หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - จะเลือกต่อปริญญาโท ด้านวิศวะที่ไหนดีครับ ตอนนี้สนใจด้านคอมพิวเตอร์ครับ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ห้องความรู้ => ข้อความที่เริ่มโดย: piriyantc ที่ 26 พ.ค. 14, 18:01 น

จะเลือกต่อปริญญาโท ด้านวิศวะที่ไหนดีครับ ตอนนี้สนใจด้านคอมพิวเตอร์ครับ

กระทู้: จะเลือกต่อปริญญาโท ด้านวิศวะที่ไหนดีครับ ตอนนี้สนใจด้านคอมพิวเตอร์ครับ
เริ่มกระทู้โดย: piriyantc ที่ 26 พ.ค. 14, 18:01 น
สนใจด้านคอมพิวเตอร์อยู่ครับ ปริญญาที่ไหนน่าเรียนบ้างครับ

กระทู้: จะเลือกต่อปริญญาโท ด้านวิศวะที่ไหนดีครับ ตอนนี้สนใจด้านคอมพิวเตอร์ครับ
เริ่มกระทู้โดย: sunfluid ที่ 3 มิ.ย. 14, 12:29 น
ถ้าเรียนคอม แนะนำให้เลือกมหาลัยเอกชนนะคะ เครื่องเครื่องมือน่าจะพร้อมกว่าของรัฐบาล ดูที่ธุรกิจบัณฑิตย์ก็ได้นะ เห็นเปิดที่เกี่ยวกับคอมอยู่สองสาขาน่ะค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: ornniize ที่ 4 มิ.ย. 14, 01:58 น
ลาดกระบังก็ดีนะครับ

เริ่มกระทู้โดย: lighting11 ที่ 16 มิ.ย. 14, 01:31 น
เลือกที่เครื่องมือดีๆ ที่ไหนก็ได้ครับ อาจารย์ก็จะวนๆ ไปสอนหลายๆ ม อยู่แล้ว

เริ่มกระทู้โดย: oui6767 ที่ 23 มิ.ย. 14, 17:34 น
ปริญญาโทนี่ไม่รู้เลย

เริ่มกระทู้โดย: kkkohana ที่ 16 ก.ค. 14, 11:51 น
ทำงานไปด้วยหรือเปล่าคะ