หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - มีใครเคยลองใช้ Sparkle White Kit บ้างมั้ย สนใจอยากลองใช้หน่ะค่ะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => สุขภาพ-ความงาม => ข้อความที่เริ่มโดย: น้องไฟดูด ที่ 27 เม.ย. 16, 14:17 น

มีใครเคยลองใช้ Sparkle White Kit บ้างมั้ย สนใจอยากลองใช้หน่ะค่ะ

กระทู้: มีใครเคยลองใช้ Sparkle White Kit บ้างมั้ย สนใจอยากลองใช้หน่ะค่ะ
เริ่มกระทู้โดย: น้องไฟดูด ที่ 27 เม.ย. 16, 14:17 น
เราสนใจชุดฟอกฟันตัวใหม่ของ Sparkle White หน่ะค่ะ ก็เลยอยากรู้ว่าคนที่ได้ลองใช้แล้วเห็นผลลัพธ์ยังไงบ้าง ดีมั้ยคะ

เห็นว่าเป็นแบรนด์จากอเมริกาด้วยอ่ะค่ะ  q*073

กระทู้: มีใครเคยลองใช้ Sparkle White Kit บ้างมั้ย สนใจอยากลองใช้หน่ะค่ะ
เริ่มกระทู้โดย: supergirl_mew ที่ 27 เม.ย. 16, 16:02 น
เราเองก็สนใจอยู่เหมือนกันตั้งแต่ Sparkle White ขายสูตรเก่าแล้ว ไม่กล้าลองกลัวว่าลงทุนไม่คุ้ม ดูแล้วน่าจะขาวน้อยแต่สูตรใหม่นี่น่าสนใจนะขาวมากกว่าแถมดูแลสภาพฟันได้มาขึ้นด้วยเพราะมี Micro white ที่ช่วยรักษาสภาพผิวฟันไม่ให้บาง ไม่ทำให้เสียวฟันง่ายๆ

เริ่มกระทู้โดย: veronika_jones ที่ 27 เม.ย. 16, 19:17 น
เราเคยใช้แผ่นฟอกฟันขาวที่เคย Pre-order มาค่ะ ขาวเร็วนะๆ แต่เสียวฟันมาก ตอนนี้เลยเปลี่ยนมาใช้ Sparkle White Kit รู้สึกโอเคกว่าแบบเก่าที่ใช้มากเลยค่ะ ขาวแบบไม่เว่อร์และไม่เสียวฟันด้วย

เริ่มกระทู้โดย: namtarn888 ที่ 27 เม.ย. 16, 19:36 น
แบรนด์นี้น่าเชื่อถือนะ เป็นแบรนด์ใหญ่จากอเมริกาที่ผ่านการรับรอง เราว่าสินค้าขอ Sparkle White ที่ได้มาตรฐานก็คงปลอดภัยกับการใช้นะคะ คงไม่เสี่ยงต่อสุขภาพฟันหรอก

เริ่มกระทู้โดย: tiyakonprp ที่ 23 มิ.ย. 16, 15:57 น
จริงค่ะแบรนด์นี้เชื่อถือได้ พวกยาสีฟันขจัดคราบชากาแฟก็ดีนะคะ
ทำให้ฟันสะอาด แล้วก็ไม่มีกลิ่นปาก ส่วนไวท์คิทนี่ยังไม่เคยลอง
เดี๋ยวไปลองดูค่ะ  q*071