หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - เพื่อนๆเป็นกันมั้ยคะ 20นิดๆ มีริ้วรอยใต้ตากับข้างๆตาซะงั้น

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => สุขภาพ-ความงาม => ข้อความที่เริ่มโดย: pooh9504 ที่ 13 ก.ย. 14, 12:10 น

เพื่อนๆเป็นกันมั้ยคะ 20นิดๆ มีริ้วรอยใต้ตากับข้างๆตาซะงั้น

กระทู้: เพื่อนๆเป็นกันมั้ยคะ 20นิดๆ มีริ้วรอยใต้ตากับข้างๆตาซะงั้น
เริ่มกระทู้โดย: pooh9504 ที่ 13 ก.ย. 14, 12:10 น
เพื่อนๆเป็นกันมั้ยคะ 20นิดๆ มีริ้วรอยใต้ตากับข้างๆตาซะงั้น หรือเพราะนอนดึก(น่าจะเกี่ยว) ตอนนี้ใช้ครีมที่เค้าบอกว่าดีๆกัน เพื่อนๆมีครีมอะไรเลิศๆแนะนำบ้างคะ

กระทู้: เพื่อนๆเป็นกันมั้ยคะ 20นิดๆ มีริ้วรอยใต้ตากับข้างๆตาซะงั้น
เริ่มกระทู้โดย: namfon2546 ที่ 15 ก.ย. 14, 07:00 น
เเนะนำสิ่งดีดีค่ะ รูขุมขนหน้าเป้นสิว หน้า บาน ต้องการหน้ากระชับใช้เลยลองทาน วิตามินเลเซอร์ หรือวิตามินบีสาม ทานค่ะ  ชอบมากค่ะ เพระา หน้ากระชับดี เเละ รุขุมขนปิดเลย ค่ะ เเละที่ปลื้ม มานเหมือนการออกำลังกาย เลยลองให้คุณเเม่ทานดู ร่องแก้มเเม่ก้ ขึ้นมาหน้าใสขึ้น สิ่งดีดีดบอกต่อค่ะ เเละที่อึ้งคือหนังตามานยกขึ้นมาเองค่ะ  ดีใจมัก q*062 q*062

เริ่มกระทู้โดย: attapon7 ที่ 16 ก.ย. 14, 21:00 น
ครีมก้อใช้ตามที่เค้าบอกว่าดีเหมือนกัน ได้ผลบ้าง (แต่ยังไม่เปนที่พอใจของเรา) ไม่ได้ผลบ้าง ก้อว่ากันไป

เริ่มกระทู้โดย: wittawas3 ที่ 16 ก.ย. 14, 21:01 น
เราใช้ Eucerin Hyaluron Deep Line Filler สีแดงอะคะ แต่ราคาค่อนข้างสูงนะ

เริ่มกระทู้โดย: wachirawat2 ที่ 16 ก.ย. 14, 21:02 น
เคยอ่านเจอมาเค้าก้อแนะนำ Eucerin ตัวสีแดงนี้แหละ แต่ราคาสู้ไม่ไหว มีแจกฟรีปะ อิอิ