หน้า : 1  พิมพ์หน้านี้ - สอบถามจ้า สมัคร ME ตอนนี้ มีอะไรให้บ้างไหมคะ ถ้ายืนยันตัวเสร็จ

เว็บบอร์ด webboard บอร์ด forum ฟอรั่ม กระดานข่าว กระดานสนทนา สนทนา กระทู้ ความคิดเห็น

หมวดหมู่ => ห้องความรู้ => ข้อความที่เริ่มโดย: jumanji_juju ที่ 19 มี.ค. 20, 18:43 น

สอบถามจ้า สมัคร ME ตอนนี้ มีอะไรให้บ้างไหมคะ ถ้ายืนยันตัวเสร็จ

กระทู้: สอบถามจ้า สมัคร ME ตอนนี้ มีอะไรให้บ้างไหมคะ ถ้ายืนยันตัวเสร็จ
เริ่มกระทู้โดย: jumanji_juju ที่ 19 มี.ค. 20, 18:43 น
กำลังว่าจะยืนยันตัว ME Save ไม่รู้ว่าช่วงนี้มีอะไรแจกบ้าง และตัว ME Goal นี้น่าสนใจไหม ใช้งานอยากไหม มีใครใช้แล้วบ้างบอกหน่อยค่า ว่าช่วยได้จริงไหมสำหรับที่จะตั้งเป้าหมายการเก็บเงิน

กระทู้: สอบถามจ้า สมัคร ME ตอนนี้ มีอะไรให้บ้างไหมคะ ถ้ายืนยันตัวเสร็จ
เริ่มกระทู้โดย: myideagru ที่ 21 มี.ค. 20, 16:08 น
ถ้าเปิดเฉพาะ ME Save ไม่มีนะครับ แต่ ถ้าเปิด ME Save ยืนยันตัวและ Set My Goal ด้วย จะได้ของตามนี้ครับ แต่ต้องตั้งเป้า ภายในสามเดือนนะคับ ลองไปอ่านรายละเอียดดูครับ

เริ่มกระทู้โดย: shadowchaser_a ที่ 25 มี.ค. 20, 15:08 น
My Goal ไม่ยยากครับ เซ็ตได้มากกว่า1 Goal ด้วยนะครับ ผมเองก็เพิ่งเซ็น แต่ยอดที่เก็บคงไม่ทันสามเดือนแน่นอน Goal ผมคือขอเมียครับ 5555

เริ่มกระทู้โดย: joey419 ที่ 25 มี.ค. 20, 20:12 น
ผมว่าโอเครนะคับ ช่วยได้ ผมตั้งเมื่อเดือนก่อน พอวันที่ตั้งเวลาว่าต้องเก็บเงินก็จกมี SMS เด้งเตือน Goal ของเราครับ สะดวกดี และก็ช่วยเตือนสติเราถึง Goal ที่ตั้งไว้ด้วย

เริ่มกระทู้โดย: loveblackkit ที่ 26 มี.ค. 20, 14:26 น
ว่าจะลองใช้เหมือนกันดูน่าสนใจดี เป็นอีกแรงกระตุ้นให้เราเก็บเงินตามเป้าหมายที่เราวางไว้ค่ะ