หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - มาดูกันครับ Samsung Galaxy Gear ทำไรได้บ้าง

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => เทคโนโลยี => ข้อความที่เริ่มโดย: furann ที่ 18 ก.ย. 13, 09:43 น

มาดูกันครับ Samsung Galaxy Gear ทำไรได้บ้าง

เริ่มกระทู้โดย: furann ที่ 18 ก.ย. 13, 09:43 น
เห็นมีหลายคนยังสงสัยอยู่ว่าตัวนี้ทำอะไรได้บ้าง ลองดูภาพนี้ครับ เค้าบอกรายละเอียดไว้ว่ามันสามารถทำอะไรได้

ขอบคุณ Siamphone ครับ

เริ่มกระทู้โดย: catchakm ที่ 18 ก.ย. 13, 15:54 น
ขอบคุณมากค่ะ ตัวเล็กๆแต่ว่ามีกล้องด้วย
ใช้คู่กันคงเจ๋งจริงๆ แต่ซื้อสองตัวเลยนี่ก้งบสูงเชียว

เริ่มกระทู้โดย: iamways ที่ 25 ก.ย. 13, 22:26 น
ขอบคุณค่ะ
กำลังสงสัยอยู่พอดีเลย  q*071