หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - สอบถามกล้องติดหน้ารถหน่อยครับ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => คนรักรถ => ข้อความที่เริ่มโดย: liver1980 ที่ 21 ม.ค. 14, 21:55 น

สอบถามกล้องติดหน้ารถหน่อยครับ

เริ่มกระทู้โดย: liver1980 ที่ 21 ม.ค. 14, 21:55 น
อยากขอข้อมูลครับว่า กล้องติดหน้าจักรยาน ไว้ถ่ายวีดีโอ อยากได้ซักตัวพี่ใช้ตัวไหนกันอยู่บ้างครับ แล้วของ Drift HD Ghost ดีไหมครับ เคยเห็นขายอยู่ด้วยในร้านจักรยานร้านนึงครับ เมื่อเทียบกัน Gopro แล้วเป็นไงบ้างครับ

เริ่มกระทู้โดย: iampun005 ที่ 24 ม.ค. 14, 22:31 น
Drift มีหน้าจอ LCD ลงน้ำได้เลยไม่ต้องซื้อ housing ของ gopro ต้องซื้อเพิ่ม 3000+ ครับ 

Drift ถ่ายได้นานกว่าของ gopro ได้ราว 45 นาที ไม่เกินชั่วโมง Drift ได้ราวๆ 2 ชั่วโมงยืนพื้นครับ

ตัวไฟล์สูสีกันครับ

โดยรวมหยิบ Drift มาใช้มากกว่า