หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - อึไม่ค่อยออกอะ อาทิตย์ละ1-2ครั้งเอง มีวิธีไหนช่วยได้บ้างค่ะ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => คลับสุขภาพ => ข้อความที่เริ่มโดย: moonlightccw ที่ 19 พ.ค. 17, 01:24 น

อึไม่ค่อยออกอะ อาทิตย์ละ1-2ครั้งเอง มีวิธีไหนช่วยได้บ้างค่ะ

กระทู้: อึไม่ค่อยออกอะ อาทิตย์ละ1-2ครั้งเอง มีวิธีไหนช่วยได้บ้างค่ะ
เริ่มกระทู้โดย: moonlightccw ที่ 19 พ.ค. 17, 01:24 น
ตอนนี้รู้เครียดนิดๆ คืออาทิตย์นึงอึครั้งถึงสองครั้งเอง บางทีก้ก้ 2 อาทิตย์ครั้งเลย อยากรู้มันจะมีผลเสียอะตามมั้ย แล้วทำไงให้ท้องกลับเป็นปกติบ้าง แอบกลัวผลที่ตามมาอะ TT

กระทู้: อึไม่ค่อยออกอะ อาทิตย์ละ1-2ครั้งเอง มีวิธีไหนช่วยได้บ้างค่ะ
เริ่มกระทู้โดย: Moli ที่ 19 พ.ค. 17, 16:19 น
เราว่าลองพวก detox ที่เป็นผงๆอะ กินง่ายด้วย ที่เรากินของสิรินอะ มันช่วยพวกล้างพิษ กินแปปเดียวน่าจะถ่ายเลยนะ

เริ่มกระทู้โดย: namchu93 ที่ 19 พ.ค. 17, 16:58 น
ลองกินพวกผักผลไม้ดู พวกส้ม เชอรี่ มะละกอไรเงี่ยครับช่วยได้ๆ

เริ่มกระทู้โดย: junthahd92 ที่ 19 พ.ค. 17, 20:21 น
หาที่กินแล้วขี้สิ แต่อย่าเอาที่ใส่ยาถ่ายนะ

เริ่มกระทู้โดย: ดรุณี ที่ 19 พ.ค. 17, 22:31 น
ส่วนตัวเราใช้ของ silin อยู่อะรู้สึกดีนะไม่มีผลค้างเคียง เห็นผลเร็ว ลองๆหาดูเอานะ

เริ่มกระทู้โดย: iamsalisa ที่ 21 พ.ค. 17, 00:58 น
ลองกิน CTP Fiber ดู อร่อยดีแล้วก็ไม่มีสารตกค้างด้วย แม่เราก็อึไม่ค่อยออกพอลองกินดู แม่เราก็ชอบนะ แนะนำว่าครั้งแรกลองแค่ครึ่งซองพอ ไม่งั้นได้นอนในห้องน้ำแน่ๆ