หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - เสียค่าเกมส์มือถือจนหน้ามืด ขอคำแนะนำหน่อยจิ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => เกมส์ => ข้อความที่เริ่มโดย: subaru23 ที่ 16 ต.ค. 13, 13:43 น

เสียค่าเกมส์มือถือจนหน้ามืด ขอคำแนะนำหน่อยจิ

เริ่มกระทู้โดย: subaru23 ที่ 16 ต.ค. 13, 13:43 น
เราเล่นเกมส์ในมือถือเยอะมากๆจนลืมตัวอ่ะ เสียตังค์ไปเยอะเลย
เลยอยากหาแพ็คเกจที่สำหรับเล่นเกมส์แล้วช่วยให้ประหยัดขึ้นอ่ะ

รบกวนถามหน่อย ส่วนใหญ่ใช้แพ็คเก็จไรกันเล่นเกมส์อ่ะ

เริ่มกระทู้โดย: aexza ที่ 16 ต.ค. 13, 13:51 น
เยี่ยมไปมากสำหรับ
19บาท เดือนนึงก็แค่ 80
ซื้อเกมใหญ่ๆได้เกมส์เดียวเอง
แต่นี่เหมือน ซื้อเดือนละเกมส์แต่เล่นได้ทีหลายๆเกมส์

เริ่มกระทู้โดย: onprapaaloha ที่ 16 ต.ค. 13, 18:45 น
เหน AIS มีแพ็คเกจ AIS Game Buffet อ่ะ โหลดไม่อั้น 19 บาท/สัปดาห์
โหลด *511# ระบบมีให้ทดลองเล่นฟรีก่อน 3 วันด้วยนะ

เริ่มกระทู้โดย: darkbeam ที่ 17 ต.ค. 13, 09:44 น
Ais Game Buffet ก็ดีนะครับ ผมใช้ไว้ลองเล่น ก่อนซื้อจริงอ่า ไม่งั้นซื้อหมดคงเสียดายตาย บางเกมส์ 100-200 โหลดมาไม่ถูกใจซะงั้น งี้ดีกว่า 19 บาท อาทิตย์นึงก็รู้แล้วว่าชอบเกมส์ไรค่อยไปโหลด หรือ เดือนละ80ทุกเดือนก็ได้

เริ่มกระทู้โดย: karntida11 ที่ 30 ต.ค. 13, 10:19 น
ตอนนี้กำลังอยู่ในช่วงทดลองเล่น 3 วันค่า กำลังตัดสินใจว่าจะโหลดเกมส์ไหนดี เพราะมีเกมส์ให้เลือกเยอะมากๆๆ ชอบมากๆๆๆ และก้คุ้มมากๆๆ แค่ 19 บาท ต่อสัปดาห์ มีเกมส์ให้เลือกเปน 100 เลยง่ะ  ชอบ ชอบ  q*071 q*071

เริ่มกระทู้โดย: kwannhathai ที่ 30 ต.ค. 13, 13:57 น
เราก้ใช้ แพคเกจนี้ได้สักพักใหญ่ๆและ มีเกมส์ให้เลือกโหลดเยอะมากๆๆ ปลื้มตรงนี้แหละ   q*077