หน้า : พิมพ์หน้านี้ - สอนใช้ Toyota CHR การถอนโปรแกรมจากเครื่องเสียง (Uninstall App)

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => รถยนต์ => ข้อความที่เริ่มโดย: tamtamiya ที่ 30 ส.ค. 19, 17:31 น

สอนใช้ Toyota CHR การถอนโปรแกรมจากเครื่องเสียง (Uninstall App)

กระทู้: สอนใช้ Toyota CHR การถอนโปรแกรมจากเครื่องเสียง (Uninstall App)
เริ่มกระทู้โดย: tamtamiya ที่ 30 ส.ค. 19, 17:31 น
สวัสดีครับ เพื่อนๆ ทุกคน

วันนี้ขออนุญาติ แนะนำการเอา App ที่เราโหลดลงเครื่องเสียงออกนะครับ (Uninstall Application)

สำหรับวิธีการถอนโปรแกรมออกจากเครื่องนะครับ
ขั้นตอนแสนง่ายดาย ไปดูกันเลยครับ

VFFJ21rrTHY