู้สึกว่า New Vios 2013 นั้นนุ่มกว่าเดิมไหม
เริ่มกระทู้โดย: moshimaru_pb ที่ 15 พ.ค. 13, 16:45 น
ตามหัวข้อนะครับ รู้ว่ารถจะทำช่วงล่างมาใหม่หรือป่าว เพราะเวลาลงเนิน รู้สึกว่าดีกว่าตัวเก่า เพือนรู้สึกอย่างไรบ้างครับ

กระทู้: หลังจากเทส รถมาแล้วเพือนๆรู้สึกว่า New Vios 2013 นั้นนุ่มกว่าเดิมไหม
เริ่มกระทู้โดย: ชัชชัย ที่ 20 พ.ค. 13, 16:51 น
เท่าที่ผมไปลองขับด้วยความเร็วปกติ ไม่เกิน 120 ก็รู้สึกว่านุ่มขึ้นกว่าเดิม ช่วงล่างแน่นขึ้นนะครับ