หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - เราอายุยังไม่ 30 เลย ทำไมมีริ้วรอยใต้ตาซะงั้น

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => สุขภาพ-ความงาม => ข้อความที่เริ่มโดย: pooh9504 ที่ 4 ก.ย. 14, 21:32 น

เราอายุยังไม่ 30 เลย ทำไมมีริ้วรอยใต้ตาซะงั้น

เริ่มกระทู้โดย: pooh9504 ที่ 4 ก.ย. 14, 21:32 น
เราอายุยังไม่ 30 เลย ทำไมมีริ้วรอยใต้ตาซะงั้น หรือเพราะ นอนดึก แต่เราก้อกินน้ำเยอะนะ ทานน้ำผักผลไม้ แต่ก้อยังมีริ้วรอยไม่หายซะที ครีมก้อทาทุกวัน สาวๆแนะนำทีคะ

เริ่มกระทู้โดย: attapon7 ที่ 4 ก.ย. 14, 21:39 น
นอนไวขึ้นคะ ออกกำลังกายด้วยนะคะ ทานน้ำเยอะๆดีแล้วคะ ครีมก้อลองหาใช้ที่เข้ากับหน้าเรา แบบไม่แพ้เปนดีคะ ส่วนตัวใช้ Eucerin Hyaluron Deep Line Filler

เริ่มกระทู้โดย: wittawas3 ที่ 4 ก.ย. 14, 21:40 น
แวะมาส่องคะ ปัญหาเดียวกัน

เริ่มกระทู้โดย: ployploywee ที่ 8 ก.ย. 14, 14:08 น
เราใช้ Eucerin Hyaluron Deep Line Filler   นะ

เริ่มกระทู้โดย: jk2524za ที่ 26 ต.ค. 14, 20:34 น
ถ้าอยากลดเลือนริ้วรอย เดียวนี้ไปฉีดฟิลเลอร์ก็ช่วยลดปัญหานี้ได้นะคะ เห็นผลทันทีหลังจากฉีดเสร็จ ถ้าสนใจไปทำ เราแนะนำให้เลือกสถานที่ปลอดภัยไม่แนะนำให้ใช้บริการคุณหมอกระเป๋าหิ้วค่ะ มันอันตราย
ถ้าสนใจลองไปยศการคลีนิคดูนะคะ