หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - คิดยังไงกับแท็บเล็ตตัวนี้ครับ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => Gadget (อุปกรณ์ต่างๆ) => ข้อความที่เริ่มโดย: playre ที่ 25 มิ.ย. 13, 07:42 น

คิดยังไงกับแท็บเล็ตตัวนี้ครับ

เริ่มกระทู้โดย: playre ที่ 25 มิ.ย. 13, 07:42 น
acer iconia w3 อ่ะครับ ผมไม่แน่ใจเรื่องของราคา แต่ชอบตรงที่มันเป็น windows tablet ขนาด 8 นิ้ว กำลังดี ใครพอจะทราบราคาบ้าง คิดว่าคุ้มไหมครับถ้าจะจัดซักตัว

เริ่มกระทู้โดย: ฟาโร ที่ 26 มิ.ย. 13, 00:28 น
เห็นมาราคาหมื่นนิดๆ ถ้าชอบ Tablet แบบ windows ก็จัดไปครับ ตัวนี้มีคีย์บอร์ดแยกด้วยเอามาต่อได้สะดวกเวลาทำงานด้วย