หน้า : พิมพ์หน้านี้ - มีงบ Built ครัวใหม่ ไม่เกิน 50k ช่วยแนะนำโปรดักส์ที่ครับ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => บ้านและสวน => ข้อความที่เริ่มโดย: tonsokth ที่ 11 ต.ค. 18, 10:29 น

มีงบ Built ครัวใหม่ ไม่เกิน 50k ช่วยแนะนำโปรดักส์ที่ครับ

กระทู้: มีงบ Built ครัวใหม่ ไม่เกิน 50k ช่วยแนะนำโปรดักส์ที่ครับ
เริ่มกระทู้โดย: tonsokth ที่ 11 ต.ค. 18, 10:29 น
พอดีครัวที่บ้านใช้งานมาหลาย 10ปีแล้ว อยากจะรีโนเวทใหม่ ในงบ 50k
ซึ่งอยากจะได้สินค้าเป็นแบบเดียวกัน และสามารถหาซื้อได้ง่ายครับ
รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ ถ้ามีพิกัดบอก ขอขอบคุณมากๆครับ q*071