หน้า : พิมพ์หน้านี้ - ครอบครัวนี้เค้าทำอะไรไม่รู้ แต่หน้าอย่างฮาอะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => คุยฟุ้งเรื่องคลิปวีดีโอ => ข้อความที่เริ่มโดย: jasper_jak ที่ 8 ก.ค. 14, 15:54 น

ครอบครัวนี้เค้าทำอะไรไม่รู้ แต่หน้าอย่างฮาอะ

เริ่มกระทู้โดย: jasper_jak ที่ 8 ก.ค. 14, 15:54 น
ไปเห็นคลิปนี้มาในไอจีของน้องวันใหม่ครับ น่ารักมาก เพื่อนบอกมีของคนอื่น ๆ ในบ้านฉัตรบริรักษ์ด้วย เลยตามเข้าไปดู เจอของหน่องกับภัทร คุณแม่ยังมีกับเค้าด้วยเลย ก็ไม่รู้ว่าบ้านนี้เค้าทำอะไรกันอยู่นะครับ แต่ผมดูแล้วอดยิ้มอดขำไม่ได้จริง ๆ  ใครอยากดูคลิปลองเสริชคำว่า #sookface หรือ #หน้าเดือดกันดูครับ แต่วันนี้ผมเอาคลิปมาให้ดูกันด้วยนะครับ หุหุ
acnnqphdoqs
V7U6nNVjjb0
x5QKyBeijIs
_n3emcVqjAk