หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - เจลลี่ตัวใหม่ที่เพิ่งวางขายเห็นว่ามี GIC Complex คืออะไรอ่ะครับ?

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => Men Club => ข้อความที่เริ่มโดย: sam_willson ที่ 1 มิ.ย. 16, 17:04 น

เจลลี่ตัวใหม่ที่เพิ่งวางขายเห็นว่ามี GIC Complex คืออะไรอ่ะครับ?

กระทู้: เจลลี่ตัวใหม่ที่เพิ่งวางขายเห็นว่ามี GIC Complex คืออะไรอ่ะครับ?
เริ่มกระทู้โดย: sam_willson ที่ 1 มิ.ย. 16, 17:04 น
พอดีแฟนผมไปเจออาหารเสริมตัวนี้มาแล้วอยากให้ซื้อให้ ไอ้ผมก็ไม่ถนัดเรื่องนี้ เห็นเค้าว่าเป็นเจลเมทริกซ์ มี GIC Complex ฟังดูก็เท่ดีนะ ว่าแต่มันคืออะไร ดียังไงอ่ะครับ สาวๆผู้รู้บอกหน่อยครับ

(http://i.imgur.com/OUUioZQm.jpg)

กระทู้: เจลลี่ตัวใหม่ที่เพิ่งวางขายเห็นว่ามี GIC Complex คืออะไรอ่ะครับ?
เริ่มกระทู้โดย: oil_parapron ที่ 2 มิ.ย. 16, 17:33 น
เคยอ่านมานะคะประมาณว่าเป็นสารสกัดจากธรรมชาติที่ช่วยลดน้้าหนักมากกว่า 2-3 เท่า เมื่อเทียบกับการออกก้าลังกายหรือควบคุมน้้าหนักทั่วไป แบบมันจะครอบคลุมทั้ง บล็อกไขมันใหม่ เบิร์นไขมันเก่า กระตุ้นการขับถ่าย Detox แล้วก็ลดความอยากอาหารอ่ะค่ะ เลยทำให้ลดน้ำหนักได้เร็วกว่าตัวอื่นๆ น่าสนใจอยู่เหมือนกันนะคะ