หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ขอความรู้เรื่องชุดแต่ง Fortuner หน่อยครับ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => คนรักรถ => ข้อความที่เริ่มโดย: ichakree ที่ 23 ก.ค. 13, 13:35 น

ขอความรู้เรื่องชุดแต่ง Fortuner หน่อยครับ

เริ่มกระทู้โดย: ichakree ที่ 23 ก.ค. 13, 13:35 น
ว่าจะไปถอยเจ้า Fortuner ประมาณช่วงปลายเดือนหน้า ทีนี้พอมานึกถึงเรื่องชุดแต่งผมก็สะดุดกึกเลย เนื่องจากไม่มีความรู้ในเรื่องพวกนี้เลยซัดกะนิด มันมีกี่แบบอ่ะครับ ขอคำแนะนำหน่อยนะครับ  อยากให้น้องจูนงามจนใครๆมองแล้วเหลียวหลัง ^^

เริ่มกระทู้โดย: Forlyra ที่ 27 ก.ค. 13, 16:12 น
ที่นิยมๆก็จะมี TRD, ZERCON, JAP, KINGGY, MAX GT ลองเลือกดูนะครับ ส่วนพวกรูปก็ลองค้นหาจากอากู๋ได้เลย

เริ่มกระทู้โดย: ichakree ที่ 30 ก.ค. 13, 12:32 น
ขอบคุณมากครับ จะลองเลือกดูนะครับ q*062

เริ่มกระทู้โดย: treekata ที่ 3 ส.ค. 13, 17:24 น
เชียร์ TRD4 สวยจับใจจริงๆนะ  q*062 ชอบเป็นการส่วนตัว  q*073

เริ่มกระทู้โดย: โฟลค์ ที่ 7 ส.ค. 13, 14:53 น
แหม..จะใช้ Fortuner ทั้งทีก็ต้องชุดแต่ง TRD เต็มยศสิครับมันถึงจะแจ่มม

เริ่มกระทู้โดย: Buddy ที่ 8 ส.ค. 13, 16:32 น
จับเอามา Mix ผสมๆกัน ก็สวยไปอีกแบบนะครับ ลองดูๆ  q*073

เริ่มกระทู้โดย: Lmine ที่ 9 ส.ค. 13, 15:57 น
TRD นี่แหละผมว่าเข้ากับโตโยต้าทุกรุ่น  q*062

เริ่มกระทู้โดย: OTP ที่ 9 ส.ค. 13, 21:06 น
TRD กับฟอร์จูนเนอร์เค้าเกิดมาคู่กันครับ  q*073

เริ่มกระทู้โดย: Realgun ที่ 10 ส.ค. 13, 20:03 น
ลองเดินดูเวลาไปห้างซิครับ แถวที่จอดรถมีแบบให้คุณได้ดูเพียบแน่ ชุดแต่งคันไหนสวยโดนใจก็แชะรูปซะแล้วไปถามที่ร้านโลด

เริ่มกระทู้โดย: พีช ที่ 11 ส.ค. 13, 18:23 น
เห็น Fortuner ผ่านหน้าผ่านตาบนท้องถนน แต่งแต่ชุดแต่ง TRD กันทั้งนั้น หากไม่อยากโหลก็เลือกชุดแต่งอื่นเถอะครับ  q*039

เริ่มกระทู้โดย: treekata ที่ 13 ส.ค. 13, 18:12 น
จขกท. เป็นยังไงบ้างครับ เลือกได้หรือยังครับนี่  q*013 ว่าแต่มีแต่คนเชียร์ชุดแต่ง TRD แหะ  q*020