หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - ปีใหม่นี้เพื่อนๆไป countdown ที่ไหนกันบ้างค่ะ เข้ามาแชร์มาเมาท์กันหน่อยคร้าาาาาา

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ท่องเที่ยว => ข้อความที่เริ่มโดย: wipalol ที่ 16 ธ.ค. 14, 08:32 น

ปีใหม่นี้เพื่อนๆไป countdown ที่ไหนกันบ้างค่ะ เข้ามาแชร์มาเมาท์กันหน่อยคร้าาาาาา

กระทู้: ปีใหม่นี้เพื่อนๆไป countdown ที่ไหนกันบ้างค่ะ เข้ามาแชร์มาเมาท์กันหน่อยคร้าาาาาา
เริ่มกระทู้โดย: wipalol ที่ 16 ธ.ค. 14, 08:32 น
อยากจะลองออกไปที่ใหม่ๆ ดูบ้างอะค่ะ พอดีไปเซ็นทรัลเวิลด์ทุกปี แล้วขากลับมันกลับค่อนข้างลำบาก เลยอยากได้ความเห็นของเพื่อนๆดูบ้างจ้า  q*078

กระทู้: ปีใหม่นี้เพื่อนๆไป countdown ที่ไหนกันบ้างค่ะ เข้ามาแชร์มาเมาท์กันหน่อยคร้าาาาาา
เริ่มกระทู้โดย: samcro1989 ที่ 16 ธ.ค. 14, 13:17 น
ปีนี้กะว่าจะไปแถวบ้านตรง Porto Chino ย่านพระราม 2 เห็นป้ายบอกว่ามีดารามาเยอะ  q*073

เริ่มกระทู้โดย: petekun ที่ 17 ธ.ค. 14, 10:27 น
เอ้ย ผมเห็นว่ามี Room39 มาด้วย อยากไปปปปปปปปปปปปปปปปปปปปป

เริ่มกระทู้โดย: PiqueSS ที่ 17 ธ.ค. 14, 15:40 น
วันก่อนผ่านไปเห็นเค้าตกแต่งไฟแล้วนิ มีงานสอยดาวช่วงคริสมาสด้วย

เริ่มกระทู้โดย: Augrit ที่ 31 ธ.ค. 14, 18:49 น
ใกล้บ้านเลย วันนี้ลองไปดูดีกว่าา q*061