หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ความเร็วสูงสุดของ New vios วิ่งได้เท่าไรคะ?

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => คนรักรถ => ข้อความที่เริ่มโดย: gorider ที่ 7 มิ.ย. 13, 16:54 น

ความเร็วสูงสุดของ New vios วิ่งได้เท่าไรคะ?

เริ่มกระทู้โดย: gorider ที่ 7 มิ.ย. 13, 16:54 น
มีใครเคยลองบ้าง อยากรู้จัง q*073

เริ่มกระทู้โดย: moshimaru_pb ที่ 8 มิ.ย. 13, 22:46 น
โอ้ว เห็นคันหนึ่งวิ่งที่ 200 เลยนะ มีคลิปด้วยแต่น่าจะมีการทำเครื่องอ่ะครับ

เริ่มกระทู้โดย: เท่ไม่เท่ไม่รู้ ที่ 9 มิ.ย. 13, 09:01 น
อยากรู้เหมือนกับครับ ผมว่าน่าจะซัดได้เยอะอยู่ แต่ผมมิกล้าเสี่ยงลองเองนะ 555+