หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ทำไมดาราหน้าขาว ใส ไร้ริ้วรอย ทำไมเราไม่เปนอย่างนั้น

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => สุขภาพ-ความงาม => ข้อความที่เริ่มโดย: attapon7 ที่ 3 ก.ย. 14, 23:20 น

ทำไมดาราหน้าขาว ใส ไร้ริ้วรอย ทำไมเราไม่เปนอย่างนั้น

กระทู้: ทำไมดาราหน้าขาว ใส ไร้ริ้วรอย ทำไมเราไม่เปนอย่างนั้น
เริ่มกระทู้โดย: attapon7 ที่ 3 ก.ย. 14, 23:20 น
ทำไมดาราหน้าขาว ใส ไร้ริ้วรอย ทำไมเราไม่เปนอย่างนั้น ยิ่งแก่ยิ่งมาเยอะ แต่งหน้ายิ่งเหนชัด เพลีย

กระทู้: ทำไมดาราหน้าขาว ใส ไร้ริ้วรอย ทำไมเราไม่เปนอย่างนั้น
เริ่มกระทู้โดย: pooh9504 ที่ 3 ก.ย. 14, 23:21 น
ลองทานโยเกิร์ตวันละถ้วยก่อนนอน มีประโยชน์มากนะคะ ช่วยทั้งเรื่องลำไส้ ลดระดับคอเลสเตอรอล ช่วยในการดูดซึม สร้างวิตามิน แต่ต้องทานเป็นประจำทุกวันนะคะ เพื่อให้ได้รับประโยชน์เต็มที่ เปนเทคนิคส่วนตัวนะคะ

เริ่มกระทู้โดย: wittawas3 ที่ 3 ก.ย. 14, 23:33 น
ร่างกายขาดน้ำหรือป่าวคะ ลองทานน้ำเยอะๆนะคะ จะช่วยให้เพิ่มความชุ่มชื้นได้คะ

เริ่มกระทู้โดย: wachirawat2 ที่ 3 ก.ย. 14, 23:36 น
ส่วนตัวทานน้ำผลไม้ กับผักใบเขียวเยอะๆคะ ใบบัวบกคั้นน้ำมาพอกหน้า ช่วงนี้ลอง Eucerin Hyaluron Deep Line Filler เหนเค้าว่าดี ยังไม่ชัวนะคะ

เริ่มกระทู้โดย: namfon2546 ที่ 10 ก.ย. 14, 08:47 น
เขาทานวิตามิน ฉีด อัพเยอะ ข้างใน เขาจะมีพวกฉีดให้ดาราโดยเฉพาะ ราคาถูกมาก ดารา เขาไม่ได้เดินมาทำคลีนิค นะ เเทบจะมี คนฉีด ที่ หิ้วยามาทำให้ เเล้ว เสีย ค่าฉีดไม่เเพง เเละ รุ้ว่าว่า เขาทานวิตามินบีสาม เลเซอร นี่ล่ะ ที่หมอเขาจัดให้ มานจะทำให้เลือดลม ดี