หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - อยากไปเก็บกรอบหน้า และก็เอาแก้มออก

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ผู้หญิงชวนคุย => ข้อความที่เริ่มโดย: preeya2017 ที่ 4 ก.พ. 19, 00:51 น

อยากไปเก็บกรอบหน้า และก็เอาแก้มออก

เริ่มกระทู้โดย: preeya2017 ที่ 4 ก.พ. 19, 00:51 น
พอดีเคยฉีดแฟตที่แก้มมาแล้วคิดว่าไม่ค่อยได้ผลเท่าไหร่ เลยคิดว่าจะโบท็อกแก้ม และก็เก็บกรอบหน้าไปเลย อยากสอบถามผู้รู้ว่ายี่ห้อตัวยาตัวไหนดีค่ะ และราคาประมาณเท่าไหร่ถ้าจะฉีดเก็บกรอบหน้าและก็ฉีดลดแก้มด้วยเลย สอบถามผู้รู้ค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: preeya2017 ที่ 11 ก.พ. 19, 22:43 น
 q*078

เริ่มกระทู้โดย: onnypiy ที่ 13 ก.พ. 19, 01:45 น
ยี่ห้ออะไรดีที่สุดไม่ทราบ แต่โบเยอรมันอย่าฉีด หน้าแข็งเป้งไม่โอเค

เริ่มกระทู้โดย: beebee12san ที่ 13 ก.พ. 19, 02:26 น
แนะนำ Dysport ของอังกฤษค่ะ อันนี้ของแท้เพิ่งเข้าไทยได้ไม่นาน แต่ที่เมืองนอกนิยมมากๆ โดยเฉพาะดาราฮอลลีวูด ราคาไม่แพงเท่าของอเมริกา หน้าไม่แข็งและอยู่นานกว่ายี่ห้ออื่น

เริ่มกระทู้โดย: rungnapa9012 ที่ 21 ก.พ. 19, 23:57 น
อีกเสียงค่ะ xeomin ไม่แฮปปี้ค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: kwanchanok2014 ที่ 22 ก.พ. 19, 00:33 น
ถ้าฉีดกรอบหน้าเพื่อ lift เค้าจะฉีดตื้น ไม่ใช่พรมนะคะ อันนี้จิ้มจริงเข้าที่ชั้นผิวหนัง ไม่ถึงชั้นกล้ามเนื้อ  เคยฉีดที่คลินิกหมอฟรุ๊ท นครปฐม หน้ายกเลย แต่เจ็บหน่อยนะคะ หมอใช้ dysport ของอังกฤษ ราคาตอนนั้น /20,000 กว่า ++ ตอนแรกไม่รู้จักอันนี้เลย เคยใช้ของอเมริกา แต่หมอบอกตัวนี้ยกหน้าได้ดีจริง ปล. หลังจากฉีด อย่าตกใจนะคะมันจะมีรอยเข็มและจุดบวมๆทั่วหน้าแปปเดียวมันก็หายค่ะ

เริ่มกระทู้โดย: sodapla ที่ 25 ก.พ. 19, 13:16 น
แนะนำ Dysport ของอังกฤษค่ะ อันนี้ของแท้เพิ่งเข้าไทยได้ไม่นาน แต่ที่เมืองนอกนิยมมากๆ โดยเฉพาะดาราฮอลลีวูด หน้าไม่แข็งและอยู่นานกว่ายี่ห้ออื่น

เริ่มกระทู้โดย: pimchinda ที่ 25 ก.พ. 19, 17:13 น
ส่วนตัวเคยฉีดของเกาหลีมาค่ะ ก็โอเคนะคะ ถ้ามีงบน้อยแนะนำค่ะราคาถูก แต่ก็อยู่ได้ประมาณ2เดือน(จากความรู้สึกที่เคยฉีด)