หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - มีความคิดจะซื้อทาวน์โฮม ไลโอ รัตนาธิเบศร์ - เวสต์เกต แต่อยากรู้ว่าแถวนั้นช่วงกลา

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => บ้านและสวน => ข้อความที่เริ่มโดย: womanstyle577 ที่ 21 เม.ย. 16, 12:37 น

มีความคิดจะซื้อทาวน์โฮม ไลโอ รัตนาธิเบศร์ - เวสต์เกต แต่อยากรู้ว่าแถวนั้นช่วงกลา

กระทู้: มีความคิดจะซื้อทาวน์โฮม ไลโอ รัตนาธิเบศร์ - เวสต์เกต แต่อยากรู้ว่าแถวนั้นช่วงกลา
เริ่มกระทู้โดย: womanstyle577 ที่ 21 เม.ย. 16, 12:37 น
กำลังมีความคิดจะซื้อบ้านหลังแรกค่า ซื้อบ้านอยู่กับคุณแม่ และเราเป็นผู้หญิงเลยกังวลเรื่องความปลอดภัยเป็นพิเศษ เราลองหาๆ ข้อมูลดู หาบ้านโครงการใหม่ ทำเลดีๆ ราคาไม่แพงมาก แล้วก็ไปเจอกับบ้านโครงการที่น่าสนใจดี เป็นทาวน์โฮม ไลโอ รัตนาธิเบศร์ - เวสต์เกต  http://www.lalinproperty.com/lio-rattanathibet-westgate.html เลยอยากจะถามเพื่อนๆ ที่อยู่ละแวกนั้น หรือซื้อบ้านโครงการนี้ว่าโอเคไหม เรื่องความปลอดภัย ช่วยแนะนำเราทีจ้า

กระทู้: มีความคิดจะซื้อทาวน์โฮม ไลโอ รัตนาธิเบศร์ - เวสต์เกต แต่อยากรู้ว่าแถวนั้นช่วงกลา
เริ่มกระทู้โดย: bellatwigiht ที่ 25 เม.ย. 16, 16:48 น
แถวนั้นไม่รู้ มีโจร มีขโมยเยอะไหม แต่ถ้าจขกท.ซื้อบ้านโครงการ ก็น่าจะปลอดภัยขึ้นในระดับนึงนะคะ เพราะมีพี่ยามคอยเฝ้า และเดินตรวจตลอด 24.

เริ่มกระทู้โดย: satotakeru ที่ 26 เม.ย. 16, 13:58 น
อยู่บ้านโครงการก็ดีเนอะเดวนี้ มีคนช่วยดูแลความสงบ ดูแลเรียบร้อย อยากย้ายไปอยู่บ้างจัง

เริ่มกระทู้โดย: joyjidjeed ที่ 27 เม.ย. 16, 14:28 น
เราว่าซื้อทาวน์ โฮมดีแล้ว เคยเห็นโครงการบ้าน Lio ของลลิล ก็น่าจะโออยู่นะ ที่แนะนำให้ซื้อทาวน์โฮม อย่างน้อยคุณแม่ก็จะได้มีเพื่อนบ้านใหม่อยู่ด้วย มียามเฝ้า เราว่าก็ดีนะคะ แต่เราแนะนำให้จขกท. ไปดูบ้านด้วยตัวเองดีกว่าจะได้ตัดสินใจถูก