หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - คาบข่าวมาฝาก ใครอยากได้ Galaxy S6 edge+ กับ Gear S2 ห้ามพลาดน้า

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => เทคโนโลยี => ข้อความที่เริ่มโดย: 00lovely001 ที่ 18 พ.ย. 15, 00:55 น

คาบข่าวมาฝาก ใครอยากได้ Galaxy S6 edge+ กับ Gear S2 ห้ามพลาดน้า

กระทู้: คาบข่าวมาฝาก ใครอยากได้ Galaxy S6 edge+ กับ Gear S2 ห้ามพลาดน้า
เริ่มกระทู้โดย: 00lovely001 ที่ 18 พ.ย. 15, 00:55 น
เห็นเพื่อนแชร์มาที่หน้าเฟสแนะค่ะ น่าจะถูกใจชาวกสิกรอยู่พอสมควรน้า (เราด้วยแหละ อิอิ) ก็ตอนนี้แค่ไปโหลดและสมัคร App K-Mobile Banking PlUS เค้าก็มีสิทธิ์ลุ้นรับ Samsung Galaxy S6 edge+ และ Gear S2 แบบแพ็คคู่เลยล่ะค่ะ แจกทุกวันซะด้วยซิตั้ง 59 คู่แนะ มาลุ้นกันโนะ ^-^

กระทู้: คาบข่าวมาฝาก ใครอยากได้ Galaxy S6 edge+ กับ Gear S2 ห้ามพลาดน้า
เริ่มกระทู้โดย: Somjee ที่ 18 พ.ย. 15, 12:51 น
โอ้วว ดี้ดี...อยากได้ทั้งคู่เลยคร่า ต้องทำไงบ้างงะคะ สาวก Samsung (แต่ตังค์ไม่ค่อยมี) รายงานตัวคร่า  q*020

เริ่มกระทู้โดย: Sushine ที่ 18 พ.ย. 15, 19:36 น
ใช้ KBank อยู่ป่าวคะ ไม่ยากค่ะ แค่โหลดแอพและสมัคร online ก็ใช้งานได้แล้วค่ะ ลองเข้าไปอ่านรายละเอียดดูน้า http://bit.ly/REWARDPLUS

เริ่มกระทู้โดย: Aolop ที่ 19 พ.ย. 15, 10:40 น
แจกเป็นคู่เลยเหรอครับ พึ่งเคยเห็นนี่แหละ คุ้มสุดๆ ปกติจะแยกเป็นรางวัลๆ ไป ดีเลยครับจะได้เอามาใช้คู่กันเป็นเซตเลย โหลดแอพแพรบบ

เริ่มกระทู้โดย: Tanakia ที่ 19 พ.ย. 15, 12:31 น
ถึงดวงไม่ค่อยจะมีแต่งานนี้ ต้องของลุ้นหน่อยแล้วกัน กำลังเล็งๆ Galaxy S6 Edge+ อยู่พอดี แลดูจอใหญ่เอามาไว้ดูหนั่งเล่นเกมท่าจะสะใจดีฮ่ะ มี Gear 2 ให้อีก เป็นคู่ มันใช่เลย  q*062