หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - แบ่งปันประสบการณ์ช่วงหาข้อมูลต่อเติมหลังกันสาดให้ฟังครับ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => บ้านและสวน => ข้อความที่เริ่มโดย: อะตูล ที่ 22 ม.ค. 18, 18:17 น

แบ่งปันประสบการณ์ช่วงหาข้อมูลต่อเติมหลังกันสาดให้ฟังครับ

กระทู้: แบ่งปันประสบการณ์ช่วงหาข้อมูลต่อเติมหลังกันสาดให้ฟังครับ
เริ่มกระทู้โดย: อะตูล ที่ 22 ม.ค. 18, 18:17 น
อยากแบ่งปันครับ พอดีช่วงนี้เห็นกระทู้ถามเกี่ยวกับการต่อเติมหลังคากันสาดกันเยอะ ตอนที่บ้านต่อเติมหลังคากันสาดก็หาข้อมูลเยอะเหมือนกัน ไปเว็บนี่มาครับ กันสาดเซ็นเตอร์ ข้อมูลครบดีมีทั้งเปรียบเทียบชนิดกันสาด คำนวณราคาก็ได้ มีช่องแชทที่ไว้คุยออนไลน์เลยทักแชทไป เออเค้าตอบเร็ว ตรงประเด็นดีนะเพราะจากกระทู้ที่เคยหาข้อมูลมาค่อนข้างไม่แน่นอนเท่าไร แต่เพื่อความมั่นใจลองถามจากช่างที่ทำโดยตรงอีกทีก็ได้นะครับ

กระทู้: แบ่งปันประสบการณ์ช่วงหาข้อมูลต่อเติมหลังกันสาดให้ฟังครับ
เริ่มกระทู้โดย: ก้าน ที่ 23 ม.ค. 18, 15:59 น
ชอบตรงที่มีช่องแชทคุยกับช่างโดยตรงนี่แหละ ยังไม่อยากโทรคุย อยากถามราคาคร่าวๆก่อน คิดว่าน่าจะได้ความรู้จริงๆ ตอนนี้มีข้อมูลเยอะมากแต่ไม่แน่ใจกับข้อมูลเลย ถ้าได้คุยกับช่างคงเข้าใจมากขึ้น แปะๆไว้เข้าไปถาม

เริ่มกระทู้โดย: nenanenamina ที่ 26 ม.ค. 18, 12:07 น
ขอบคุณค่า

เริ่มกระทู้โดย: alongkornjj ที่ 6 ก.พ. 18, 13:24 น
ขอบคุณมากครับ กำลังหาอยู่พอดี