หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - มหาลัยเอกชนเค้ามีทุนหรือว่ามีโครงการอะไรดีๆให้เราทำระหว่างเรียนบ้างมั้ยคะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ห้องความรู้ => ข้อความที่เริ่มโดย: PaiNa ที่ 7 พ.ค. 14, 23:46 น

มหาลัยเอกชนเค้ามีทุนหรือว่ามีโครงการอะไรดีๆให้เราทำระหว่างเรียนบ้างมั้ยคะ

กระทู้: มหาลัยเอกชนเค้ามีทุนหรือว่ามีโครงการอะไรดีๆให้เราทำระหว่างเรียนบ้างมั้ยคะ
เริ่มกระทู้โดย: PaiNa ที่ 7 พ.ค. 14, 23:46 น
สงสัยว่าเอกชนเค้ามีพวกทุนการศึกษา ทุนสนับสนุนอะไรแบบนี้บ้างไม๊อ่ะคะ เพราะปกติไม่ค่อยเห็นคนที่เรียนเอกชนพูดถึงกันเท่าไหร่

กระทู้: มหาลัยเอกชนเค้ามีทุนหรือว่ามีโครงการอะไรดีๆให้เราทำระหว่างเรียนบ้างมั้ยคะ
เริ่มกระทู้โดย: cherc164 ที่ 15 พ.ค. 14, 11:25 น
มันก็น่าจะมีทุกมอรึป่าว ไม่แน่ใจอ่ะ ต้องลองเข้าไปดูตามเว็บมหาลัยนั้นๆ นะ แต่คิดว่าส่วนใหญ่มีคะ

เริ่มกระทู้โดย: oui6767 ที่ 19 พ.ค. 14, 12:14 น
ที่ธุรกิจบัณฑิตมีให้เขียนโครงการไปเที่ยวอาเซียนค่ะ ให้ทุนสนันสนุนทีมละ 20,000 ไปที่ไหนก็ได้แล้วก็จดบันทึกว่าเราได้อะไร ทำอะไรบ้างอ่ะค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: CatMountain ที่ 24 พ.ค. 14, 16:33 น
มีหลายที่เลย ลองเข้าไปดูในเว็บมหาลัย

เริ่มกระทู้โดย: chertammy ที่ 2 มิ.ย. 14, 13:02 น
เราก็หาอยู่เหมือนกัน

เริ่มกระทู้โดย: lonelywift ที่ 2 มิ.ย. 14, 15:31 น
ทุนเรียนดีน่าจะมีกันทุกมหาลัยนะ