หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - สนใจจะซื้อพัดลมไอเย็นแนะนำหน่อยค่ะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => บ้านและสวน => ข้อความที่เริ่มโดย: อันอัน ที่ 25 ก.ค. 16, 21:03 น

สนใจจะซื้อพัดลมไอเย็นแนะนำหน่อยค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: อันอัน ที่ 25 ก.ค. 16, 21:03 น
สนใจจะซื้อพัดลมไอเย็นมาใช้ที่บ้านในห้องรับแขกตอนกลางวัน
ดีไหมค่ะแนะนำหน่อยค่ะว่ายี่ห้อไหนดีขนาดห้องประมาณฯ 5 x 5 ค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: Maxqq ที่ 27 ก.ค. 16, 20:28 น
ที่บ้านผมใช้อยู่ครับใช้ของ มาร์เตอร์คูลซื้อมาจากโฮมโปร
ใช้เปิดแทนแอร์ทุกตอนกลางวัน ไม่เย็นขนาดแอร์ครับแต่ก็จัดว่ากำลังสบายเลย
พอซื้อมาค่าไฟปกติจาก 3500 ลดลงเหลือแค่เดือนละ 2200 เอง
ถือว่าช่วยประหยัดไฟใช้ได้เลยครับ

เริ่มกระทู้โดย: นิล ที่ 27 ก.ค. 16, 21:11 น
master kool ค่ะขนาดไหนลองไปปรึกษาที่ตามห้างเอาได้ค่ะ
เราเป่าใกล้ๆเลยซื้อตัวเล็กมาใช้ดีเชียวค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: ต็อก ที่ 29 ก.ค. 16, 22:15 น
กำลังสนใจเหมือนกัน
ถ้าพวกยี่ห้อจีนราคาพันกว่าบาทนี่ดีไหมอะ