หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - PTT blue card เรียกแต้มสะสมย้อนหลังได้หรือเปล่าครับ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => คนรักรถ => ข้อความที่เริ่มโดย: arjanngao ที่ 4 มิ.ย. 13, 15:55 น

PTT blue card เรียกแต้มสะสมย้อนหลังได้หรือเปล่าครับ

กระทู้: PTT blue card เรียกแต้มสะสมย้อนหลังได้หรือเปล่าครับ
เริ่มกระทู้โดย: arjanngao ที่ 4 มิ.ย. 13, 15:55 น
คือไปเติมน้ำมันแล้วบางปั๊มที่ผมเติมดันไม่ได้ร่วมรายการ อยากถามว่าจะสามารถขอแต้มสะสมย้อนหลังได้มั้ยครับ

กระทู้: PTT blue card เรียกแต้มสะสมย้อนหลังได้หรือเปล่าครับ
เริ่มกระทู้โดย: ideklew ที่ 5 มิ.ย. 13, 11:38 น
มันน่าจะได้นะผมว่า คุณมีหลักฐานพวกใบเสร็จมั้ยล่ะ ลองโทรไปถาม call center 1365

เริ่มกระทู้โดย: meawjungbey ที่ 5 มิ.ย. 13, 12:44 น
บางครั้ง เด็กปั๊ม ไม่ได้มีการสื่อสารกันกับผู้จัดการ ถ้าพนักงานปฏิเสธ ลองให้พนักงานไปสอบถามผู้จัดการปั๊มดูก่อนนะคะ

เริ่มกระทู้โดย: palmrieng ที่ 5 มิ.ย. 13, 13:16 น
ขอคะแนนสะสมย้อนหลังได้ โดยขอใบเสร็จมา แล้วถ่ายภาพใบเสร็จ ถ่ายภาพหน้าบัตร PTT Blue Card แล้วส่งเมลที่ชี้แจงรายละเอียดไปที่ 1365@pttplc.com  (http://1365@pttplc.com)

เริ่มกระทู้โดย: arjanngao ที่ 5 มิ.ย. 13, 14:39 น
ขอบคุณมากครับ ที่เข้ามาแนะนำวิธี เดี๋ยวจะลองเอาไปทำดูครับ